update tình hình PIX banned 24h !!! (Ver.2)

Status
Not open for further replies.
vẫn chưa hạ hồi phân giải à mọi người... khổ thân c N tự nhiên bị lôi vào để cái thằng dở hơi kia nó nói hok biết bóc lột... luke cần bản soft 14 và 17 nhưng tui chỉ có 13 và 16, 17 đấy. cần pm yahoo yenbinh_95 hay đưa mail tui send cho

vẫn chưa hạ hồi phân giải à mọi người... khổ thân c N tự nhiên bị lôi vào để cái thằng dở hơi kia nó nói hok biết bóc lột... luke cần bản soft 14 và 17 nhưng tui chỉ có 13 và 16, 17 đấy. cần pm yahoo yenbinh_95 hay đưa mail tui send cho
tks yuki , bạn bin up bản ngày 17 cho luke rùi ^^

ngưỡng mộ chị N thật . Mà các bạn đừng có chửi bậy nữa nhé ko thì mình phải làm theo rule nhé .

---------- Post added at 01:30 AM ---------- Previous post was at 01:30 AM ----------

Đm lũ chó hút máu mem rồi còn nói chị N thế à :m190:

cảnh báo lần 1 . ko chửi thề

---------- Post added at 01:33 AM ---------- Previous post was at 01:30 AM ----------

bị nói trúng tim đen hay j mà ko dám ra mặt lại kiu người wa banned thế =))

cậu thử chửi thề 2 lần đi chính tay mình ban cậu ngay chứ k cần người # đâu nhé . Sống thì sống cho đàng hoàng đừng bảo ng khác dựa vào chức mod . Vấn đề j thì report Admin ấy còn ko thì sống cho đúng đắn đừng để ng khác phỉ vào mặt .

Mày có biết h chị nguyên ở đâu không hả ? thứ 2 tuần trước, chị nguyên gục trên bàn phím đấy, mày hiểu chứ? h chị 2 đang hôn mê ở singapo, không biết có tỉnh lại được hay không ? trước lúc hôn mê chị ấy còn tỉnh được một chút, mày biết chị ấy lo cho ai không ? mày biết ko ? Chị dặn chồng cố gắng trả tiền đầy đủ cho mem, chị ấy sợ mem lại không có id mà làm...
:m003: Mới ra ngoài một tí vào thấy Tin gì mà động trời như vậy người ơi!!! Mong nhóm trưởng mau khỏe lại để tiếp tục công việc.
Còn bác nguyenhuyhoang gì đó: nhẫn tâm với người khác thì bản thân thường có lợi. Nhân hậu, đối xử tốt với người khác thì thường bị thiệt bản thân. Đa số ai cũng biết điều này và họ tự quyết định lấy hành động của chính mình. Do đó sẽ có việc người xấu sẽ nhìn hành động của người tốt là thiếu khôn ngoan còn đối với người tốt đó là chuyện phải làm. Còn mối quan hệ giữa member với nhóm trưởng là mối quan hệ công việc + tiền bạc nên chỉ dừng lại ở mức tôn trọng hay không thôi chứ không đến mức tôn thờ, tôn sùng như bạn nói đâu (trừ khi người nhóm trưởng đó tự coi mình là thánh).
Mà thôi lâu lâu anh em war nhau tí cho nó nhộn nhịp nhà cửa (tuy war ở đây thì sai chỗ mất rồi), mà ai biết được nhờ war nhau xong ra tức khí lại capt khí thế hơn nữa. Một lần nữa: mong nhóm trưởng mau khỏe lại để tiếp tục công việc dẫn dắt group :m003:

thứ 1: tôi là trưởng nhóm riếng chả liên quan nhóm 18 chẳng qua là tôi quen anh Thao ở ngoài mà thôi.
2: Tôi cũng là 9x thôi bạn à :)), bác nói tôi ko có bằng chứng gõ 1 chữ là tất nhiên. Vậy bác có bằng chứng là họ gõ 2 chữ từ trước đến giờ ko??
3: bạn là cái ..éo gì mà đòi bảo tôi im?? Người ta cần lời khuyên chứ ko cần lời chia buồn vớ vẩn nhé
4: Anh Thao ăn bớt, chỉnh %, tôi biết thừa, chính tôi cũng làm vậy, gọi đó là bóc lột cũng đc, nhưng ai chả công cho chúng tôi khi phải hướng dẫn newbie, cấp ID , soft. Newbie làm bị ban trốn mất tiền đó ai bù vào???
Chị Nguyên tốt? OK chấp nhận nhưng là 1 người ko có đầu óc kinh doanh sắc bén chính vì vậy giờ chị N đã bỏ captcha
Làm cái gì cũng phải cần người hướng dẫn giỏi. Như nhóm 18 giờ lên top 4 rồi mem vào liên tục. Anh Thao cũng đã ko chỉnh % nữa mà lương cũng tăng lên 19,20,21 rồi. Còn tôi thì vẫn chỉnh 95% và trả lương 18->20 :D

Nhưng chúng tôi ko bao giờ để mem phải bơ vơ hay tan rã nhóm khiến họ ko biết đi đâu về đâu, vì họ ko biết về mmo mà chỉ biết qua chúng tôi nên chúng tôi mà bỏ thì họ cũng ko thể làm đc. Bạn hiểu chứ. Chứ tuyển mem mà biết hết như forum mình thì khỏe, trả lương 20,21 cũng vui lòng
Cậu ko nên vì ghét mà đánh giá người khác, cậu tôn thờ chị N. Thì nhóm 18 cũng tôn thờ anh T giống như nhóm tôi tôn thờ tôi vậy.
Ko nên tranh cãi làm gì vấn đề nhóm này nhóm kia. Cái nào cũng có mặt lợi và hại thôi

Oh, Shit , bỏ sót cm này của mày, tìm đếch ra cái Yahoo của mày.
Spam yahoo : mrbin1611 có chuyện này cần trao đổi với mày. mem mày tôn thờ mày lắm à ? ra yahoo nhé.

Oh, Shit , bỏ sót cm này của mày, tìm đếch ra cái Yahoo của mày.
Spam yahoo : mrbin1611 có chuyện này cần trao đổi với mày. mem mày tôn thờ mày lắm à ? ra yahoo nhé.

anh nói làm gì cái thằng này hả anh:))......1 thằng scam rồi clone nick .... thì ko có tư cách đâu a nói chi chỉ tội mỏi tay:D......cái loại này ko đáng đâu......sau cái Cmm này của em=)) nó sẽ vào cắn em=)) kaka........:binhsua35:....loại Scam clone nick..( Dog ) :))

---------- Post added at 02:11 AM ---------- Previous post was at 02:07 AM ----------

Mày có mắt ko ! mày nói chị nguyên tan rã vì không bóc lột bằng cái giống sh!.. tụi mày à !
Cái lũ chuyên cho người đi phá id mà còn lồng lộn lên khen nhau dài đuôi à ? mày biết vì có những thằng khốn xấu xa, kinh tởm với cái tài bóc lột mà h chị nguyên đang bị gì không hả thằng khốn nạn ?
Đậu xanh rau má, đã thế thì huỵch toẹt ra 1 lần, nếu chị nguyên có chuyện gì ? thì tụi mày gieo nhân nào, ắt gặp quả nấy thôi !
Mày có biết h chị nguyên ở đâu không hả ? thứ 2 tuần trước, chị nguyên gục trên bàn phím đấy, mày hiểu chứ? h chị 2 đang hôn mê ở singapo, không biết có tỉnh lại được hay không ? trước lúc hôn mê chị ấy còn tỉnh được một chút, mày biết chị ấy lo cho ai không ? mày biết ko ? Chị dặn chồng cố gắng trả tiền đầy đủ cho mem, chị ấy sợ mem lại không có id mà làm...
chị nguyên của tao đó, ai làm cho chị đều biết, chị làm có giữ cho mình một cắc nào của mem hay không ? chị làm vì chị có 1 tấm lòng đối với những đứa trẻ bất hạnh, mày hiểu không ? rồi lúc có % từ pix, chị nghĩ giúp được ai nữa sẽ giúp đó, nên chị mới tuyển mem để mọi người cùng được lợi ! chứ mày nghĩ chị làm vì vài đồng tiền của mem à ! xin lỗi nếu nói thẳng ra, ừ chị không có 2 tỷ như ai kia, không được ăn học để có thể là thạc sĩ này, tiến sĩ nọ, nhưng chị cũng có 1 công ty đấy, cũng là bà giám đốc đấy, ờ thì chị ko giàu vật chất, nhưng chắc chắn chị là ngừoi giàu cái tình nhất trong mmo này. CHỉ vì chị mang bệnh trong người nên mới không thể điều hành được công ty nữa thôi ! nên chị cố gắng tìm niềm vui trong mmo, chị nghĩ sẽ giúp được nhiều người ! nhưng... trời lun bất công với người tốt!
Chị ơi, mau tỉnh dậy đi ! huhu:binhsua46: em nhớ chị quá, nhớ đến những đêm 2h sáng đã thấy chị dậy test id cho mọi người, nhớ đến cảnh chị phải bán cả mớ id trùm để có tiền pay cho mem... cố gắng thanh toán cho mem, cho ứng lương mỗi khi mem có việc đột xuất... làm tất cả vì mem. CHị ơi mau tỉnh dậy đi ! huhu !

:binhsua37:cậu nói làm gì vậy ??? cái loại ng Scam ng khác clone nick nó đâu có bik nhục hay có cảm giác gì khác......cậu nói chi......loại này chỉ bik dùng lý lẻ ảo.....tạo lòng tin sau đó ik scam:))........

ở MMO này đa phần ai cũng hiệu bộ mặt thèng ý:p......Nhưng kệ ai tin nó sau này lại bị nó làm 1 vụ nửa:)) lúc đó họ mới bik sợ :p.........

Kệ ik cậu ơi............( Chúc Chị N mau lành bệnh :X:X EM cần mua ID =)) )

anh nói làm gì cái thằng này hả anh:))......1 thằng scam rồi clone nick .... thì ko có tư cách đâu a nói chi chỉ tội mỏi tay:D......cái loại này ko đáng đâu......sau cái Cmm này của em=)) nó sẽ vào cắn em=)) kaka........:binhsua35:....loại Scam clone nick..( Dog ) :))

Dù biết nó là thứ giẻ rách, hút máu người, nhưng chi N không có ở đây. Nó nói không bao giờ để mem tan rã vì nó hút máu họ để sống mà. tôn thờ gì cái thứ chó như nó. Đợi ngoài yahoo chẳng thấy nó đâu. Trưởng thành từ sự giúp đỡ của chị N, nói 1 câu cuối cùng thế này :

" Thằng nào lôi chị N vào cuộc chém gió và nói thế này thế khác về cách quản lý group của chị mà chị không có ở đây, thì Spam yahoo : mrbin1611 , đt : 01688 004 005 . hẹn ngày giờ lành, tau hầu chúng mày ... "
" Đừng tự hào vì hút máu người nhé, chúng mày chỉ là thứ giẻ rách "

Dù biết nó là thứ giẻ rách, hút máu người, nhưng chi N không có ở đây. Nó nói không bao giờ để mem tan rã vì nó hút máu họ để sống mà. tôn thờ gì cái thứ chó như nó. Đợi ngoài yahoo chẳng thấy nó đâu. Trưởng thành từ sự giúp đỡ của chị N, nói 1 câu cuối cùng thế này :

" Thằng nào lôi chị N vào cuộc chém gió và nói thế này thế khác về cách quản lý group của chị mà chị không có ở đây, thì Spam yahoo : mrbin1611 , đt : 01688 004 005 . hẹn ngày giờ lành, tau hầu chúng mày ... "
" Đừng tự hào vì hút máu người nhé, chúng mày chỉ là thứ giẻ rách "

Thôi kệ ik A.........Em bik chị N bịnh nhưng E hỏi Mem chị N rồi :D tất cả đều đã đc pay ..... Tuy chị ấy bịnh nhưng vẫn pay đc cho mem.....thì mọi ng đã hiểu:D.....còn loại như thèng ý nói làm gì........!!!!!! 1 con ng ko có Nhân cách......!!!! nói chỉ thêm mệt

^^ cạp cho lành
:binhsua45:

Thôi kệ ik A.........Em bik chị N bịnh nhưng E hỏi Mem chị N rồi :D tất cả đều đã đc pay ..... Tuy chị ấy bịnh nhưng vẫn pay đc cho mem.....thì mọi ng đã hiểu:D.....còn loại như thèng ý nói làm gì........!!!!!! 1 con ng ko có Nhân cách......!!!! nói chỉ thêm mệt

^^ cạp cho lành

lo cạp đi em gái ở đó cãi kô ích lợi đâu nhớ cạp 2 chữ nhé 1 chữ là chết nữa đó :binhsua41:

Hút máu mem không phải không có nhân cách . Ai cũng tham tiền cả . Nhưng cho việc hút máu mem là hay là giỏi rồi nói người khác lúc hoạn nạn mới là không có nhân cách .

lo cạp đi em gái ở đó cãi kô ích lợi đâu nhớ cạp 2 chữ nhé 1 chữ là chết nữa đó :binhsua41:

:binhsua46::binhsua46:vì 1 chữ em ik 11ID cũ gần trăm invi em sợ lắm rồi cho e tiền e cũng ko dám 1 chữ :binhsua46:Tiền chưa zìa ứ dám cạp ko nó là sút em 1 phát nửa thì khổ

Híc, cái topic update tình hình banned của pix mà toàn bàn những chuyện không đâu rồi chửi nhau này nọ :m095: Theo mình mod nên có biện pháp mạnh tay hơn để chấm dứt tình trạng này :m179: Muốn tranh luận có thể ra lập topic khác để tranh luận :m068:

^^ cạp cho lành

Hơi ức chế, gõ không tốt đc, nghe nó nói thì cái phần lương thiện nhất trong con người anh đã bị nó cắn chết . Anh có tuyển newbie, pay theo pri và thậm chí pay cao hơn rate đã thống nhất, thấy INV nhiều mà group làm ko hết nên tuyển newbie vào làm, giúp đỡ thôi chứ thật ra phải bù thêm ít $ để pay đủ khi id bị banned.
Mấy hôm nay nhiều con chó spam yahoo, ko để lại info trên thớt đã thấy nghi nghi. Thế là ra đảo hết những id giao cho bọn nó, chẳng hiểu bọn này là giống gì mà khốn nạn vậy . Giờ thân tàn ma dại, hì hục cày để pay cho mem cũ. vào đây từ khi tối, thấy nó sủa nhiều những ko đoc cm về c. N. Bức xúc thật .

Hơi ức chế, gõ không tốt đc, nghe nó nói thì cái phần lương thiện nhất trong con người anh đã bị nó cắn chết . Anh có tuyển newbie, pay theo pri và thậm chí pay cao hơn rate đã thống nhất, thấy INV nhiều mà group làm ko hết nên tuyển newbie vào làm, giúp đỡ thôi chứ thật ra phải bù thêm ít $ để pay đủ khi id bị banned.
Mấy hôm nay nhiều con chó spam yahoo, ko để lại info trên thớt đã thấy nghi nghi. Thế là ra đảo hết những id giao cho bọn nó, chẳng hiểu bọn này là giống gì mà khốn nạn vậy . Giờ thân tàn ma dại, hì hục cày để pay cho mem cũ. vào đây từ khi tối, thấy nó sủa nhiều những ko đoc cm về c. N. Bức xúc thật .

Loại như thế kệ.....lần sau A chú ý tí.....

Em Tuyển Mem..... 1Mem e cấp 10 ID cũ.....Rate em Để Có 19k/1k code...Thế mà vẫn đc nhưng Thường:D 1 ngày 20mem em pay về gần 150-->200z..:| 1 số mem cạp ID mới nửa e Chẳng tính......Soft họ bỏ tiền mua:D.....ID bị Panel họ chịu 3$ 1ID:D họ vẫn ko nói gì vẫn theo em:D.....

Còn lại như thèng ý pm ng ta lấy ID phá Gruop Ng ta......Haizzzzz........Loại "Vô Học".....
:m020:thâu em chạy ko Anh Bao và chém em chết=))....

Với thèng kiki ý nó vào cắn e Thì toai =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom