Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
em bấm vào order sao chả thấy web load gì cả :( nó cứ đen đen chìm chìm luôn ý, vậy là được chưa nhỉ?

box cạp dạo này vẫn đông đảo quá nhỉ, mọi người có ai rút tiền về LR ko vậy, giờ rút về LR ko biết có nhanh hơn trước ko nhỉ

em bấm vào order sao chả thấy web load gì cả :( nó cứ đen đen chìm chìm luôn ý, vậy là được chưa nhỉ?
Vậy là OK rùi! Chờ tiền về tài khoản thôi!

Các bác cho em hỏi kiếm được bao nhiêu $ thì mới có được "additional invitations" vào group nhỉ? Ai bít giúp em với!

Các bác cho em hỏi kiếm được bao nhiêu $ thì mới có được "additional invitations" vào group nhỉ? Ai bít giúp em với!
Khoảng 15$ thì được thêm khoảng 10 invitations

Sáng nay gõ Soft asian, cứ Bị gạch chéo đỏ liên tục, chán thế... 10' lại bị, không biết có tăng Pri không? :((

tình hình pix không cho reg acc mới khổ thật, giàn acc cũ đã vài chục k code + tăng lên pri 3,4. pri 0 thì đc giá sell hết cả. vậy là 1 ngày dậy sớm chỉ làm đc từ 3h30 -> 6h30 là hết điện :(. mong pix mở lại chức năng reg sớm cho ae đc nhờ ........

Sáng nay gõ Soft asian, cứ Bị gạch chéo đỏ liên tục, chán thế... 10' lại bị, không biết có tăng Pri không? :((
cứ bình tĩnh gõ nốt rồi stop log out là đc. k bị sao cả :). chưa update cứ xài tạm soft CapchaPro đi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,844
172,924
Latest member
bietchua677

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week