Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
cứ log vào đi, gặp cái bảng thông báo lỗi thì để cái bảng đó, đừng nhấn gì vào nó cả,log xong 1 ID thì lại nhấn vào add ID.Cứ thế mà phang thôi.mình mới làm đc 30 phút giờ buồn ngủ quá, tranh thủ lên share cho anh em.giờ đi ngủ.:binhsua41:

hihi tình hình thế này, ông đẹptrai vừa down cái bản dùng cho máy không bị block ip kết quả là đã login thành công 3ID và đang làm ngon,anh em nào không bị block thì down xài thử nhé.

Chính xác là do mạng oR proxy ko ổn định, load hình chó mèo sẽ dis do ko check con trỏ null @@

cứ log vào đi, gặp cái bảng thông báo lỗi thì để cái bảng đó, đừng nhấn gì vào nó cả,log xong 1 ID thì lại nhấn vào add ID.Cứ thế mà phang thôi.mình mới làm đc 30 phút giờ buồn ngủ quá, tranh thủ lên share cho anh em.giờ đi ngủ.:binhsua41:
ông này đang pr đấy
ông đang shell ID nên bảo a e cứ log vào để bị band hết ID
rồi mua ID của ông
kakakakakakakaak

cái thằng này, không thanks anh mày thì thôi, mày đừng có bêu xấu anh như thế chứ.

lưu ý ae là những IP trước bị band thì giờ không thể làm trên bản dành cho IP không bị band được đâu nhé

Trước mình cũng bị ban IP nhưng không hiểu sao sau hôm 21/7 lại ko bị ban nữa. Giờ đang dùng bản cho máy ko bị ban IP thấy vẫn ngon lành cành đào. AE nào bị ban vào kiểm tra lại xem đã được bỏ ban IP như mình chưa

Chính xác là vẫn bị ban khi vào i.entrymania.com => đây mới là chỗ để gõ @@. Không tin thử ping đến i.entrymania.com rồi fake IP ping lại mà xem

// Ai ping mà không bị request timed out thì không bị ban nhé ;)

Last edited by a moderator:
Chính xác là vẫn bị ban khi vào i.entrymaniac.com => đây mới là chỗ để gõ @@. Không tin thử ping đến i.entrymaniac.com rồi fake IP ping lại mà xem

Đúng là vào i.entrymaniac.com thì ko vào được nhưng mình vào web PIX làm việc bình thường và toàn xài bản asian dành cho máy ko bị ban IP. Cũng không hiểu nữa có khi anh Admin PIX ưu ái mình chăng

Chính xác là vẫn bị ban khi vào i.entrymaniac.com => đây mới là chỗ để gõ @@. Không tin thử ping đến i.entrymaniac.com rồi fake IP ping lại mà xem

không chính xác đâu bác, em ping thử thì tín hiệu vẫn ngon lành nhưng ko thể sử dụng ver không bị band đc.:binhsua27:

Đúng là vào i.entrymaniac.com thì ko vào được nhưng mình vào web PIX làm việc bình thường và toàn xài bản asian dành cho máy ko bị ban IP. Cũng không hiểu nữa có khi anh Admin PIX ưu ái mình chăng

Mình viết nhầm đấy, là i.entrymania.com cơ ;) chắc là bạn không bị ban IP rồi

không chính xác đâu bác, em ping thử thì tín hiệu vẫn ngon lành nhưng ko thể sử dụng ver không bị band đc.:binhsua27:
Còn mình thì ping thử ko được nhưng lại ko bị ban ak

Mình viết nhầm đấy, là i.entrymania.com cơ ;) chắc là bạn không bị ban IP rồi
Đã từng bị ban từ ngày PIX chậm thanh toán WMZ 2 ngày (ko nhớ rõ là ngày nào nữa, bị ban vì tội gửi thư cho Admin PIX hỏi về việc thanh toán) nhưng sau ngày 21/7 tức là ngày PIX đổi code thì lại ko bị ban nữa

VIết thừa chữ C nên chắc ai ping cũng không được đâu :p

mấy bác đang làm nghỉ tay update a/e còn chiến nào:binhsua39::binhsua39::binhsua39::binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week