Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
Đây, gõ cố 3 $ rồi đi ngủ mà vừa đủ pay thì nó band 1 phát thế là toi cơm, 3 $ của em đã ra đi,hic, thôi đi ngủ,yêu Pix lắm :binhsua07:
c3a67de5b25902db4b6f7bb9c2b62876_45428925.untitled.bmp

khổ thân, thế ko biết là tại sao ah? lặp code? cúp điện? soft gạch chéo? hay là chó mèo chọn sai? Hay... do dùng soft;))

Gần tháng nay giờ mới có dịp vào đây than khóc và tiễn đưa ! Sau đợt lặp code trùng trùng điệp điệp, vào view G chủ thì.........

Last edited by a moderator:
:binhsua46: banned quá quắt chỉ còn 0.3$ nữa là đủ pay mà ko dám log vào gõ típ với tình trạng náo loạn này :binhsua32:

:binhsua46: banned quá quắt chỉ còn 0.3$ nữa là đủ pay mà ko dám log vào gõ típ với tình trạng náo loạn này :binhsua32:

tui còn mỗi group một ít mà cũng kô dám làm liều nè bác hix hix sợ lắm

vừa log 2 acc giống nhau vào gõ mà này giờ kiểm tra chưa thấy ban cầu mong đừng ban xui thật mà sao hôm trươc 2 acc giống nhâu nó kô chạy mà sao giờ lại chạy luôn ta :binhsua32:

vừa log 2 acc giống nhau vào gõ mà này giờ kiểm tra chưa thấy ban cầu mong đừng ban xui thật mà sao hôm trươc 2 acc giống nhâu nó kô chạy mà sao giờ lại chạy luôn ta :binhsua32:

bình thường mà cậu..tôi bị vậy hoài..1 acc load.còn acc kia thì loading..chưa ban làn nào.cũng 10 lần rồi à

bình thường mà cậu..tôi bị vậy hoài..1 acc load.còn acc kia thì loading..chưa ban làn nào.cũng 10 lần rồi à

của mình 2 acc đều load như nhau luôn mới gê chứ :binhsua32: dang hóng tình hình

Try it now.

On 30.05.2012 7:34
> *Từ:* "[email protected]" <[email protected]>
> *Tới:* [email protected]
> *Đã gửi* 19:55 Thứ Sáu, 17 tháng 2 2012
> *Chủ đề:* PixProfit ban warning!
>
> Attention!
>
> Make sure your group members type both words in two-words pictures. If
> your group members will be typing only one word, your entire group will
> be banned. Take care of your group members work quality.

Có phải đây là lời đe dọa của pixprofit

ae cẩn thận nha lai tạch phát nữa rùi nè, Admin pix đang rà soát rất gắt gao với IDS cũ đó, 2 ngày 14 IDS cũ ra đí hic

tui nghĩ -20$ là bạn đc cộng 20$ vào đúng hok. vì dấu - là đc cộng tiền vào mà

chia buồn cũng bác 2 ngày nay bác bị pix dòm ngó
ae cẩn thận nha lai tạch phát nữa rùi nè, Admin pix đang rà soát rất gắt gao với IDS cũ đó, 2 ngày 14 IDS cũ ra đí hic

Hàng nóng hổi đây, @$$#$ tối nay ta thề đi ăn thịt chó xả xui, vãi cái dog/cat hiện ra ko biết con là con chó mèo hay con hổ nữa mà gặp con bồ nhé cứ alo anh ơi đi new world ăn sáng đi anh:binhsua39:, click nhầm có...3 lần die luôn 1 em :binhsua31::binhsua38:

Hàng nóng hổi đây, @$$#$ tối nay ta thề đi ăn thịt chó xả xui, vãi cái dog/cat hiện ra ko biết con là con chó mèo hay con hổ nữa mà gặp con bồ nhé cứ alo anh ơi đi new world ăn sáng đi anh:binhsua39:, click nhầm có...3 lần die luôn 1 em :binhsua31::binhsua38:

Có 1 id mà Bao Chuẩn...đâu có bị trừ tiền đâu...:binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,922
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week