Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Thấy Pay qua PP là nhanh nhất ,chỉ trong vòng 24h là có tiền ,mà mình thấy dùng PP rất hay đấy mà sao các bạn dị ứng với nó thế nhỉ :D ,cứ làm 1 cái PP chính để chuyên nhận $ từ những trang uy tín thì cũng khó mà bị limit đc ,làm đc khoảng 50$ thì pay thẳng về Bank cho chắc đỡ phải qua lại với dân Ex scam cho thì khổ .Mình vừa pay 35$ về Bank xong thấy rất ok :)
Tùy bác ơi,Exchange thì tìm các EX lâu năm uy tín,không vì 100$ hay 200$ mà Các Exchange Scam đâu :D,như anh Linh59c chẳng hạn GD nhanh gọn lẹ

Tùy bác ơi,Exchange thì tìm các EX lâu năm uy tín,không vì 100$ hay 200$ mà Các Exchange Scam đâu :D,như anh Linh59c chẳng hạn GD nhanh gọn lẹ
À thì mình đâu có vơ đũa cả nắm đâu ,mình đang nói với những người còn ít kinh nghiệm trong vụ này thì nên làm như thế ,ko phải ai cũng biết đc Ex nào là nổi tiếng và uy tín.Còn bây giờ làm ăn mà chỉ chực chực Scam thì rồi cũng đến lúc tiệt đường sống của mình thôi .Còn nếu bạn nào tìm đc Ex tốt thì cứ tiến hành thôi chứ có sao đâu :D

À thì mình đâu có vơ đũa cả nắm đâu ,mình đang nói với những người còn ít kinh nghiệm trong vụ này thì nên làm như thế ,ko phải ai cũng biết đc Ex nào là nổi tiếng và uy tín.Còn bây giờ làm ăn mà chỉ chực chực Scam thì rồi cũng đến lúc tiệt đường sống của mình thôi .Còn nếu bạn nào tìm đc Ex tốt thì cứ tiến hành thôi chứ có sao đâu :D
bác biết khổ nhất cái gì không,thằng PP nó limit suốt thôi...không làm gì nó cũng Limit chả dám bỏ $ vô nữa,trước bị limit 10$ rồi tởn quá chạy qua WMZ cho nó an toàn Hi!

Có ai thấy pác khongthay99 online ko, mua cái panel xiaoa chưa dùng hết mà quên ID+pass, đang cần add mà pm 2 ngày rồi ko thấy tăm hơi đâu cả

Tình hình rất là tình hình! Nghe nói soft xiaoa sắp tới sẽ ra chức năng vượt tường lửa giống như của soft asian không biết có đúng như vậy không hở các bác?

Pix chán đời quá ta muốn làm cũng ko được, thôi AE ta tổ chức bỏ phiếu bình chọn MOD box captcha nào

may quá, tớ treo máy trạm từ 3h sáng đến giờ vẫn làm việc ngon lành, mỗi tội giờ pix load hơi chậm tí.
ko biết mọi người sao chứ tớ thấy máy trạm cũng good, xiao cũng ok

Tình hình là 2 ngày rồi mà nó chưa pay cho em:( buồn chưa muốn làm tiếp, mà hình như ít code hơn tuần trước rồi hay sao ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week