Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
k cần, nếu có lòng tốt thì up cái soft XD 21/1 cho anh em kiểm chứng xem... chứ vừa đánh trống vừa thổi còi, vừa khoe hàng vừa la làngk có lợi cho sức khỏe của cụ đâu, có ngày mắc nghẹn đấy cụ ạ. Xem như trong tình hình pix hiện tại này khó khăn, giúp anh em xem như là từ bi hỉ xả đi.

Thể loại gì thế này :))
Nguy hiểm quá :)) Nãy h thấy bác sủa rong trog topic này hơi bị nhìu đấy
Có mệt ko :))

@zzhoanghung : Ngứa mắt lâu rồi, mà h mới nói đc, loại như thím ấy, chướng mắt cái box này quá
Bác nghĩ bác là ai? Admin pix à, nói chuyện thì sặc mùi bác học :)) Kiểu này ngta hay gọi là ngu mà thích nguy hiểm để che cái ngu ấy :| Mở miệng ra là dập lời người khác
Sr mới lên đc nick pro chứ chưa phải Mod đâu ko có cửa ăn nói kiểu đó,còn thích sủa thì ra yahoo treo stt mà sủa !!!

nó nói là >3k codes đó :| bởi thế tui có nói 1 câu là :" Quân tử đáng khoe cái quần thôi sao !"

Cái tội các bác cứ mail chọc nó chi... rồi nó cho vào rọ hết... đừng tưởng chọc nó là nó để yên cho, chỉ 1 con sâu làm rầu nồi canh nên giờ lũ sâu đều bị chết vì chỉ 1 con sâu gây nên họa, chuyên đi phá phách mùa màng của chủ trang trại.

Nói thế các bác đủ hiểu.

Quân tử chỉ đáng khoe cái quần thôi sao :|
Lời nói cũng k đáng giá là mấy cụ à,. Phải nói thật kèm theo bằng chứng nữa nhé để anh em khỏi phải hoang mang và lo lắng nhá.

Please give proof:

1. Ảnh chụp id >3k codes ở pixprofit page.
2. SOFT đang làm id >3k codes tương ứng mà cụ nói k timeout coi.

Loại nào thì dùng từ đó mới xứng mà :)

Thể loại gì thế này :))
Nguy hiểm quá :)) Nãy h thấy bác sủa rong trog topic này hơi bị nhìu đấy
Có mệt ko :))

tạm tạm bác nợ :binhsua08:
đôi lúc bác cũng k hoàn hảo lắm đâu mà nói ;))

@zzhoanghung : Ngứa mắt lâu rồi, mà h mới nói đc, loại như thím ấy, chướng mắt cái box này quá
Bác nghĩ bác là ai? Admin pix à, nói chuyện thì sặc mùi bác học :)) Kiểu này ngta hay gọi là ngu mà thích nguy hiểm để che cái ngu ấy :| Mở miệng ra là dập lời người khác
Sr mới lên đc nick pro chứ chưa phải Mod đâu ko có cửa ăn nói kiểu đó,còn thích sủa thì ra yahoo treo stt mà sủa !!!

Nói thiệt vs bác nhé, có người ngu nào mà dạy người khôn đâu nhỉ, tự biên tự diễn lấy chứ có ai ép mình phải nói ra điều mình phải suy nghĩ đâu, ở đây là cái ngu theo kiểu bổ sức cho cái điểu giả, chứ k phải là tự khoe khoang cái ngu hay che cái ngu như bác vừa nói.

À nữa nè, cái vụ mà bác nói nick tui lên pro ý là bác nói tui ỷ cái nick pro này mà thích nói chi thì nói sao, tui nói cho bác biết nè: Tui chẳng thèm quan tâm đến nick này là nick gì, miễn sao nó là nick để tui thảo luận là được, giờ hạ xuống chức dưới pro thì tui được lợi gì, tui vẫn như thế thôi, mà comment hồi nãy đến giờ tui có nói nặng tất cả đâu nhỉ chỉ vì nó update tình hình thiếu thông tin chính xác thì tui có thể nói hay khuyên, chứ đây k phải là sủa hay là cái quyền hành gì ở đây cả, bác đừng có so sánh tui với mod nhé, bác nói từ sủa thì bác cũng k sáng sủa gì mấy để mà lên án người khác, ngay cách comment của bác cũng nói lên điều ấy, thử suy ngẫm xem.

Bác thử nhìn vấn đề ông fs... gì gì ấy mà k nhận ra vấn đề mấu chốt của nó sao, tính hay khoe khoan tưởng mình làm được là ngon, bác cho mình là người hoàn hảo thì cứ xem nó là bạn, trong ông fs... thì mình vì mình hơn là mình vì mọi người, đôi lúc comment mà tui còn ngứa mắt hơn ông.
---
lo update tình hình đi kẻo bác mặt đen vào đó, ;)

Last edited by a moderator:
mình vừa load dc đấy, 5 ID mới cứng + 2 ID trên 10k code load dc 18 wpm
quên ko chụp hình lại vnpt, p&p

gsd

Các bác ơi tình hình pix như thế nào rồi? Đi cả ngày mới về,về thấy can't liền,chán quá,hix hix,update tình hình dùm mình xíu. Không thì chắc tuối nay lại thức đến sáng T_______T

tình hình là can't nhiều sv pixtyper ID cũ >3k code

pix cứ vậy hoài chắc ae nghèo mà chẳng biết chừng nào bình thường lại

mấy bạn cho mình xin 500 tình hình đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member