Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
nó làm vậy để anh em règ solo đó mà :binhsua36:
ừ giá có 0.50 bèo nhèo như con mèo gõ ko biết đũ tiền ăn bánh mì ko nửa
proof mới đây hic đau lòng quá ko sao có 3$ sự nghiệp ta còn dài mà

hiện vẫn chưa rõ nguyên nhân bị ban 2 cái chết của ID vô cùng lảng xẹt ai điều tra rồi nhớ thông báo cho anh em đễ biết đường mà tránh tui nghỉ do lặp code vì hồi tối có lặp 3,4 lần nhưng đễ gỏ lun :(

hiện vẫn chưa rõ nguyên nhân bị ban 2 cái chết của ID vô cùng lảng xẹt ai điều tra rồi nhớ thông báo cho anh em đễ biết đường mà tránh tui nghỉ do lặp code vì hồi tối có lặp 3,4 lần nhưng đễ gỏ lun :(

chia buổn cùng bạn :)
mình may mắn hôm nay ko bị ban,nhưng ko đảm bảo ngày mai ra sao

lúc 3h đêm lặp code hơi bị nhiều, chắc đó là nguyên nhân đó bạn :binhsua36:

chơi thằng này ức chế quá sao nó ko như thằng kolo gặp sorry hay j` j` đó ấn
đằng này kiếm cớ banned :(

chơi thằng này ức chế quá sao nó ko như thằng kolo gặp sorry hay j` j` đó ấn
đằng này kiếm cớ banned :(

Mỗi ngày mình gõ đủ 3$ là nghỉ, chưa thấy bị baned. Mà mình ko gõ full đâu nhé....bạn thử xem lại mạng, hoặc cách gõ, xử lý code, click chọn chó mèo xem nhé. Lúc sáng nó ra bảng chó mèo, có 3 tam giác, ko biết chó hay mèo, mình chọn mèo tất vậy mà nó cho là đúng(2 lần nhé, 1 lần 3 tam giác, 1 lần 1 tam giác)

Mỗi ngày mình gõ đủ 3$ là nghỉ, chưa thấy bị baned. Mà mình ko gõ full đâu nhé....bạn thử xem lại mạng, hoặc cách gõ, xử lý code, click chọn chó mèo xem nhé. Lúc sáng nó ra bảng chó mèo, có 3 tam giác, ko biết chó hay mèo, mình chọn mèo tất vậy mà nó cho là đúng(2 lần nhé, 1 lần 3 tam giác, 1 lần 1 tam giác)

Cái này đúng rồi , có tam giác thì hình đó ko nhìn thấy hình thấy vẫn phải chọn mèo thôi , nhưng có khi nó ra bảng toàn tam giác :binhsua33:

MÀ dùng soft mới hiện tượng tam giác ở bảng chó mèo ko còn nhá , mình gõ chả ngày này ko bị dính phát nào ^^

Người ta chia buồn chia sẻ là đúng nôi dung topic rồi , làng xàng qua pr cho MT là ra đảo ko thuơng tiêc nhé, cho 1 topic chưa mặc sức vẫy vùng à ?
Đề nghị đổi font và màu chữ! Đọc nhức mắt quá!

làm ơn đừng khuyến khích gõ gian lận trong topic này.thử đặt địa vị bạn là người gõ full mà bị banned còn người khác không full lại nhăn răng sống sót?thế có công bằng?ai cũng đua nhau cheat thì captcha sẽ như thế nào?hãy vì sự nghiệp chung gõ chậm lại tí để cạp được bền vững.bạn có thể kiếm tiền từ lĩnh vực khác như *** nhưng có nhiều người họ chỉ biết gõ mà thôi.và bạn gõ sao là quyền của bạn nhưng đừng sáng nào cũng vào box khoe về cách gõ của bạn:)

Đúng đấy các bạn à.Chúng ta chơi đẹp thì thằng pix nó mới cho chúng ta con đường sống.Nếu các bạn đua nhau nó sụp 1 cái không biết bao nhiêu người,trong Forum này phải thất nghiệp.Con đường sống của chúng ta là gì ???? là chơi đẹp mà càng chơi đẹp thằng pix càng load tốt và ít banned,Như vậy tốt quá chứ còn gì,Ăn ít lại nhưng ăn được lâu.Bây giờ ăn nhiều thế có ăn được Lâu không bạn.Chơi đẹp đi nào để Pix trở về Như xưa nào các bạn

hjx hjx hjx ! mới bị PIX KHÙNG ĐIÊN band cho 1 ạc vì cái lỗi "We can't sorry....." khốn nạn thiệt

hjx hjx hjx ! mới bị PIX KHÙNG ĐIÊN band cho 1 ạc vì cái lỗi "We can't sorry....." khốn nạn thiệt
có lẽ bác Bao nên update thêm vào rule:ai ban thì cần show proof ngày tháng bị banned!nói không không chán wá!nói thì ai chẳng nói được?

lại nóng lên nữa rồi cũng may tối qua mình chiến đêm đủ 3z mà kô thấy gì xảy ra hết

lại nóng lên nữa rồi cũng may tối qua mình chiến đêm đủ 3z mà kô thấy gì xảy ra hết

Ở đây là úp tình hình bị bann chứ đâu có úp tình hình không bị bann và ID còn mạnh khỏe đâu cậu. :D

Last edited by a moderator:
Ở đây là úp tình hình bị bann chứ đâu có úp tình hình không bị bann và ID còn mạnh khỏe đâu cậu. :D

thì vào chia sẽ luôn mấy hôm nay tui bị band quá trời nè nên hôm nay thoát nên up luôn :binhsua39:

con tróa pix ! tao gõ đầy đủ, không bỏ chữ, họa may có bỏ dấu chấm, dấu phẩy, mà mày chơi ác thế con tróa, móa 1 id mà mày banned 2 lần lun ! mày ác dữ dậy hả mày. mày cứ chờ xem, ác giả ác báo nhé con tróa

con tróa pix ! tao gõ đầy đủ, không bỏ chữ, họa may có bỏ dấu chấm, dấu phẩy, mà mày chơi ác thế con tróa, móa 1 id mà mày banned 2 lần lun ! mày ác dữ dậy hả mày. mày cứ chờ xem, ác giả ác báo nhé con tróa
1h khuya chưa reset là biết nó đang rà ban rồi , tuy gõ 2 chữ nhưng vẫn canh cánh nỗi sợ trong lòng :binhsua29:

1h khuya chưa reset là biết nó đang rà ban rồi , tuy gõ 2 chữ nhưng vẫn canh cánh nỗi sợ trong lòng :binhsua29:

em iu =)) ,giờ e đừng lo 1 hay 2 chữ nữa em à em nên lo nó có phát hiện e dùng soft nay ko ý :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,988
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week