Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
mọi bữa a đánh 2 chữ ko kí tự đặc biệt vẫn an toàn đến h này , nhưng lúc nãy bạn kakoro bảo bản ko gõ kí tự đặc biệt bị ban nên a cũng hơi lo . Còn ai 2 chữ ko gõ kí tự thừa bị ban nữa thì thông báo bà con biết với nhé

cái vụ ký tự đặc biệt củng hơi lo ko biết hỏi ai cả show 2 tấm hình để anh em tham khảo mà đưa ra cách gỏ cho đúng
tui nghỉ ai gặp thì chụp lên cho anh em nghiên cứu cái

. nó banned lẻ tẻ chắc phạm rules chứ nó muốn xóa bao nhiêu mà chẳng dc .vd ở đây có người bị ban 30 ids chẳng hạn . nhưng ko ban mình thì chẳng lẻ vì người bị ban 30 ids này mà tất cả anh em mình bỏ nó :>

mình gõ mãi soft asian ko bị sao, thấy soft xd nhiều người dùng nên mua dùng thử bị ban luôn, chắc do pix chứ ko phải do soft :(

cái vụ ký tự đặc biệt củng hơi lo ko biết hỏi ai cả show 2 tấm hình để anh em tham khảo mà đưa ra cách gỏ cho đúng

. nó banned lẻ tẻ chắc phạm rules chứ nó muốn xóa bao nhiêu mà chẳng dc .vd ở đây có người bị ban 30 ids chẳng hạn . nhưng ko ban mình thì chẳng lẻ vì người bị ban 30 ids này mà tất cả anh em mình bỏ nó :>

Pic thứ nhất lúc hứng mình gõ (khi code load chậm) ko thì bõ, trc tới giờ có sao đâu. Còn pic thứ 2, gõ shinacu thôi chớ còn gì nữa;)).

Pic thứ nhất lúc hứng mình gõ (khi code load chậm) ko thì bõ, trc tới giờ có sao đâu. Còn pic thứ 2, gõ shinacu thôi chớ còn gì nữa;)).

Pic 2 gõ: votata shinacu
Chữ rõ rành rành thế mà

tạm thời cứ 2 chữ và bỏ kí tự thừa xem thế nào vì chưa bị ban như thế này bao h
mấy lần bị ban nguyên group nghi có lẽ vì tui gõ 1 chữ rưỡi , gặp chữ dài ngoằn mờ căm tui hay lướt . H có ko thấy thì cũng quất đại chả dám lướt nữa
Nếu 2 chữ full chỉ bỏ kí tự đặc biệt mà vẫn ban chắc tui sẽ nghỉ cạp , ko chịu đựng nổi nữa :binhsua80:

Như 2 hình trên tui toàn gõ 1 chữ nghiêng mà có sao đâu

cũng ko biết thế nào là đúng với pix dc, mình chỉ biết code đó gõ thế nào cho nó tính $ thôi, còn nó có ban hay ko thì chịu.
hôm qua ngủ sớm nên ko bị gì, vãi ngọ thật.

Như 2 hình trên tui toàn gõ 1 chữ nghiêng mà có sao đâu

$1.66 thì đánh 166 còn vd '' pixrofit. '' thì đánh pixprofit. có dấu chấm là đánh lun dấu chấm . 30 code đầu test trên web ko đánh dấu chấm nó báo sai :>

Èo, mấy bạn ui, đang ở đâu thế mà bàn cách gõ, có 2-3topic rùi tìm và bàn trong đó hoặc lập topic mới thảo luận nhé ! :binhsua39:

Tình hình là lặp 3 code liên tiếp trên 3id pause lại thấy nghi, vào check văg mất thêm 3 cái id nữa. Thế là công sức đánh cả đêm mất trắng hết mún đánh típ lun :|

Tình hình là lặp 3 code liên tiếp trên 3id pause lại thấy nghi, vào check văg mất thêm 3 cái id nữa. Thế là công sức đánh cả đêm mất trắng hết mún đánh típ lun :|

hix lai nóng lên nữa rồi sợ thật đó tối qua giờ ngồi hóng giờ mới chiến xíu lại nghĩ hóng tiếp thôi :binhsua46:

mình gõ mãi soft asian ko bị sao, thấy soft xd nhiều người dùng nên mua dùng thử bị ban luôn, chắc do pix chứ ko phải do soft :(
tui giống bạn. Gõ xiao không sao cũng 6 tháng rồi. Vừa chuyển qua bác Đức thấy soft có nhiều tiện ích hay, thế là ăn band nguyên ground bây h -22$ nãn quá. Không có ý chê soft chắc tại xui

ko hiểu lần này pix nó thế nào, mấy lần trc tam giác với lặp code đánh hơn cả chục lần ko sao. Lần này thì mới lặp 3 code trên 3 id mà đi thẳng ko way về lun, tối wa đến 2 gr đi tông hết 6id. kiểu này ko bít cuối tháng còn gì để ăn ko đây :((
-------------------
Mình dùng soft anh Đức từ lúc bắt đầu cạp lâu lắm rồi ko bị sao, lần đầu tiên trong đời bị banned :|. Chắc là do pix làm cái gì đấy >"<, điều lạ là vào view xem thì ko thấy code lặp chỉ thấy code trống thế là sao?

Last edited by a moderator:
ko hiểu lần này pix nó thế nào, mấy lần trc tam giác với lặp code đánh hơn cả chục lần ko sao. Lần này thì mới lặp 3 code trên 3 id mà đi thẳng ko way về lun, tối wa đến 2 gr đi tông hết 6id. kiểu này ko bít cuối tháng còn gì để ăn ko đây :((
-------------------
Mình dùng soft anh Đức từ lúc bắt đầu cạp lâu lắm rồi ko bị sao, lần đầu tiên trong đời bị banned :|. Chắc là do pix làm cái gì đấy >"<, điều lạ là vào view xem thì ko thấy code lặp chỉ thấy code trống thế là sao?

bác đừng gõ pên pp mà go bên p$p hoặc pt đó anh em ai cũng bị như bác hết đang chờ bác đức khắc phục lỗi đó :binhsua47:

2f22bd29fb8d8c6594b77eb6c5f88692_45400956.nhchupmanhinh20120529122713.png
[/url]
249077b6c02ef75f14b1c74172e580c6_45400967.nhchupmanhinh20120529122738.png
[/url]
thế là ra đi. :((
group vừa mua group cho mem cái . 5 phút sau vào nhận báo tử :)) ra nước mắt

2f22bd29fb8d8c6594b77eb6c5f88692_45400956.nhchupmanhinh20120529122713.png
[/url]
249077b6c02ef75f14b1c74172e580c6_45400967.nhchupmanhinh20120529122738.png
[/url]
thế là ra đi. :((
group vừa mua group cho mem cái . 5 phút sau vào nhận báo tử :)) ra nước mắt

server pixproxit đó gê quá tối qua cũng bị may bay vào trang web gõ mỗi acc 50 code nên thoát nạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,988
Latest member
iphone7plus

Most viewed of week

Most discussed of week