Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Câu hỏi thứ 15 dành cho anh Admin PIX có trị giá là 150,000 USD như sau: Anh có để yên cho AE cap cap Việt kiếm chút tiền hay muốn nhận được 1 trái :m191: vào sáng ngày mai?

Tình hình là hết hiểu pix rồi. thấy nó load nhanh lấy mấy ids lúc trước cài ok lắm mà pri 6, pri 7 log in vào thì lại là pri0, chã hiểu gì luôn. Lấy id chu G xem thi vẫn là pri8. Mà h pri nào load cũng như nhau hết.

Mình cũng bị giống như bác này , chẳng hiểu nữa:binhsua122:

trang pixprofit bị lỗi
mới thấy 2 dòng code hiện trên site

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

Câu hỏi thứ 15 dành cho anh Admin PIX có trị giá là 150,000 USD như sau: Anh có để yên cho AE cap cap Việt kiếm chút tiền hay muốn nhận được 1 trái :m191: vào sáng ngày mai?
Admin Pixprofit: ko thưa anh! em muốn ănhttps://lh3.googleusercontent.com/_q9BLJIGA-aw/Tbg9lMXm8CI/AAAAAAAAAnA/2eMcMSA20tI/s128/m191.gif

Không biết tính sao đây: Tình hình là id chủ G chưa đánh hết 30 mã test nên chưa hiện đc balance của G (ảnh 1)

Định đánh cho nó đũ 30 mã test rồi nghĩ, mà vào thì nó thế này đây (pri0, 0 có cái mã test nào luôn). ids mới cũng vậy vào là pri0 ko có mã test luôn.
Tình hình coi bộ không ổn rồi, để mai xem sao, mong là 1 việc điều tốt.:binhsua33:

mấy bác nào vnpt dãy ip : 123.28.xxx.xxx thì dù cóa vào web đc cũng bị band ở web lấy cạptcha ( web gì lúc gõ cạp nó loading ghi ấy )
còn mí bác vnpt dãy ip : 113.xxx.xxx.xxx thì vẫn làm trên web bình thường
FPT tớ ko biết
ps : cho hỏi bác nào làm trên web là làm 1 acc hay 2 trình duyệt 2 acc thế

mấy bác nào vnpt dãy ip : 123.28.xxx.xxx thì dù cóa vào web đc cũng bị band ở web lấy cạptcha ( web gì lúc gõ cạp nó loading ghi ấy )
còn mí bác vnpt dãy ip : 113.xxx.xxx.xxx thì vẫn làm trên web bình thường
FPT tớ ko biết

2 trình duyệt 2 acc nhé bạn.

Mình làm 2 ID pri 5 trên 2 trình duyệt và dùng tool gõ tự động chuyển cửa sổ mà gõ 30p được gần 600code. Nói chung làm 2ID là vừa vì giờ nó load siêu nhanh(chỉ mới thử ID pri 5 ko có mấy ID pri 6 7 8 9 để thử)

có tin bảo hiện nay pixprofit đang bảo trì nên bất cứ soft nào cũng không login vào được. mình nghĩ tốt nhất mọi người nên ngừng làm việc. k thằng pix khùng nó khóa id thì oan lắm :binhsua123:

Mình dùng FPT ko phải fake gì hết ^^ Login trên web thử thì load nhanh lắm @@ nhưng mà nó cứ lag lag ntn ấy. Thấy nguy hiểm. Thôi ngủ xem mai ntn. G9 cả nhà

Mình đang đánh trên web thì bị bật ra.Giờ vào lại trang web trắng xóa..Có ai giống mình không nhỉ...Không biết có bị banned IP không hoặc ban ID không..lo quá:binhsua122::binhsua22:

Theo mình nghĩ thì nó cũng đang bảo trì như tối hôm qua thôi. Mọi người bình tĩnh nào

Đến mệt cả người với anh Pix này thôi đi ngủ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,077
173,155
Latest member
dinhthai2805

Most viewed of week

Most discussed of week