Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
3 pri 0 1 pri 1 1 pri 2 không có hình

Sao hôm qua nghe haphuong nói nó load ấm ấm lúc 6h mà giờ lại giở chứng nhỉ?

Bó tay PIX quá! Thôi. Ban đêm gõ tiếp :(

ax con pri 1 của mình mà bây giờ load còn chậm hơn con 6 với con 4 là sao ta.

3pri 0 gõ 1 tiếng có 300 chữ
haizzzzz

Pix đang load rất tồi, bất kể pri gì cũng như nhau :D

có ai xài soft asian k vậy.chả biết sao hnay vô trang chủ của nó để add ID mà nó báo là Not Login.chả biết bị sao nữa đợi từ chiều để add ID test mà vẫn ko đc.ôi chán.pix đang load tốt cả pri4 mà:((

ủa seo mjk thấy nó load nhanh mà? đội hình mjk 2,3,0,6 load ok lắm

Nói chung xài máy trạm khá ngon,load Cap cũng nhanh nhưng mỗi tội tụi Pix dạo này Pri load linh tinh quá, chẳng hiểu ra làm sao ,các bạn xem cái hình dưỡi cho ý kiến nhé ,đỡ ko đc :(

Attachments

• hang khung.JPG
    hang khung.JPG
    26.6 KB · Views: 65
Pix đang load chóng cả mặt,mọi người vào húp mỡ đi :binhsua57:

mọi người đã ai bị thế này chưa maytram.jpg, trước đây thì minh ko bị nhưng giờ lại thấy bị liên tục, cứ gõ đc khoảng 15 phút là lại bị vậy,ko hiểu là tại sao

sax.tiếc qua hnay tự nhiên soft asian k xài đc.vao trang chủ để add ID thì nó báo not login.thế là tạch.ai biết bị sao k vây?

mọi người đã ai bị thế này chưa View attachment 1045, trước đây thì minh ko bị nhưng giờ lại thấy bị liên tục, cứ gõ đc khoảng 15 phút là lại bị vậy,ko hiểu là tại sao
Chắc lại xung đột phần mềm nữa hồi trước mình cũng bị gần giống như bạn.

kiểu này tối chiến Qlink quá

sáng nay chiến tốt, acc pri8 vẫn load được.. 2ID pri4,4 load vèo vèo..sáng nay hạ thành công hai em ID pri4->pri0..
Chúc cả nhà vui vẽ nhé!

Bây giờ là 10h45, nhìn PIX mà buồn ngủ quá. Sáng nay chiến 1 em pri 5 lên pri 0. Sau 1h30 phút em đó xuống lại Pri 5 trong khi mình gõ sai 1/350

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom