Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
mới lên trang chủ làm gì thấy bản update nào đâu nhỉ.:binhsua39:

có vào đc đâu,mấy ng bị nè :(
mình mới nge bác kia vào đc thì chạy vào lại bị kik típ

có vào đc đâu,mấy ng bị nè :(
mình mới nge bác kia vào đc thì chạy vào lại bị kik típ
Eo! Thế mấy bác bị gì rùi! Mình dùng 2 cái WIN7 64bit vẫn ổn! Vào ra thoải mái nhưng tăng pri thôi :binhsua72:

---------- Post added at 06:31 AM ---------- Previous post was at 06:30 AM ----------

thì vẫn 22/7 chứ có update gì đâu bác
Thì trang chủ nó thế mà! Update đâu?

Hyc.. Tình hình là vừa Log đc 3 acc pri4 vào test thì lúc đầu ngon.. ko bi đẩy.. về sau tham quá log thêm cái nữa thì bị đẩy.. vÃi hàng.. Đúng là tham thì thâm :|
PS : vừa log pri4 thì thấy nó load tương đối nhanh đấy... Log 3 ID có thể test đC.

hai` mình cũng bị dis mà nó còn hiện cái bảng báo lỗi mới ghê chứ.

lại phải hóng bản update thui. Liều mạng có khi toi đời. Hjc><

Thông báo hiện giờ đang asian đang gặp lỗi tự dis soft, hiện bản don't sent, nên khuyên anh em nên ngừng làm việc chờ bản update, liều mạng coi chừng mấy cai ID yêu wi' đi chầu ông bà là khỏi làm ăn đó.

Xác nhận Asian đang not responding cả win Xp sp3 lẫn win7, anh em tạm nghỉ chớ có liều mạng :binhsua153:

bác doremon nói chuẩn đấy. Asian ơi là Asian. Update mau mau cho anh em còn cạp cạp đây. Không khéo hôm nay lại chết đói.

hjc đang chiến ngon lành ,suốt ngày update có mà chek đói ><

ơi...
2 ID mới test sáng ni
dis dis woài
lên pri 7 rồi nhé

Tình hình là đợi admin lên rồi mới nói chuyện được :|

Hix đợi MT update đói mấy ngày . Mua Panel asian gõ . Giờ đợi tiếp . Đói tiếp :(

Asia lại teo rùi, chán vô đối, em mới mở group mà trời ơi thương con ko là con lỗ chít>>>>>>>

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week