Update tình hình PIX bann (Ver.3 ) !!!1

Status
Not open for further replies.
hôm nay sóng gió yên lặng :binhsua37:

2 ông đó bị ngày 24 mà bác xem ki poof ngày 24 kìa hôm nay 25

ủa ông hermes bị ban vào trưa nay mà sao proof ngày 24 ?
đang gõ thì cúp điện,lúc cúp điện là 11g rưỡi trưa.4g chiều có điện lại thì đen xì group.có lẽ nó ban trước lúc 12g khuya bên nó nên proof vẫn là ngày 24

đang gõ thì cúp điện,lúc cúp điện là 11g rưỡi trưa.4g chiều có điện lại thì đen xì group.có lẽ nó ban trước lúc 12g khuya bên nó nên proof vẫn là ngày 24

ban lúc nào là con poof khi đó mà bác

đó giờ bị vụ đang gõ cái đụng phải dây điện reset máy lại. hoặc ngắt kết nối mạng. tuy nhiên mỗi id bị time out 1 code thôi thì đâu có chuyện gì, giống như chơi game bị văng ra thôi, chưa bị banned vụ này

ban lúc nào là con poof khi đó mà bác
nếu ban vào 11h30 khuya bên nó thì chưa qua ngày 25,proof vẫn ngày cũ,24

---------- Post added at 01:28 AM ---------- Previous post was at 01:28 AM ----------

đó giờ bị vụ đang gõ cái đụng phải dây điện reset máy lại. hoặc ngắt kết nối mạng. tuy nhiên mỗi id bị time out 1 code thôi thì đâu có chuyện gì, giống như chơi game bị văng ra thôi, chưa bị banned vụ này
lần đầu xui như thế,mấy lần trước cúp điện văng soff chẳng sao

cúp điện chẳng bao giờ là lí do cả, bac tìm lí do khác thuyết phục hơn đi, còn nhiều lí do lắm :m131:

cúp điện chẳng bao giờ là lí do cả, bac tìm lí do khác thuyết phục hơn đi, còn nhiều lí do lắm :m131:

ko có proof, miễn bình luận. chém gió quá .................... nhẹ nhàng tí em khỏ lo nghe mấy pro

thế thì bó tay.không tìm ra được nguyên nhân.đang gõ cúp điện thì nghi là thế

công dân trung thực của nó chỉ sử dụng soft để gõ thôi mà cũng ko tha

lại nóng hổi lên rồi hix hix :binhsua36:

Update tình hình banned mà nhiều bác chém không đúng nội dung topic nhưng không thấy bác COCA nói gì :binhsua85:
- Các bạn bị banned do lỗi soft sao không thử test soft MT coi sao, mình làm việc cả tuần rồi không thấy bị gì

Update tình hình banned mà nhiều bác chém không đúng nội dung topic nhưng không thấy bác COCA nói gì :binhsua85:
- Các bạn bị banned do lỗi soft sao không thử test soft MT coi sao, mình làm việc cả tuần rồi không thấy bị gì

Người ta chia buồn chia sẻ là đúng nôi dung topic rồi , làng xàng qua pr cho MT là ra đảo ko thuơng tiêc nhé, cho 1 topic chưa mặc sức vẫy vùng à ?

Last edited by a moderator:
thưa bố! ý tui nói là ngoài dùng soft ra thì tất cả đều đúng rule của nó vậy mà nó ko tha,làm việc đc 1 tuần nhiều quá, mình từ tháng 3 đến h mới bị banned đây

thưa bố! ý tui nói là ngoài dùng soft ra thì tất cả đều đúng rule của nó vậy mà nó ko tha,làm việc đc 1 tuần nhiều quá, mình từ tháng 3 đến h mới bị banned đây

giống mình hôm trước rồi, nó còn nói rõ ban vì xài soft nữa. thôi kệ, ban cái này lấy cái # ra gõ vậy.

nó làm vậy để anh em règ solo đó mà :binhsua36:

tính ra gõ 1 năm rùi. mình thì chưa bị banned. chỉ bị mem làm banned thôi. mà làm sao nó biết sử dụng soft vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week