Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
:binhsua46:kì này chắc chuyển qua mega quá, banned hết 1 group rồi, em còn có 1 group id cũ thôi, em đánh không sai, chó mèo chọn đúng chắc nó phát hiện xài soft :( mà không hiểu nó phát hiện bằng cách nào

:binhsua46:kì này chắc chuyển qua mega quá, banned hết 1 group rồi, em còn có 1 group id cũ thôi, em đánh không sai, chó mèo chọn đúng chắc nó phát hiện xài soft :( mà không hiểu nó phát hiện bằng cách nào
em có gõ kí tự đặc biệt hông ?

---------- Post added at 02:38 AM ---------- Previous post was at 02:36 AM ----------

em iu =)) ,giờ e đừng lo 1 hay 2 chữ nữa em à em nên lo nó có phát hiện e dùng soft nay ko ý :binhsua146:
hùi trc có thể biết nó phát hiện soft lúc web nó bảo trì ERROR 500 , h web vào vẫn bt hem bít nó phát hiện = cách nào lun anh iu :binhsua80:

cùng chia bùn ! bạn bé hu ! hic ! hic 6$ đi tông! nghĩ lại thấy mình mau mắn hơn xí !

:l đâu nà ,bạn kia ,ko phải tui,bạn trù tui rầu T_T

---------- Post added at 02:59 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

mới nói xong,vô check bị ban lun :l .sao linh dữ vậy ko biết

vừa bị banned hết 2 id > 3k mà ko thấy bị trừ tiền là sao ấy nhỉ? :| từ lúc cạp đến nay lần đầu bị banned

đang gõ vào kiểm tra thì thấy balana còn 1$. định đập bàn phím rồi nhưng xem lại là paymen chứ ko phải banned. hú hồn

:l đâu nà ,bạn kia ,ko phải tui,bạn trù tui rầu T_T

---------- Post added at 02:59 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

mới nói xong,vô check bị ban lun :l .sao linh dữ vậy ko biết

trời , bé hư cũng bị rồi hả ? sao ban loạn xạ thế này , đang gõ thuê ko có chủ group để kiểm tra chẳng lẽ log từng ID ra gõ thử 5 code hả trời :((

ba kakoro lúc tối có quánh răng chưa zậy , bx ta có bị ban đâu cha vô nói 1 câu behu vô check thành ban thiệt :((
Q7bj3VVH.bmp

vừa ngủ dậy tính làm mà thấy vậy ai dám làm cũng may ngủ giờ này dạy tính ngủ 1h dạy làm là tiêu đời rồi ngồi hóng xíu đã :binhsua39:

ời, ai bị thì cho mình xin cái proof 500 hình ảnh đi, chứ nói ai chẳng nói được , mới đi group 100000 ids đây :binhsua35:

lai chém ah bác ,
p/s đang chờ tình hình rồi làm tiếp ban hồi nãy sợ rồi :binhsua38:

hic em không có đánh kí tự đặc biệt, có rule mới là phải đánh kí tự đặc biệt hả anh ?
mọi bữa a đánh 2 chữ ko kí tự đặc biệt vẫn an toàn đến h này , nhưng lúc nãy bạn kakoro bảo bản ko gõ kí tự đặc biệt bị ban nên a cũng hơi lo . Còn ai 2 chữ ko gõ kí tự thừa bị ban nữa thì thông báo bà con biết với nhé

---------- Post added at 06:01 AM ---------- Previous post was at 06:00 AM ----------

hôm qua là ngày đen sao ấy, tui cũng bị 2 acc đi -$6 :(:)(( , đánh chưa được 1h
proof ? chụp 1 tấm hình ko đến 1' đâu bạn

đi ngủ chứ hóng nữa vũng ban tiếp buồn :binhsua46:ngày mai yoppic này sẽ nóng g9 all :binhsua41:

mọi bữa a đánh 2 chữ ko kí tự đặc biệt vẫn an toàn đến h này , nhưng lúc nãy bạn kakoro bảo bản ko gõ kí tự đặc biệt bị ban nên a cũng hơi lo . Còn ai 2 chữ ko gõ kí tự thừa bị ban nữa thì thông báo bà con biết với nhé

---------- Post added at 06:01 AM ---------- Previous post was at 06:00 AM ----------

proof ? chụp 1 tấm hình ko đến 1' đâu bạn

View attachment 11386 đó ko mọi người bảo chém :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,906
172,992
Latest member
igo88one