update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
lặp code đi 2 gr >< :((

bác gõ 1 chữ ah nếu gõ bình thường thì chỉ đi tầm vài acc là cao ban nguyên group coi chung 1 chữ đó chia buồn với bác nhé :binhsua45:

h này ai dám gõ 1 chữ , chữ mờ nào ko thấy tui mới bỏ ><

vậy chia buồn bác nhé hôm bữa cũng ra đi 1 group nên giờ kô dám chơi 1 chữ nữa

Đến lượt mụi, lặp code

Móa thằng dog pix :binhsua72::binhsua72::binhsua72::binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua105::binhsua105::binhsua105::binhsua105:

:binhsua35: thế cho 2 cái ảnh view pix vừa gõ ngó tí :binhsua35:

:binhsua47: ae nào gõ ăn gian ban đêm chú ý bao h buồn ngủ gõ thêm mỗi id 30 code không ăn gian nhé hôm trước bị band 3 group vì 1 chữ sáng vào chưa bị band nhưng gõ thêm đc 10 code thì bị band:binhsua41:

Last edited by a moderator:
tui nghĩ nó ko chỉ ban acc đang gõ trực típ trên soft , vì còn 5 con trong gr ko gõ cũng ban luôn :m021:

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

:binhsua35: thế cho 2 cái ảnh view pix vừa gõ ngó tí :binhsua35:
chung 100$ ta cho xem , mà nói trc có vài chữ mờ ko thấy ta bỏ qua nha ;))

tui nghĩ nó ko chỉ ban acc đang gõ trực típ trên soft , vì còn 5 con trong gr ko gõ cũng ban luôn :m021:

gr 26 id, 8 id cũ. lấy 8 id cũ với 8 id mới ra gõ, nó ban sạch sẽ 26 id:chetdi:

bị ban cả group là do gõ 1 chữ chứ lặp code thì chỉ ban ID lẻ thôi,
ai bị ban cũng làm như oan lắm,thực tế toàn là gõ 1 chữ cả thôi

group tôi gõ 2 chữ, lặp code, dis soft, timeout tùm lum mà hơn 1 tháng rồi chưa có ai bị ban cả
cứ đúng rule mà làm thì chả sao cả

:binhsua41: *** cứ hú hét band xong đ' cho ai nhìn cứ ngồi nói nhảm chả biết đg` đ' nào mà tránh khác *** gì bảo đừng làm
:binhsua47: vào khoe thành tích band à nói vu vơ chả đc cái gì chỉ làm lung lạc là giỏi

bị ban cả group là do gõ 1 chữ chứ lặp code thì chỉ ban ID lẻ thôi,
ai bị ban cũng làm như oan lắm,thực tế toàn là gõ 1 chữ cả thôi

group tôi gõ 2 chữ, lặp code, dis soft, timeout tùm lum mà hơn 1 tháng rồi chưa có ai bị ban cả
cứ đúng rule mà làm thì chả sao cả
đời chưa biết khi nào đại hạn đâu bạn! đang bực bội biết vậy hồi nãy phang 1 chữ luôn rồi đây chơi 2 chữ nó ko nhiệm tình , bạn còn vô nói xỏ nói xiên chọc tôi cáu tiết pk :binhsua122:

---------- Post added at 10:34 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

chung 100$ ta cho xem , mà nói trc có vài chữ mờ ko thấy ta bỏ qua nha ;))

vài chữ mờ bỏ qua thì chắc mọi người ai cũng bỏ ,ko liên quan đến 1 chữ đâu . Thôi xong giờ lại biết thêm 1 nguyên nhân nữa ban group

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week