Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Lạ quá, fake ip, xài 3G, vào web pix thì đc, maytram thì ko xài đc. chán thật.
mình cũng xài 3G...3G zom áy trạm load code chậm kinh..mak không fake IP thì xài zo tư

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:14 PM ----------

Lạ quá, fake ip, xài 3G, vào web pix thì đc, maytram thì ko xài đc. chán thật.
mình cũng xài 3G...3G zom áy trạm load code chậm kinh..mak không fake IP thì xài zo tư..nào maytram hoat động lại các bác thông báo ngen

nhìn cái acc 14k mà vẫn pri0 là biết đẳng cấp r`
có acc 26k bác à :) em chả bao giờ chém gió làm gì đâu mà :((
vô mùa hay sao ý,post thêm tấm

Last edited by a moderator:
đàn chó mèo của maytram hôm nay đi đâu mà giờ này chưa về nhỉ ???? Hay mát trời bị thịt hết rồi :( ôi.... thèm thịt mèo quá =p~

đàn chó mèo của maytram hôm nay đi đâu mà giờ này chưa về nhỉ ???? Hay mát trời bị thịt hết rồi :( ôi.... thèm thịt mèo quá =p~
Co' người nói cai dặt ghostsuf la dc nhưng không bít cách làm

Có ai vào maytram được chưa ,tính wa soft xiao sài mà làm biếng cài netframe work 4.0 quá,lúc trước cài 3.5 thấy nặng ghê chắc 4.0 còn nặng hơn.Mà soft xiao cải tiến chức năng pause all giống Asian chưa nhỉ,ko có chức năng đó làm cũng bất tiện. :binhsua29:

máy trạm chưa fix được nhưng mọi người xài tạm bản 1.0.7 đi nha tải về giải nén ra delete cái update đi
máy trạm 1.0.7

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

mèo đã về nhưng login ko thấy user đâu hết

Có ai đc pay = LR chưa nhỉ.
Mình tuần trước pay bang lr ne khoang 2 đến 3 ngày tiền mới về

---------- Post added at 07:17 PM ---------- Previous post was at 07:16 PM ----------

máy trạm chưa fix được nhưng mọi người xài tạm bản 1.0.7 đi nha tải về giải nén ra delete cái update đi
máy trạm 1.0.7

---------- Post added at 07:09 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

mèo đã về nhưng login ko thấy user đâu hết
Bạn ơi sao mình dow zia thì kết quả vẫn vậy ah`

xóa file update di

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:18 PM ----------

nó hiện ra phần đăng nhập nhưng mình login thì mình ko hiện ra user ko biết phải do soft hay do PC mình ko nữa các bạn cứ thử rồi cho ý kiến nha

haizz quá anh MayTram đưa sao mình đưa lên vậy,download hay không quyền các bạn xem trích dẫn đây
Máy chủ DNS của co.cc bị sự cố nên Soft hiện không vào được. Mọi người có thể download bản dùng tạm tại đây: http://www.mediafire.com/?zkid8vu9uqatuwd
xin anh Mirinda cho em thanh Minh,thank!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,359
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom