Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
server pixproxit đó gê quá tối qua cũng bị may bay vào trang web gõ mỗi acc 50 code nên thoát nạn

hức, sáng nay cũng nge lời bác bay vào gõ, mà lại ngu vào ngay cái pixprofit mới đau.
gõ dc hơn 10code mới nhớ ra, cũng trống trơn.
thế là nó đi, but ko bị trừ đồng méo nào hết.

hức, sáng nay cũng nge lời bác bay vào gõ, mà lại ngu vào ngay cái pixprofit mới đau.
gõ dc hơn 10code mới nhớ ra, cũng trống trơn.
thế là nó đi, but ko bị trừ đồng méo nào hết.

vậy cuối cùng có bị band đong nào kô mình thì thoát nạn nên kô bị band acc nào hết :binhsua41:

vậy cuối cùng có bị band đong nào kô mình thì thoát nạn nên kô bị band acc nào hết :binhsua41:

bị ban id thôi, còn ko bị trừ $, mà chả hiểu sao nữa. thôi kệ nó vậy.

untitled1.jpg :binhsua45::binhsua46::binhsua32:
hjx ! nhờ cái "We can't sorry......." của soft XĐ đấy !!!
đi hết lun

View attachment 11411 :binhsua45::binhsua46::binhsua32:
hjx ! nhờ cái "We can't sorry......." của soft XĐ đấy !!!
đi hết lun

nhìu người quăng quá rồi, "bênh" bạn này tí.
cái "we sorry" là do capcha nó ko hiển thị khi request vào trang web (không phải pix), ngay đúng cái ô đáng lẽ là captcha, dạng như mình autobot, cái nó cảnh báo vậy thôi. pix nó lấy về mang cho mình gõ, mình gõ ko kịp mình nhấn esc, esc = dontsee=error=...
pix bảo:"hình to thế mà ko thấy hả? ban"

Xem ra thằng admin pix nó quét hết ID cũ của ae rùi, proof nóng hổi đây
tạch, chia bùn với bác Gà. Nhìn pay history thì gr này cũng 40 id cũ trở lên chứ chả chơi.
mà nó có trừ $ ko bác?

sáng cũng đánh trên PP 1k code đây
chưa bị banned nhưng mà hok có $ nào
mà chắc rồi cũng sẽ lên dĩa thôi :binhsua32:

Tình hình bất ổn ngôi ngóng là tôt ko nên làm

tạch, chia bùn với bác Gà. Nhìn pay history thì gr này cũng 40 id cũ trở lên chứ chả chơi.
mà nó có trừ $ ko bác?

Nó cộng lại cho 19$ tính ra chì bị trừ 2$ thôi bạn, kinh nghiệm xương máu là những lúc thằng pix load chậm thì STOP nghỉ cho khỏe, chứ cứ cố mà gõ thì sớm thành quá cố thui

mới bị ban 6acc nhưng trong group lại ko thấy bôi đen, ko hiểu, trong khi log acc bi ban vô gõ ầm ầm

Có bác nào gõ sv PT mà bị ban ko, nhìn các bác bị bôi đen mà em đau tim quá :binhsua76:

chà, đi cả ngày mới về vào thấy tình hình có vẻ xôm tụ nhỉ các bác, để em vào xem thử mình có bị big bang chưa cái đã :binhsua36:

trời lại nóng lên nữa cũng may mình kô có làm hồi nãy chia buồn với mấy bác
p/S kô biết khi nào tới mình đây hix hix :binhsua32:

Đây, gõ cố 3 $ rồi đi ngủ mà vừa đủ pay thì nó band 1 phát thế là toi cơm, 3 $ của em đã ra đi,hic, thôi đi ngủ,yêu Pix lắm :binhsua07:
c3a67de5b25902db4b6f7bb9c2b62876_45428925.untitled.bmp

tềnh hềnh là nó ko muốn giả tiền cho chúng ta
nó muốn chúng ta làm ko công cho nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,842
172,922
Latest member
liveandrun