update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.

freedom

Verified
Reactions
998
MR
0.000
Topic update kia đã quá 100page xin phép Mirinda lập topic mới update cho tiện theo dõi !
Sau mấy ngày trôi dạt vật vã với EMPAR bên box Invest, và đã lỗ vốn
Có vài ae điển hình là bà begs cũng dính :D
Hôm nay quay lại mà tình hình u ám quá..cùng update nào :binhsua79:
Lập topic mới cho hên :)
:binhsua57:
:binhsua57:

để mình mở hàng cho. Đây là hậu quả của việc thằng bạn cùng phòng bật idm down phim, -->lag --> lệch code -->:binhsua08:

chán như con gián , mới bay them 1 group nữa , vậy là còn vọn vẹn có 100 ID chủ :binhsua04: , từ nay em xin chứa ko dám gõ 1 chữ nưa :binhsua76:

k còn id sao cạp =)) từ từ cũng ăn ban hết :)) đa phần là lệch code lag mạng =)) gặp phải mạng khùng thì tức ói mói =)) chia tay pix , chơi game luôn , ai chơi thì vào chữ kí nhá :|

chơi game trên chữ ký có $ hem 5 tin:binhsua07:

chán như con gián , mới bay them 1 group nữa , vậy là còn vọn vẹn có 100 ID chủ :binhsua04: , từ nay em xin chứa ko dám gõ 1 chữ nưa :binhsua76:

ôi... em ấy còn chỉ vỏn vẹn 1000 ids chủ àh... cho mình xin ít đi... hôm qua mới bị banned 4 ids nè... :( :binhsua146:

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

chơi game trên chữ ký có $ hem 5 tin:binhsua07:

có $ hok tintin ơi... bày tui chơi với tintin ơi... :binhsua07::binhsua07:

Chờ xem cơn bão cấp 12 này xem sao , chứ tình hình banned vô số thế này thì hết id cũ mất :(

Qua hiepsi nuôi behu phần đời còn lại cho behu ơi ới ời ơi...:binhsua07::binhsua07:
=))=)) cha nuôi tui chết sớm quá :))
tự nhiên qua 1 ngày mà tui thành ăn mày lun :)) ó đó là đời của mem làm cho pix do luật của nó ban ra=))=))

Bonus cái Group test từ thời Napoleon mở ra thấy xám xịt ! :binhsua76:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week