Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Hjx.mấy ông admin webmony24h.com làm ăn chán wa.pm mãi chẳng thấy gì.mấy lần rùi.nản toàn tập.haiz

Mình pay mỗi lần 3$, đến giờ hơn 20$ rồi, mà vẫn chưa nhận được thêm invitations nào cả, sao vậy nhỉ ?
Mình cũng không rành lắm, nhưng hình như pay vậy ko co inv đâu. Bạn để khoảng 16 đến 18$ trong id 9 sẽ thấy thêm 10 inv, để càng nhiều $ thì càng nhiều inv, chứ pay trước 16$ thì không có inv.

Nhấn Reload xong nó có bắt bạn đăng nhập lại ko ? Và cứ lặp đi lặp lại nhiều lần như thế liệu có tăng Pri ko bạn ?
Không được đâu, fake ip thì còn vào làm được (fake rồi thì dùng cái id nào không dùng vào thử xem làm được không, do 1 số ip của nước khác cũng không làm được, mình thì dùng ip của sing). Chứ f5 tới sáng cũng thế

Mình cũng không rành lắm, nhưng hình như pay vậy ko co inv đâu. Bạn để khoảng 16 đến 18$ trong id 9 sẽ thấy thêm 10 inv, để càng nhiều $ thì càng nhiều inv, chứ pay trước 16$ thì không có inv.
Cái này thì ko đúng 1 tí nào rồi, mình có 3 Group: chỉ pay khi đủ 3$ mà 2 cái 17$ có 11 invite, cái 18$ có 12 invite đâu cần để 1 cục mới Pay đâu :)
Pic đang load ngon! mình đang chơi 2 em 3 tuổi và 1 em 1 tuổi (quả này bóc lịch rồi) :">

---------- Post added at 10:27 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

Mình pay mỗi lần 3$, đến giờ hơn 20$ rồi, mà vẫn chưa nhận được thêm invitations nào cả, sao vậy nhỉ ?
Vào Pm yahoo teamview mình ấn cái xem nào, 20$ ít nhất đã có 11 invite :p

sai rồi bác ơi.em pay từ 3$ làm tới 7$ thì đc pay và đã nhận đc 10invi rồi đó.:D pro nào đang làm nghỉ tay update cái coi nào.:)

Nhấn Reload xong nó có bắt bạn đăng nhập lại ko ? Và cứ lặp đi lặp lại nhiều lần như thế liệu có tăng Pri ko bạn ?
Như của mình thì nhấn xong lại làm đc.bạn thử làm bằng firefox xem có bị thế ko.nếu cũng bị thế thì do IP bạn bị band rùi.face IP là đc.good luck

Như của mình thì nhấn xong lại làm đc.bạn thử làm bằng firefox xem có bị thế ko.nếu cũng bị thế thì do IP bạn bị band rùi.face IP là đc.good luck
Khổ nỗi mình gõ 2 trình duyệt cùng 1 lúc, khi nó bị như thế này mình click vào static xong rồi lại đổi qua Workplace thì nó lại hiện ra gõ đc vài code xong lại hiện ra cái bảng thông báo đó chẳng hiểu là nó bị làm sao nữa. Nếu ban ip thì nó phải ko gõ đc code nào nữa chứ nhỉ :|

Khổ nỗi mình gõ 2 trình duyệt cùng 1 lúc, khi nó bị như thế này mình click vào static xong rồi lại đổi qua Workplace thì nó lại hiện ra gõ đc vài code xong lại hiện ra cái bảng thông báo đó chẳng hiểu là nó bị làm sao nữa. Nếu ban ip thì nó phải ko gõ đc code nào nữa chứ nhỉ :|
Thế thì bạn cứ nhấn reload lại là gõ đc tiếp mà.tốt nhất thì gõ soft bạn ạ.mình nghe bảo soft này cũng đc lại free nữa
http://mmo4vn.com/showthread.php?22914-Soft-pix-thu-nghiem-nao-

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week