Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Mới bị banned con ip đài loan hồi nãy làm việc ngon lành, do thử soft vào 1 id nó banned ip đó luôn giờ ko làm việc được ip đài loan nên chuyển sang ip ấn độv à tiếp tục làm việc. Cảnh báo các bác có ip proxy đang làm việc ko nên thử trên soft asian dù chỉ 1 lần nếu ko muốn bị banned ip ko vào được trang workplace.

ê sao máy IDs pri 6 của mình vào xem từ ID chính thì nó ghi là pri 6 nhưng vào bằng ID phụ thì nó ghi là pri 4 nhảy

quái lạ, mọi người xem thử pix nó hết baned ip chưa. hồi trước mình bị banned mà giờ k fake ip vào web làm việc trên soft ngon lành .o......la.............la

quái lạ, mọi người xem thử pix nó hết baned ip chưa. hồi trước mình bị banned mà giờ k fake ip vào web làm việc trên soft ngon lành .o......la.............la
soft nào , proof đâu , đừng ném bom nữa cậu , đề nghị mí bác đừng ném bom trong lúc tình hình căng thẳng nhé

ê sao máy IDs pri 6 của mình vào xem từ ID chính thì nó ghi là pri 6 nhưng vào bằng ID phụ thì nó ghi là pri 4 nhảy
cẩn thận không bị baned đây bạn. đó không phải nick bạn đăng nhập mà là nick đăng nhập trước đó

Từ ngữ lủng củng quá, vào web làm việc trên soft, chem gió quá ko có proof thì ta cho đi nghỉ mát nhé !

lam soft vẫn chưa được nha ae nhưng làm web thì ok pri5 load ào ào không hiểu pix có vấn đề gì:binhsua33:

Nổ nó vừa thôi bạn, nó không ban IP nữa nhưng ko fake IP đố bạn làm việc được trên Web đó. Còn vụ làm việc trên soft thì bạn tự :m181: đi.

Bắt đầu từ bài này trở xuống, ai làm việc được trên soft thì show hàng, còn ko có proof mà chém gió thì đồng nghĩa với spam = đi nghỉ mát 1 tuần !

Bây giờ mà log vào soft xiao hay máytram đều có thể bị ban id thui ae chụi khó cầy web đỡ đi xem mai thế nào nhé:binhsua162:

Tình hình là hết hiểu pix rồi. thấy nó load nhanh lấy mấy ids lúc trước cài ok lắm mà pri 6, pri 7 log in vào thì lại là pri0, chã hiểu gì luôn. Lấy id chu G xem thi vẫn là pri8. Mà h pri nào load cũng như nhau hết.

haiz thế thôi đi ngủ,hic đúng là ngày đen mà!,mong là ngày mai tốt để kiếm tý!

11:02 login 4 acc vào soft Asian đc nhưng ấn Play thấy cứ Loading ... nản kém
Vào web pix vẫn ngon lành cành đào luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,075
173,153
Latest member
tofut

Most viewed of week