Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
chọn sai chó mèo bị ban mới ức chế chứ như vầy thì thấy chó mèo đâu mà chọn chứ

cứ chọn đại rồi submit , sau đó nó sẽ đưa ra bảng cho mèo khác cho bạn chọn lại ( lúc đầu nếu chọn sai nó chỉ hiện lại đúng bảng đó nhưng sau này pix đã fix lại chọn sai sẽ hiện ra bảng chó mèo khác cho mình chọn lại )

Bị ban nhiều quá, 1 tuần không vào gõ không biết pix có thay đổi luật gì không. Các bạn dùng soft XD mới nhất hay bản ngày bao nhiêu vậy?

tình hình nó mới load nhanh, ko biết gõ sao mà bị ra đi một em, mà nó cũng bị diên luôn, vân pay cho mình 3$ rồi mới ban :binhsua33:

ai bị ban thì xem chừng may mắn nó có thể unband,nếu gr nào được unband thì phải xem có thay được số lr hoặc z ko,nếu nó chìm,bạn cứ để vài ngày rôi gõ,nếu ko nó sẽ trừ số $ của bạn,còn nếu bạn bị - blance do bị ban ,mà về 0,nó sẽ trừ dần thông qua việc unband.tin ko tùy :) nhưng cứ xem các gr thường xuyên là biết

ai bị ban thì xem chừng may mắn nó có thể unband,nếu gr nào được unband thì phải xem có thay được số lr hoặc z ko,nếu nó chìm,bạn cứ để vài ngày rôi gõ,nếu ko nó sẽ trừ số $ của bạn,còn nếu bạn bị - blance do bị ban ,mà về 0,nó sẽ trừ dần thông qua việc unband.tin ko tùy :) nhưng cứ xem các gr thường xuyên là biết

behu nói 1 hồi ta hổng hiểu gì ráo :D

behu nói 1 hồi ta hổng hiểu gì ráo :D

em cũng ko biết nói sao cho dễ hỉu nữa=)).từ ngữ em hơi lộn xộn =))
nhưng mà mấy gr bị ban nếu được unband thì để vài ngày rồi hẵng gõ,ko thì nó tia ,gõ - $ cho nó thôi

em cũng ko biết nói sao cho dễ hỉu nữa=)).từ ngữ em hơi lộn xộn =))
nhưng mà mấy gr bị ban nếu được unband thì để vài ngày rồi hẵng gõ,ko thì nó tia ,gõ - $ cho nó thôi

Tui bị em nó lừa tình, G bị bann lúc trước, thấy nó cho $ tư` -25$ về 0.00 ráo. Mừng như được vàng, hí hố đút xà beng vô nạy gần 1.5$ nó bann tiếp (lần này thì bann cả mẹ lẫn con) thế là toi công 1.5$ mà G chủ giờ thành -15$. Vãi đạn mùa thu đi ấy ấy, và xà beng thì cũng gãy luôn. :D :binhsua46:

Last edited by a moderator:
chọn chó mèo đúng và chính xác mà bị band 1 nick chon dung chó mèo mà nó báo là sai ra đi 1 acc cũ :binhsua32: am 2.5$

cứ nhìn thấy topic này là sợ sợ rồi hic

kô hiểu chọn đúng chó mèo mà sao lại bị lặp lại chó mèo 3 lần và cuối cùng là ban 1 acc cũ xui gê chắc pix cố tình ban acc cũ nè hôm bữa cũng 1 lần cũng acc cũ hôm nay lại nữa mà kô được cộng $ mà toàn âm đây là poof cho cái group này nghĩ luôn :binhsua32:
1da0c33d4b03fa4593c8e4192c5dc114_45574896.1.bmp
[/url][/IMG]

kô hiểu chọn đúng chó mèo mà sao lại bị lặp lại chó mèo 3 lần và cuối cùng là ban 1 acc cũ xui gê chắc pix cố tình ban acc cũ nè hôm bữa cũng 1 lần cũng acc cũ hôm nay lại nữa mà kô được cộng $ mà toàn âm đây là poof cho cái group này nghĩ luôn :binhsua32:
1da0c33d4b03fa4593c8e4192c5dc114_45574896.1.bmp
[/url][/IMG]

Đúng rồi đó, acc cũ rate như thế thì nó ko lợi, nó cố tình kiếm cớ ban để cày INV đó mà. tốt nhất nên cố giữ pri cho acc mới .

Đúng rồi đó, acc cũ rate như thế thì nó ko lợi, nó cố tình kiếm cớ ban để cày INV đó mà. tốt nhất nên cố giữ pri cho acc mới .

uh mình nghĩ y chang như bạn luôn nó cố tình cho mình chọn chó mèo để ban id chứ chó mèo chọn rất chính xác mà nó cũng ban được kô biết nói gì hơn tạm thời cho group đó vô kho khi nào cần thì đem ra gõ trả nợ rồi chiến :binhsua30:

uh mình nghĩ y chang như bạn luôn nó cố tình cho mình chọn chó mèo để ban id chứ chó mèo chọn rất chính xác mà nó cũng ban được kô biết nói gì hơn tạm thời cho group đó vô kho khi nào cần thì đem ra gõ trả nợ rồi chiến :binhsua30:
Uhm, minh cũng thấy vậy, nó hay ban id , đặc biệt là 1 group toàn id thì bị ban nguyên group ko lí do gì cả. Nó cố tình ban rồi rs $ âm về 0$ với mục đích để group đó cày INV . Chiến thuật cũng khá đơn giản nhưng ... loại hại thật.

Uhm, minh cũng thấy vậy, nó hay ban id , đặc biệt là 1 group toàn id thì bị ban nguyên group ko lí do gì cả. Nó cố tình ban rồi rs $ âm về 0$ với mục đích để group đó cày INV . Chiến thuật cũng khá đơn giản nhưng ... loại hại thật.

nó ban minh vẫn âm chứ kô có rs nè kô hiểu nổi

nó ban minh vẫn âm chứ kô có rs nè kô hiểu nổi

thử gõ trả nợ nó tầm 1-2$ là nó rs thôi mà . đã thử thành công 1 group nhỏ, còn group lớn thì chưa thấy động tĩnh gì.

thử gõ trả nợ nó tầm 1-2$ là nó rs thôi mà . đã thử thành công 1 group nhỏ, còn group lớn thì chưa thấy động tĩnh gì.

mà bác mới bị âm đây hay là bị hòi nào vậy :binhsua32:

mà bác mới bị âm đây hay là bị hòi nào vậy :binhsua32:

bị âm tầm 2 tuần trước , thêm 1 id tuần này, group này tự sướng -9$ . nghe đồn nó rs nên gõ trả nợ gần 2 $ thì đúng như vậy , cần thì mình up proof . Còn cái group to đùng âm gần 60$ thì gõ 3$ rồi mà nó vẫn im re.

bị âm tầm 2 tuần trước , thêm 1 id tuần này, group này tự sướng -9$ . nghe đồn nó rs nên gõ trả nợ gần 2 $ thì đúng như vậy , cần thì mình up proof . Còn cái group to đùng âm gần 60$ thì gõ 3$ rồi mà nó vẫn im re.

show proof lên luôn đi bạn, để anh em biết đường mà cạp nữa nè :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,731
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week