update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
móa nói tức thiệt chứ hầu như gr pix toàn mua từ chị Nguyên , mỗi lần đem ra gõ toàn copy ra từ word , lúc nãy ban xong tức tối đã xóa liền trong word h chả nhớ nổi tên nó là j toàn 1 dãy số như danh bạ dt để mà login vào view up bằng chứng lên rằng ban là do code lặp cho mấy thằng khốn sáng mắt ra :binhsua122:

:binhsua41: log nguyên cái group bị band từ 7 đời xem nó có lặp 1 code trên cả group đấy không :binhsua41: chắc đ' gì đã tại lặp code bảo view thì đ' view

hix ai biết lý do ban của nó thì đã hok có topic này rùi. ở đây up lên chia sẻ thôi chứ có gì... còn mấy vấn đề 1 chữ 2 chữ mọi người miễn bàn đi. còn làm sao mà ban thì có chủ gr đó lúc gõ có bị hiện tưởng gì hok thôi. pix điên thì ai biết đc....chia bùn cùng luke nha. id, invi đang khan hiếm cứ ban thế này thì hok còn cháo mà húp.hix

bị ban cả group là do gõ 1 chữ chứ lặp code thì chỉ ban ID lẻ thôi,
ai bị ban cũng làm như oan lắm,thực tế toàn là gõ 1 chữ cả thôi

group tôi gõ 2 chữ, lặp code, dis soft, timeout tùm lum mà hơn 1 tháng rồi chưa có ai bị ban cả
cứ đúng rule mà làm thì chả sao cả

:binhsua39: vào tìm lý do band mà rút kinh nghiệm thì đ' tìm ngồi đấy mà ức ức thì té mẹ đi bị band xong nó mới lặp code thì sao bảo view thì đ' view vào đây khoe bị band à :binhsua41: rảnh hơi ngồi khoe kiếm cái topic mà chém gió với nhau đ' đc tí cái kn nào cứ and band band band ngày *** nào chả nói đc

ặc, bạn này chửi tục ghê quá, miềng không dám chửi như bạn đâu, tranh luận thôi chứ đừng chửi tục bạn ơi :binhsua36:

móa nói tức thiệt chứ hầu như gr pix toàn mua từ chị Nguyên , mỗi lần đem ra gõ toàn copy ra từ word , lúc nãy ban xong tức tối đã xóa liền trong word h chả nhớ nổi tên nó là j toàn 1 dãy số như danh bạ dt để mà login vào view up bằng chứng lên rằng ban là do code lặp cho mấy thằng khốn sáng mắt ra :binhsua122:
bình tĩnh bạn....hi...........

thế hả? tôi nói cho cậu biết, trước 14/2, tôi gõ chuyên 2 chữ, ko bao h gõ 1 chữ, vì lúc đó tôi newbie, nhưng đã bị ban ít nhất 3 gr. tôi gõ 1 chữ cách đây 2 tháng, chỉ 1 chữ và chưa bị ban, huum nay nó lặp 14 id ra 1 code như nhau nên mới bị ban.
Mới tử 15/04 đến nay mà đã dám khẳng định gr của cậu sẽ ko bị ban?
Gr tôi ban hôm nay huynh luke đã gõ cách đây nứa năm, và tôi cũng gõ dc ít nhất 4 tháng rồi.
Tôi chẳng có gì phải xem lại bản thân tôi cả. Làm việc đàng hoàng với thằng pix nhưng nó cũng chẳng coi mem ra cái thá gì cả.
Nếu cậu nhắc đến nhóm trưởng nhóm 18 thì tôi biết cậu đoàng hoàng như thế nào rồi, cả box capcha biết.

tôi chả biết, nhưng mem của tôi toàn người quen và họ ko hề biết đến forum này nên họ ko biết gõ 1 chữ, trước tôi chỉ dạy vài người gõ 1 chữ giờ tôi cấm họ cũng ko gõ nữa rồi.
Ai gõ 1 chữ tôi cho group khác chữ ko cho vào group chính, và group khác của tôi cũng ban gần hết rồi, gõ 2 chữ cung ban đó. Chả trách ai, coi như quả báo khi vi phạm rule thế thôi

Làm kinh doanh phải có cái đầu, trưởng nhóm 18 có bóc lột thật, có chém gió thật nhưng anh ấy có 1 cách tính toán rất kinh tế nên dù gặp trục trặc gì cũng giải quyết đc chứ ko như nhóm chị Nguyên.
Chị nguyên tốt thật nên ko tính toán nên lãi ko đc bao nhiêu dẫn đến khi gặp trục trắc thì lập tức tan rã, ko có tiền trả cho mem

Tôi thà bị bóc lột 1 chút mà làm cho ông chủ biết tính toán, còn hơn làm cho 1 chủ tốt mà sập tiệm lúc nào ko biết :)

ai nói bạn phải tôn trọng tôi?? Bạn phải tôn trọng ông chủ pix của bạn ấy, bạn là người làm công nó cảm thấy bạn " chơi " nó thì nó ban thôi, cậu nhìn đó quay đi quay lại toàn mấy gương mặt quen thuộc bị ban :D Trong khi các mem khác ko thấy họ nói gì

Giải thích đi?? Hay là các bạn có thù với pix à? Admin chắc biết Tiếng Việt nên vào ban ai chửi nó chắc ;))

thôi đừng than vãn nữa các bác gõ 1 chữ à, nên quay đầu sớm đi, nó có ban thì chấp nhận coi như là quả báo trước gõ 1 chữ đi. Chấp nhận và làm lại từ đâu đi

Toàn vào than vãn mà ko đưa ra kinh nghiệm chỉ kết luận : PIX CHÓ, PIX ĐIÊN, PIX KHÙNG.... pó tay
như hẳn mirinda đó, gõ 1 chữ nói gõ 1 chữ, bị ban chấp nhận. Đó mới là dám chơi dám chịu các bạn à

thôi đi bác à,già rồi nói chuyện thật thà chút ih,bác có than vãn bác cũng để bụng kệ bác,tụi tui ko thích zạ :)).bác có thề bác ko gõ 1 chữ ?mà ai thù gì với pix,pix nó chơi mem,chẳng lẽ mem ngồi nhìn à,như tui ko thù bác,tự nhiên vô đốt tui khi chưa có bằng chứng đầy đủ,đấy,bác thấy bác như pix =)),bỉu sao ai ko ghét pix=>pig dog,pix điên,pix khùng......

:binhsua39: vào tìm lý do band mà rút kinh nghiệm thì đ' tìm ngồi đấy mà ức ức thì té mẹ đi bị band xong nó mới lặp code thì sao bảo view thì đ' view vào đây khoe bị band à :binhsua41: rảnh hơi ngồi khoe kiếm cái topic mà chém gió với nhau đ' đc tí cái kn nào cứ and band band band ngày *** nào chả nói đc

thế bạn ko thấy tiêu đề là update tình hình banned à!có bị mù chữ không? còn muốn kinh nghiệm thì ra lập topic khác ok?còn người ta bị ban mà còn khoe được thì cũng rảnh lắm đó chẳng qua úp lên cho anh em chia sẻ mà tránh thôi.cần gì phải phát ngôn như thế nhỉ?:binhsua47: anh em kiếm tiền chung mà cứ như thù địch.thấy ai bị ban mà vui vẻ đi khoe là thành tích không?ngu lắm mà cứ tỏ ra nguy hiểm :binhsua35:

:binhsua47: vào tìm lý do cho ae rút kn tránh band nó đ' nói thì thôy đ' view thì thôy đừng có nói nữa cái kiểu vao đây chém gió chat chit câu post à ( đ' phải bảo nó bốc phét bị band ) vào nói nhảm chán chê lại còn đưa 100 $ đây tôi view khóc lóc than thở cái đ' gì tìm lý do thì *** tỳm ngồi đấy mà nói nhảm đ' muốn tìm lý do bị band thì vào nói bị band xong đừng có vào bốc phét nữa

group chị nguyên :)) toàn ID gõ 1 chữ đó bạn à ;))
Tôi lạ gì bên đó mem toàn forum mình, ID toàn gõ 1 chữ cả thôi
đến khi bị ban thì chuyển qua gõ 2 chữ nên ko chắc chắn là pix nó ko xem xét lúc gõ 1 chữ lúc xưa đâu

Còn về việc cậu chửi người khác là thằng khốn thì có lẽ cậu cũng chỉ là cái loại đó thôi
Từ đầu đến giờ tôi tranh luận rất đàng hoàng, chỉ cho mọi người lời khuyên và phân tích ko hề có ý gây hấn nhé. Cậu xem lại nhân cách của cậu nhé.
làm 1 người đàn ông phải có trái tim nóng và cái đầu lạnh nhé, đừng vì đang tức mà ăn nói ko tôn trọng người khác. Loại người đó 100% ra đời là thật bại :)

bị ban cả group là do gõ 1 chữ chứ lặp code thì chỉ ban ID lẻ thôi,
ai bị ban cũng làm như oan lắm,thực tế toàn là gõ 1 chữ cả thôi

group tôi gõ 2 chữ, lặp code, dis soft, timeout tùm lum mà hơn 1 tháng rồi chưa có ai bị ban cả
cứ đúng rule mà làm thì chả sao cả

tôi chả biết, nhưng mem của tôi toàn người quen và họ ko hề biết đến forum này nên họ ko biết gõ 1 chữ, trước tôi chỉ dạy vài người gõ 1 chữ giờ tôi cấm họ cũng ko gõ nữa rồi.
Ai gõ 1 chữ tôi cho group khác chữ ko cho vào group chính, và group khác của tôi cũng ban gần hết rồi, gõ 2 chữ cung ban đó. Chả trách ai, coi như quả báo khi vi phạm rule thế thôi

Làm kinh doanh phải có cái đầu, trưởng nhóm 18 có bóc lột thật, có chém gió thật nhưng anh ấy có 1 cách tính toán rất kinh tế nên dù gặp trục trặc gì cũng giải quyết đc chứ ko như nhóm chị Nguyên.
Chị nguyên tốt thật nên ko tính toán nên lãi ko đc bao nhiêu dẫn đến khi gặp trục trắc thì lập tức tan rã, ko có tiền trả cho mem

Tôi thà bị bóc lột 1 chút mà làm cho ông chủ biết tính toán, còn hơn làm cho 1 chủ tốt mà sập tiệm lúc nào ko biết :)

còn mình chúa gét mấy đứa bóc lột, cùng là người vn với nhau sao lại phải đi hại nhau như vậy, ngày xưa làm việc cho team18 3 tháng, bị bóc lột còn mỗi cái quần xì, giờ thề không bao giờ nói chuyện với thằng trưởng nhóm nữa, ra đường mà gặp tao thì chỉ có đường chết nghe chưa thằng team18 kia :binhsua39:

thế bạn ko thấy tiêu đề là update tình hình banned à!có bị mù chữ không? còn muốn kinh nghiệm thì ra lập topic khác ok?còn người ta bị ban mà còn khoe được thì cũng rảnh lắm đó chẳng qua úp lên cho anh em chia sẻ mà tránh thôi.cần gì phải phát ngôn như thế nhỉ?:binhsua47: anh em kiếm tiền chung mà cứ như thù địch.thấy ai bị ban mà vui vẻ đi khoe là thành tích không?ngu lắm mà cứ tỏ ra nguy hiểm :binhsua35:
tránh cái *** up xong bị band xong ngồi nói nhảm chúng mày cũng rảnh hơi vl up lên xong chúng mày đc tí cái kn nào chưa thế hay là bị band à chia buồn chia vui :binhsua41:

hix ai biết lý do ban của nó thì đã hok có topic này rùi. ở đây up lên chia sẻ thôi chứ có gì... còn mấy vấn đề 1 chữ 2 chữ mọi người miễn bàn đi. còn làm sao mà ban thì có chủ gr đó lúc gõ có bị hiện tưởng gì hok thôi. pix điên thì ai biết đc....chia bùn cùng luke nha. id, invi đang khan hiếm cứ ban thế này thì hok còn cháo mà húp.hix
hiện tượng ban: nhấn pause trươc khi chọn mèo. lặp code nhiều id cùng 1 code giống nhau,( nó ra toàn 1 code như nhau, id nào cũng giống id nào) ban nagyf hôm nay ko dính dáng gì tới one or two pics.
ko dính dáng gì đến IP ( tui fake ip qua Mỹ làm)

lại là Group chị N với 18 này nọ haizz haizz :binhsua36:
nguyenhuyhoang này nếu bạn có Kinh nghiệm thì share còn nếu với mục đích vào gây để war thì bạn ra ngồi cạp cạp đi cho nước nó trong nhóe:binhsua44:

Tôi chả chọc gậy bánh xe, tôi chỉ nói cái đúng mà thôi
Tại sao các cậu gõ 1 chữ? tại sao khi bị ban lại đổ vạ là do pix?

Tôi lấy công bằng cho pix mà thôi. Nó tuy có đôi khi điên điên tuy nhiên ko phải nó làm việc vô căn cứ
Các cậu bị ban nói bây giờ gõ 2 chữ? OK coi là vậy đi, thế trước giờ các cậu có gõ 2 chữ ko, ID đó là tiền án tiền sự gõ 1 chữ ko, IP của cậu có là IP tĩnh ko? Nếu là IP tính thì đã bị ban vì gõ 1 chữ bao giờ chưa?

Các cậu cứ làm đúng rule, tốt nhất làm 1 group mới, gõ 2 chữ hoàn toàn thì sẽ ko bao giờ pix động đến các bạn, ngoại trừ 1 số việc ngoại cảnh như lặp code(3 lần là phải thoát) thì sẽ ko bao giờ bị ban

Nên tôn trọng người cho cậu công việc đừng chửi bới họ khi các cậu cũng là người có lỗi.
Các cậu thử ra ngoài đời đi làm 1h xem có đc 1->1.5$ ko nhé, làm cả ngày cũng chỉ được 2,3$ mà chúng nó sai như nô lệ ấy, ko dễ như ngồi gõ captcha ra tiền đâu

Nên tôn trọng ông chủ của chúng ta, và tôn trọng rule của công ty.

bạn đừng tỏ ra mình thông thái và bạn đã trải nghiệm vs pix này bao lâu ???
90% dân pix đều đã từng dính đến vụ 1 chữ , vậy chả nhẽ h gõ đúg rule bị banned thì lại nói tại vì IP " ko sạch " . nếu nói như bạn ngoại trừ gõ 1 chữ , lập code trên 3 lần thì chiến vô tư ko bao h bị banned sao
Xin thưa vs bạn, nó là ông chủ, xác định là vậy, và nó luôn tìm mọi cách bóc lột vậy tại sao mình lại ko dùng cái đầu để hạn chế lại cái bốc lột đó của nó

- và nói thẳng luôn là có khá nhiều mem trong box này chả biết cách gõ 1 chữ và vào h nào nên ra vẻ khuyên bảo này nọ. để ý thì mới thấy những " new bie " luôn có những phát ngôn gây sock

hiện tượng ban: nhấn pause trươc khi chọn mèo. lặp code nhiều id cùng 1 code giống nhau,( nó ra toàn 1 code như nhau, id nào cũng giống id nào) ban nagyf hôm nay ko dính dáng gì tới one or two pics.
ko dính dáng gì đến IP ( tui fake ip qua Mỹ làm)
nói thế thì *** ai nói gì vào bị band xong hỏi thì trả lời tao lao thế thì đ' nói cho xong

tránh cái *** up xong bị band xong ngồi nói nhảm chúng mày cũng rảnh hơi vl up lên xong chúng mày đc tí cái kn nào chưa thế hay là bị band à chia buồn chia vui :binhsua41:

ặc, bạn này thế nào cũng bị mod band cho cơi, chửi tục ghê quá :))

haha 1 con chờ o cho sắc dog của pix đã xổng vào đây rồi!:binhsua35: tránh cái đó thì liên quan gì trong này hả trẩu tre?:binhsua35:

Mỗi lần cái top pic này nổi lên lại phải dn vào gr của mình để xem có bị ban hay không

AE có chém gió hay j j gì ra chỗ khác nhá , bị ban thì hẵng vào báo cho ae biết

Cứ hù ae sợ :binhsua35:

thôi đi bác à,già rồi nói chuyện thật thà chút ih,bác có than vãn bác cũng để bụng kệ bác,tụi tui ko thích zạ :)).bác có thề bác ko gõ 1 chữ ?mà ai thù gì với pix,pix nó chơi mem,chẳng lẽ mem ngồi nhìn à,như tui ko thù bác,tự nhiên vô đốt tui khi chưa có bằng chứng đầy đủ,đấy,bác thấy bác như pix =)),bỉu sao ai ko ghét pix=>pig dog,pix điên,pix khùng......

tôi hỏi bạn, tôi có nói tôi ko gõ 1 chữ à? chắc gì các bạn biết gõ 1 chữ trước tôi??
Tôi làm captcha cũng khá lâu rồi, ko kém trưởng nhóm 18 đâu vì tôi có quen biết anh ấy và chính tôi rủ anh ấy làm nhóm captcha đó.

Tôi gõ 1 chữ nhưng tôi gõ = 1 grou riêng và group đó cũng bị ban khi tôi gõ 2 chữ đàng hoàng nhưng tôi cũng chả nói gì vì chấp nhận thôi

Tôi thấy pix nó làm thế nào cũng vẫn để đường sống cho thành viên cũ nếu nó mà ko còn thì sẽ ra sao?? Các bạn gõ kolo hay mega?? Pix vẫn là số 1 mà thôi. Hãy tôn trọng và chấp nhận rule của nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week