Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
update liên tục tình hình nào anh em !

mọi người đã ai bị thế này chưa View attachment 1045, trước đây thì minh ko bị nhưng giờ lại thấy bị liên tục, cứ gõ đc khoảng 15 phút là lại bị vậy,ko hiểu là tại sao
Úi... Sao giờ bạn vẫn xài 1.0.7 à... Mình Update lên và đang xài 1.0.x thấy rất gút.. bạn thử Update lÊn xEm saO

tình hình bây giờ thế nào rồi các bác ơi

Đang load ngon lành cành đào đấy, anh em vào xơi hàng đê :D

Pri0 1 đang load tốt nhưng tình hình là hum nay mình gõ pri0,gõ đC 1 lúc thì 1 cái nó phọt lên pri7.. Mình chưa gặp trường hợp này nên mình nghĩ là do Soft maytram .. mình thử chuyển qua gõ soft XIAOM thì gõ đc 1 lúc thì 1 em khác từ pri0 nhẩy lên pri5..Vào acc chủ Group check thì tỉ lệ sai không đáng kể(sai 1-3)
Mọi người hum nay có bị như mình ????... Liệu mình có nên tiếp tục gõ pri0 :( ..Các bạn chO í kiến nhé

update liên tục đi các bác.sợ giờ này vô làm bị tăng pri wa':D

4h code ra chậm thấy thuơng.

Pri0 1 đang load tốt nhưng tình hình là hum nay mình gõ pri0,gõ đC 1 lúc thì 1 cái nó phọt lên pri7.. Mình chưa gặp trường hợp này nên mình nghĩ là do Soft maytram .. mình thử chuyển qua gõ soft XIAOM thì gõ đc 1 lúc thì 1 em khác từ pri0 nhẩy lên pri5..Vào acc chủ Group check thì tỉ lệ sai không đáng kể(sai 1-3)
Mọi người hum nay có bị như mình ????... Liệu mình có nên tiếp tục gõ pri0 :( ..Các bạn chO í kiến nhé
Có bị :-s Mọi hôm sai tè le ra mà ko "chịu" tăng, hôm nay sai có tí tẹo nó tăng pri luôn (hay hôm nay nóng hơn hôm qua nhỉ - lại đổ vạ thời tiết =)) ). Khả năng log vào gõ sai 100% xem thế nào ;))

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

Ui đang ko thèm load cả Pri 0 nữa, mất công login quá :((

Tui có 1 acc pri 0 gõ ầm ầm chẳng sao, 11k code ! mà rất tiếc chỉ có 1 acc thôi, ko còn acc pri 0 nào khác để test, đội hình toàn 4 4 2 ko à :((

Đội hình 5 2 2 0. Pri 5 ko load. Pri 2 load = 1/4 pri 0 :(
chuẩn men. mới gõ đội hình 0 0 2 4 5.làm đc 1 tiếng hên vãi pri 2 load đc 100code thế mà kéo về 0 đc.ôi hên vãi:))4-5 load ko nổi

Sau 40 phút gõ, Pri 0 đã lên Pri 3, Pri1 lên pri 2; hôm nay "gặp may" quá :-s, rõ ràng gõ sai ít hơn mọi hôm mà lên Pri mới lạ :)) . Chờ đến tối mát trời kéo xuống vậy :">

Từ 4h30 laod như điên, đội hình 0 1 2 2 load ko kịp thở :D

Úi... Sao giờ bạn vẫn xài 1.0.7 à... Mình Update lên và đang xài 1.0.x thấy rất gút.. bạn thử Update lÊn xEm saO

1.0.x mình cũng update lên rồi, vẫn bị vậy, hôm qua thì bị lỗi liên tục, hôm nay lại ko thấy, mình vẫn thích dùng bản 1.0.7 hơn, hì

Sau 40 phút gõ, Pri 0 đã lên Pri 3, Pri1 lên pri 2; hôm nay "gặp may" quá :-s, rõ ràng gõ sai ít hơn mọi hôm mà lên Pri mới lạ :)) . Chờ đến tối mát trời kéo xuống vậy :">
bác này giống em thế 1 con 0 lên 1 2 con 1 lên 3 sai rõ ít. mà cũng chẳng bấm esc hay black j cả. thế mới lạ
Trời nóng chắc thằng admin pix bị lủng não. hôm gõ sai lòi tói chẳng sao

ko hiểu sao hôm nay pri tăng vãi quá, ac pri2 17k code mà tăng 1 phát lên 4, hôm nay nóng hơn mọi hôm sao ấy nhỉ

Chắc tại load nhan quá mọi người gõ ko chuẩn ??? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom