Update tình hình PIX !!!!

Status
Not open for further replies.
mình xài fpt, đèn internet trên modem nhấp nháy liên tục
làm trên soft asian toàn bị submit
có ai bị vậy k

pix lại trở lại thời kì chậm rùi, mà cái quỉ AAAA là tăng pri à ??? acc pri 0 gần 3k codes gõ chắc tay thế mà cũng tăng :binhsua21:

Có mấy cái ID reg và kick hoạt email từ lâu rồi nhưng quên chưa test nay đem test ko biết có bị ban ko nhỉ? Hôm PIX dở chứng đem 2ID như vậy ra test bị ban mất 1ID nên hơi sợ. AE nào có kinh nghiệm chỉ giáo nào

Có mấy cái ID reg và kick hoạt email từ lâu rồi nhưng quên chưa test nay đem test ko biết có bị ban ko nhỉ? Hôm PIX dở chứng đem 2ID như vậy ra test bị ban mất 1ID nên hơi sợ. AE nào có kinh nghiệm chỉ giáo nào
thoải mái mà. cứ acc mới chưa gõ gì hết là đc :)

pix lại trở lại thời kì chậm rùi, mà cái quỉ AAAA là tăng pri à ??? acc pri 0 gần 3k codes gõ chắc tay thế mà cũng tăng :binhsua21:

ko có nó là AAAA code bình thường mà , tháng trước nó cũng cho ra code aaaaa quá trời , nói chung nó cho ra code kiểu đó vừa đánh lẹ vừa có nhanh có tiền :)) , ước gì nó cho ra code AAAA hoài :))

Thoải mái ở đâu thế ? ID kích hoạt rồi mà ko test sau 72h là bị xóa rồi mà :( Hay là pix nó thay đổi rules à ?
May ID này kich hoạt đến cả tháng rồi mà vẫn vất đấy có thấy xóa gì đâu. Vấn đề là giờ test liệu có bị ban ko hay hôm trước mình đem 2ID test vào lúc PIX nó đang có bão nên nó mới ban. Đánh được 20pic/1id thấy dừng hình vào ID chủ kiểm tra đã thấy bị ban rồi.

Theo tớ thì Pix đang hạn chế tạo ID mới nên cậu mới gặp trường hợp test ID bị banned . Ý kiếm thôi vì mình tạo ID mới không được :(

chết Mon tạo 10 cái ID từ tháng trước mà chưa test, không biết chúng nó chầu ông bà chưa nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week