Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình là anh em nói ID để lâu sẽ bị banned, nên mình vội lấy 10 cái ID mà mình tạo hồi tháng trước ra test, kết quả là chả có cái nào bị ban cả, vẫn ngon lành.
Tin tức tốt lành ak. Thế này thì không lo thiếu ID. Chắc hôm trước mình test lúc PIX nó đang thay đổi code nên mới bị ban
Pri 0 1 load tốt nhé, Pri 2 thì hơi rùa at 7:30PM

Last edited by a moderator:
Tin tức tốt lành ak. Thế này thì không lo thiếu ID. Chắc hôm trước mình test lúc PIX nó đang thay đổi code nên mới bị ban
Pri 0 1 load tốt nhé, Pri 2 thì hơi rùa at 7:30PM
chắc vậy đó cả 10 cái ID của mình tạo lâu lem' rùi, nên nói pix nó ban những ID không test sau 72 giờ là không đúng đâu.

Tình hình là pri 0 1 load tèn tèn ko nhanh ko chậm, 2 3 thì khá chậm, >=4 thì :binhsua160: tốc độ đạt 650pic/h

Mọi người xem thử tổng số code trong G và ban cua id chu G xem no co = nhau không nha. Của mình sao thiếu nhiều quá :((

chắc vậy đó cả 10 cái ID của mình tạo lâu lem' rùi, nên nói pix nó ban những ID không test sau 72 giờ là không đúng đâu.
Doremon là mÈo mÀ... MÈo mÀ cũNg đuA đÒi nói tiẾng người à =))... !!! Cho đệ hỏi khí không phải chứ bác là Mèo Đực hay Mèo Cái vẬy ;;)

asia khi mình add id chủ group nó không hiện $ mà cũng chỉ hiện code đúng không các bác. À tình hình asia load good ea tranh thủ nào

Doremon là mÈo mÀ... MÈo mÀ cũNg đuA đÒi nói tiẾng người à =))... !!! Cho đệ hỏi khí không phải chứ bác là Mèo Đực hay Mèo Cái vẬy ;;)
Em là mèo đực đẹp giai thưa bác, không coi truyện đoremon a`.Tình hình đang load ngon đó anh em, pri 0,1 đánh mỏi cả tay, hoa cả mắt, đau cả tay, còng cả lưng đây này.

Công sức mất một buổi không gõ pix :

Mắt kém nên phải cho khung nó to ra X_X

Tầm này đang load điên cuồng với 1 2 3 , 4 thì ko biết thế nào :D

Hơi ngoài lề tí nhé:
Click chuột phải ngoài màn hình --> Properties --> (tab) Setting ---> kéo thanh trượt về Less(800x600) --> OK
Oài thế mà ko share sớm làm mình đau hết cả mắt :D Thank bro ;)

Ơ kìa Pri 1,2,3 đang chạy tít, vào làm đi mấy bạn mình ngủ đây :D

híc, chưa mua đc soft. Vừa cài lại cái máy tính. loay hoay cài lai WMZ mãi mới xong thì ôg bán soft ngủ mất rồi :( ae ở lại cạp cạp mạnh giỏi nha :((

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom