Vài lời gửi đến anh em forum ( Rinny6789 )

Status
Not open for further replies.

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Nói giờ ko ai tin và bằng chứng thép kia rồi tìm cách chứng minh vô tội nhưng ko chứng minh dc thì nhận là scam cho nhanh

Tóm lại police này ko có đóng góp gì cho forum và kết cục chỉ là 1 thằng scam nói ko ai tin thì nhận quách là scam cho xong

Ko phải nhận là scam rồi lặn luôn khỏi forum vì còn nợ 1 vài anh em thân thiết trên này tầm 400-500$ và em sẽ trả cho cho hết rồi em sẽ ko vào forum nữa

Đừng ai bảo em vì bet vì 500$ mà làm thế này thế nọ
Chưa bao giờ có ý scam của ai 1 xu nhưng thôi đã nhận scam rồi thì ko giải thích gì nữa
Ko nhầm thì 5Tin thiemthang yesterday cũng biết em từng bị mang tiếng scam 1 tỷ đồng vì bet ( vụ này ko nhầm có cả trên google đấy ko lại bảo em khai ko đúng sự thật ) rồi nhiều lúc nghĩ lại buồn vẫn hay tâm sự với anh em ngoài yahoo như vậy .

Đó cũng chỉ là tai nạn và Rin với gia đình cũng đã trả 3/4 số tiền đó lại cho mọi người rồi

Info em Shin có đấy và viết lại 1 lần nữa cho anh em rõ info thật 100% ở Huế có messi279 biết nhà Rin đấy

Nguyễn Hoàng Linh
CMND 191736849
SDT 0983.971.179
Địa chỉ số 10 kiệt 73 Hàn Mặc Tử - TP.Huế

Lần cuối cảm ơn 1 số anh em vẫn còn tin Rin . Còn giờ mọi người bình luận hay gạch đá gì thì tự nhiên em ko ý kiến gì nữa đâu

Vào đây nhậu bữa đê.. khuây khỏe đê :) Bỏ 4rum k có nghĩa là bỏ MMO :) Ta với mi hợp tác đi scam típ nầu Rin ới :)) .. Đời lắm cái khó đoán lắm Rin ạ

=)) lộ bản chất rồi hả bạn :D mình thì mình biết sớm muộn có ngày này từ khi bạn đi spam cho lẹ, rồi lên police dỗi hơi làm chiện để ý rồi :D chúc bạn sớm lập nick khác và spam làm police tiếp nhé :))
ai nói tin nó đi làm ngân hàng thì ........ =)) ở VN xin vào ngân hàng dễ lắm ý ;))
nó sẽ clone 1 nick khác và tiếp tục thôi =))

à cái log chat là khi mình chát với lamquangkiet (16/6/2012) về việc thằng rinny này nó ăn tiền của thằng lodeviet mang site danhlode pr để ăn tiền của anh em forum đó =)) mình xin lỗi phải nói thật ở forum rất nhiều người ko có con mắt nhìn người :D .... thôi chạy ko lại ăn gạch =))

Last edited by a moderator:
đời giờ chẳng biết đường nào !! thôi hãy sống cho thật lòng mình , anh khuyên em nên từ bỏ Bet , vì bet mà có mấy cao thủ ở 4r này ra đi rồi đó , nên giờ em có thanh minh thế nào thì bằng chứng đó em cũng ko thoát dc, trừ khi phải nhờ tới mấy pro IT thì có thể giải quyết đc điều này, dạo này nhìn 4r mà buồn ghê, nhiều chuyện quá, mất đoàn kết, thế này thì còn ai có thể tin ai đc nữa chứ , các pro thì ko nói nữa rồi , chứ các newbie thì làm sao giám giao dịch với ai nữa !!!

Còn tiền của các bạn bị Scam thì sao đây ? Cái bằng chứng kia thì đừng chối tội nữa hay là bạn thử bịa lý do là bị đứa nào Hack Wifi nghe có vẽ hợp lý hơn :|

Ừ, max ko biết Rin có bị oan hay không, nhưng với lịch sử của Rin kể thì Max khuyên RIN nên bỏ bet sớm. Đã nhiều người vì bét mà huỷ hoại cả 1 tương lai.

Không thể làm giàu được từ BET.

Mềnh có vẻ rảnh hơi nhưng đã lộ mặt thì nhận cho xong còn úp úp mở mở làm gì nữa? Tặng bạn câu này nhé "Thà khốn nạn công khai ... Còn hơn giả nai thánh thiện" :m020: Dân mmo đâu phải ai cũng trẻ con mà đi viết những lời như vậy?

Buồn cho forum mình.Càng nghĩ càng bùn.

=)) lộ bản chất rồi hả bạn :D mình thì mình biết sớm muộn có ngày này từ khi bạn đi spam cho lẹ, rồi lên police dỗi hơi làm chiện để ý rồi :D chúc bạn sớm lập nick khác và spam làm police tiếp nhé :))
ai nói tin nó đi làm ngân hàng thì ........ =)) ở VN xin vào ngân hàng dễ lắm ý ;))
nó sẽ clone 1 nick khác và tiếp tục thôi =))

à cái log chat là khi mình chát với lamquangkiet (16/6/2012) về việc thằng rinny này nó ăn tiền của thằng lodeviet mang site danhlode pr để ăn tiền của anh em forum đó =)) mình xin lỗi phải nói thật ở forum rất nhiều người ko có con mắt nhìn người :D .... thôi chạy ko lại ăn gạch =))
vãi thằng utlg, mày không đc chào đón ở đây, rin vẫn là bạn tao.

User rinny6789 has been banned permanently

lại sắp có 1 ngưới nữa ra đi đúng đời ko nên ai

nhận tội kiểu bị ép hả bạn."nai" thế

User rinny6789 has been banned permanently
admin giải quyết nhanh để ko làm ảnh hưởng đến forum hay ko ảnh hưởng đến rinny vậy ;))
nó chưa trả tiền scam và cũng chưa ai xử lý nó mà :))

đm scam thì scam giống tao bị chửi cho nó anh hùng, sao phải giả nai thánh thiện vậy con dog =))

Cho hỏi những người Thank Rin là có ý gì vậy ??

vậy là 1 police hoạt động năng nổ đã ra đi, chỉ còn 1 police ở forum

đm 2 thằng chúng mày bắt tay nhau con ra vẻ à =))
tao chắc rằng thằng rinny là thằng vẽ ra kế hoạch còn mày thì nó chia cho 50% =))
2 thằng ngu mà bày đặt bản chất của chúng mày ko qua khỏi mắt tao đâu ;))

chúng mày nghĩ chúng mày thông minh lắm à =)) thông minh với lũ ngu thôi, còn với tao thì chúng mày cũng chả là cái éo gì :))
chú uytinlagi lại xuất hiện !! khổ quá ăn rồi phải clone nick , tội nghiệp

:)). sao không dùng nik chính scam hả anh rin. mắt chi đi hack chi cho mệt.

Giờ hồn ai nấy giữ cho chắc :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back