update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
:binhsua41: *** cứ hú hét band xong đ' cho ai nhìn cứ ngồi nói nhảm chả biết đg` đ' nào mà tránh khác *** gì bảo đừng làm
:binhsua47: vào khoe thành tích band à nói vu vơ chả đc cái gì chỉ làm lung lạc là giỏi
làm lung lạc cái con khỉ nhà ngươi, người ta đang ban đang bực, nói cho cẩn thận, nghe ngứa lỗ tai quá :binhsua35:

làm lung lạc cái con khỉ nhà ngươi, người ta đang ban đang bực, nói cho cẩn thận, nghe ngứa lỗ tai quá :binhsua35:

Thôi, anh em đừng cãi nhau. chúng ta có mặt ở đây cũng vì miếng cơm thôi mà. Cố gắng nhé, chúc cả nhà ko ai bị ban, topic này sẽ chìm sâu mãi mãi.

:binhsua41: *** cứ hú hét band xong đ' cho ai nhìn cứ ngồi nói nhảm chả biết đg` đ' nào mà tránh khác *** gì bảo đừng làm
:binhsua47: vào khoe thành tích band à nói vu vơ chả đc cái gì chỉ làm lung lạc là giỏi

ra đảo bình yên nhé ( ko biết chửi bậy mấy ngày nữa :binhsua33: )

bị ban cả group là do gõ 1 chữ chứ lặp code thì chỉ ban ID lẻ thôi,
ai bị ban cũng làm như oan lắm,thực tế toàn là gõ 1 chữ cả thôi

group tôi gõ 2 chữ, lặp code, dis soft, timeout tùm lum mà hơn 1 tháng rồi chưa có ai bị ban cả
cứ đúng rule mà làm thì chả sao cả
chọc gậy bánh xe đích thị là đây, đang ban cả gr ko có gì để gõ nghe mấy câu này cáu tiết quá nha. Ai gõ sao thì kệ người ta, cứ phải chọc gậy banh xe như thế mới dc hả? hết thớt mua bán id bây h ngứa chân ngửa tay ngứa đủ các thứ nhảy sang thớt này hả?:binhsua105::binhsua105::binhsua105:

ai từng gõ 2 chữ (có khi 1 chữ rưỡi) mà bị ban ko vào nhân chứng dùm luke , tặng 10 cái thanks cho ấy :binhsua94:

đời chưa biết khi nào đại hạn đâu bạn! đang bực bội biết vậy hồi nãy phang 1 chữ luôn rồi đây chơi 2 chữ nó ko nhiệm tình , bạn còn vô nói xỏ nói xiên chọc tôi cáu tiết pk :binhsua122:

ai biết cậu làm thế nào, tôi thì nghiên cấm mem gõ 1 chữ, làm việc đàng hoàng, cả group chưa từng dính đến 1 chữ bao giờ, nói chung là group sạch hoàn toàn, và từ 15/4 đến nay chưa có 1 ai bị ban cả :D

Còn group của cậu tôi sao biết đc, tôi nghĩ có 1 số group hoặc ID từng gõ 1 chữ sẽ bị vào tầm ngắm của admin đó, cứ làm việc đàng hoàng thì ko ai động vào cậu đâu

Cậu nên xem lại bản thân cậu đã tôn trọng và làm việc đàng hoàng với nó chưa, và cậu đàng hoàng đc bao lâu??
Tôi và nhóm của trưởng nhóm 18 ko hề bị ban vì chúng tôi làm việc đàng hoàng và lâu dài nên admin có châm trước, tôi ko dám chắc 100% mem của tôi gõ 2 chữ, tuy nhiên tôi chắc rằng số người gõ lén 1 chữ cũng chỉ 1,2 thành viên và họ cũng thi thoảng bỏ từ với code dài chứ ko hoàn toàn gian lận

Khuyên cậu vậy thôi, nếu group của cậu làm tốt nhiều ID, làm việc hiệu quả, gõ đúng rule thì ko bao giờ admin động vào cậu. Admin nó ko ban những group lớn vì đó là nguồn thu an toàn và đều đặn của nó

:binhsua39: vào tìm lý do band mà rút kinh nghiệm thì đ' tìm ngồi đấy mà ức ức thì té mẹ đi bị band xong nó mới lặp code thì sao bảo view thì đ' view vào đây khoe bị band à :binhsua41: rảnh hơi ngồi khoe kiếm cái topic mà chém gió với nhau đ' đc tí cái kn nào cứ and band band band ngày *** nào chả nói đc

ban hết mấy thằng "typing only one word" đi cho người khác có việc làm...toàn là lũ phá hoại!

ủng hộ bạn này, pix ơi band hết ai phạm rule nó đi. có vậy pix nó mới ổn định được

:binhsua41: có gõ đúng 100 % cũng bị band nhưng cái gì nó cũng có lí do mạng lag soft lag cứ vào tìm cái lí do mà chỉ cho ng` ta biết mà rút kinh nghiệm cứ ngồi than xong rồi này no đ' hiểu đc cái tích sự gì

ai từng gõ 2 chữ (có khi 1 chữ rưỡi) mà bị ban ko vào nhân chứng dùm luke , tặng 10 cái thanks cho ấy :binhsua94:

Đây, xác nhận, bằng tất cả nhân cách của mình..
Đã bị banned 4 id, trong 2group, hoàn toàn ko hiểu lý do nhé. id mình tự tay test và solo , ko dính 1 chữ, ko lặp code, check code thì bt, nhưng vẫn bị banned nhé. Pix nó điên, nó sờ tới id nào thì id đó ra đi. ko cần lý do.

Thôi nào các bác người ta đã bị ban mà cứ vào thọc hoài thế . Ta có vào xem tình hình up của luke lúc nãy đây speed có 21 22 mà code ra như rùa thì gõ 1 chữ để làm gì nhỉ ? còn việc bảo người ta view thì view thế nào đây giờ tui gõ 1 chữ rồi lấy acc 2 chữ ra view ai tin ko ?

chọc gậy bánh xe đích thị là đây, đang ban cả gr ko có gì để gõ nghe mấy câu này cáu tiết quá nha. Ai gõ sao thì kệ người ta, cứ phải chọc gậy banh xe như thế mới dc hả? hết thớt mua bán id bây h ngứa chân ngửa tay ngứa đủ các thứ nhảy sang thớt này hả?:binhsua105::binhsua105::binhsua105:

Tôi chả chọc gậy bánh xe, tôi chỉ nói cái đúng mà thôi
Tại sao các cậu gõ 1 chữ? tại sao khi bị ban lại đổ vạ là do pix?

Tôi lấy công bằng cho pix mà thôi. Nó tuy có đôi khi điên điên tuy nhiên ko phải nó làm việc vô căn cứ
Các cậu bị ban nói bây giờ gõ 2 chữ? OK coi là vậy đi, thế trước giờ các cậu có gõ 2 chữ ko, ID đó là tiền án tiền sự gõ 1 chữ ko, IP của cậu có là IP tĩnh ko? Nếu là IP tính thì đã bị ban vì gõ 1 chữ bao giờ chưa?

Các cậu cứ làm đúng rule, tốt nhất làm 1 group mới, gõ 2 chữ hoàn toàn thì sẽ ko bao giờ pix động đến các bạn, ngoại trừ 1 số việc ngoại cảnh như lặp code(3 lần là phải thoát) thì sẽ ko bao giờ bị ban

Nên tôn trọng người cho cậu công việc đừng chửi bới họ khi các cậu cũng là người có lỗi.
Các cậu thử ra ngoài đời đi làm 1h xem có đc 1->1.5$ ko nhé, làm cả ngày cũng chỉ được 2,3$ mà chúng nó sai như nô lệ ấy, ko dễ như ngồi gõ captcha ra tiền đâu

Nên tôn trọng ông chủ của chúng ta, và tôn trọng rule của công ty.

ai biết cậu làm thế nào, tôi thì nghiên cấm mem gõ 1 chữ, làm việc đàng hoàng, cả group chưa từng dính đến 1 chữ bao giờ, nói chung là group sạch hoàn toàn, và từ 15/4 đến nay chưa có 1 ai bị ban cả :D

Còn group của cậu tôi sao biết đc, tôi nghĩ có 1 số group hoặc ID từng gõ 1 chữ sẽ bị vào tầm ngắm của admin đó, cứ làm việc đàng hoàng thì ko ai động vào cậu đâu

Cậu nên xem lại bản thân cậu đã tôn trọng và làm việc đàng hoàng với nó chưa, và cậu đàng hoàng đc bao lâu??
Tôi và nhóm của trưởng nhóm 18 ko hề bị ban vì chúng tôi làm việc đàng hoàng và lâu dài nên admin có châm trước, tôi ko dám chắc 100% mem của tôi gõ 2 chữ, tuy nhiên tôi chắc rằng số người gõ lén 1 chữ cũng chỉ 1,2 thành viên và họ cũng thi thoảng bỏ từ với code dài chứ ko hoàn toàn gian lận

Khuyên cậu vậy thôi, nếu group của cậu làm tốt nhiều ID, làm việc hiệu quả, gõ đúng rule thì ko bao giờ admin động vào cậu. Admin nó ko ban những group lớn vì đó là nguồn thu an toàn và đều đặn của nó

có nhiều người nói 1 việc nhưng hành động lại khác,haizzzz nhớ lúc trước bác có tôn trọng tui tí nào đâu mà nói câu ra làm chi ta,haizzzz,thôi ai bị ban zô úp tình hình ban

Thôi nào các bác người ta đã bị ban mà cứ vào thọc hoài thế . Ta có vào xem tình hình up của luke lúc nãy đây speed có 21 22 mà code ra như rùa thì gõ 1 chữ để làm gì nhỉ ? còn việc bảo người ta view thì view thế nào đây giờ tui gõ 1 chữ rồi lấy acc 2 chữ ra view ai tin ko ?

Bác nói đúng, chia buppnf cùng luke.
Anh em nào muốn chiến thì tiếp tục chiến...
Nếu sợ banned thì có thể nghỉ tay or chuyển qua.... kolo để gõ.
Đừng thọc nách người quá, dù sao, bát cơm ngày càng vơi rồi.

:binhsua41: đây không cái chỗ để thể hiện mình làm đúng mà cái chỗ tìm lí do bị band để rút kn kể cả gõ lung tung vào đấy bảo bị band vì gõ lung tung còn hơn cái kiểu ngồi nói bị band xong ae tìm lý do thì cứ bị band bị band thế thì đ' nói cho xong

bị ban cả group là do gõ 1 chữ chứ lặp code thì chỉ ban ID lẻ thôi,
ai bị ban cũng làm như oan lắm,thực tế toàn là gõ 1 chữ cả thôi

group tôi gõ 2 chữ, lặp code, dis soft, timeout tùm lum mà hơn 1 tháng rồi chưa có ai bị ban cả
cứ đúng rule mà làm thì chả sao cả

band hết đi cho rồi, dân vn toàn đi cheat cho đã đến lúc bị người ta band hay cấm ip vn thì vào la làng lên kêu tụi nước ngoài chơi không đàng hoàng, toàn vớ vẩn :))

thế hả? tôi nói cho cậu biết, trước 14/2, tôi gõ chuyên 2 chữ, ko bao h gõ 1 chữ, vì lúc đó tôi newbie, nhưng đã bị ban ít nhất 3 gr. tôi gõ 1 chữ cách đây 2 tháng, chỉ 1 chữ và chưa bị ban, huum nay nó lặp 14 id ra 1 code như nhau nên mới bị ban.
Mới tử 15/04 đến nay mà đã dám khẳng định gr của cậu sẽ ko bị ban?
Gr tôi ban hôm nay huynh luke đã gõ cách đây nứa năm, và tôi cũng gõ dc ít nhất 4 tháng rồi.
Tôi chẳng có gì phải xem lại bản thân tôi cả. Làm việc đàng hoàng với thằng pix nhưng nó cũng chẳng coi mem ra cái thá gì cả.
Nếu cậu nhắc đến nhóm trưởng nhóm 18 thì tôi biết cậu đoàng hoàng như thế nào rồi, cả box capcha biết.

có nhiều người nói 1 việc nhưng hành động lại khác,haizzzz nhớ lúc trước bác có tôn trọng tui tí nào đâu mà nói câu ra làm chi ta,haizzzz,thôi ai bị ban zô úp tình hình ban

ai nói bạn phải tôn trọng tôi?? Bạn phải tôn trọng ông chủ pix của bạn ấy, bạn là người làm công nó cảm thấy bạn " chơi " nó thì nó ban thôi, cậu nhìn đó quay đi quay lại toàn mấy gương mặt quen thuộc bị ban :D Trong khi các mem khác ko thấy họ nói gì

Giải thích đi?? Hay là các bạn có thù với pix à? Admin chắc biết Tiếng Việt nên vào ban ai chửi nó chắc ;))

thôi đừng than vãn nữa các bác gõ 1 chữ à, nên quay đầu sớm đi, nó có ban thì chấp nhận coi như là quả báo trước gõ 1 chữ đi. Chấp nhận và làm lại từ đâu đi

Toàn vào than vãn mà ko đưa ra kinh nghiệm chỉ kết luận : PIX CHÓ, PIX ĐIÊN, PIX KHÙNG.... pó tay
như hẳn mirinda đó, gõ 1 chữ nói gõ 1 chữ, bị ban chấp nhận. Đó mới là dám chơi dám chịu các bạn à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week