Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Cái tội các bác cứ mail chọc nó chi... rồi nó cho vào rọ hết... đừng tưởng chọc nó là nó để yên cho, chỉ 1 con sâu làm rầu nồi canh nên giờ lũ sâu đều bị chết vì chỉ 1 con sâu gây nên họa, chuyên đi phá phách mùa màng của chủ trang trại.

Nói thế các bác đủ hiểu.

đọc cmt của bác như đấm vào mồm ấy. nào là sâu bọ rồi đi phá phách
hình như bác cũng chịu khó xem ai với ai đã từng mail cho thằng pix và ghi nhớ nhỉ (hay pix nhờ bác lắm vậy r` đưa tôi vào list đen :)))
chuyện pix loading liên quan đến chuyện nó trả thù rửa hận ae hay do sever nó bị điên thì ai cũng biết, kg cần phải bàn. nói như kiểu bác học này nghe đúng xoáy não, bác tưởng ngon lắm sao mà phán xét người khác.
--------
thôi, chúc ae cạp vui vẻ. 1 buổi tối chả ra dek j`

Tình hình sáng sủa lại rồi nhé anh em.

đọc cmt của bác như đấm vào mồm ấy. nào là sâu bọ rồi đi phá phách
hình như bác cũng chịu khó xem ai với ai đã từng mail cho thằng pix và ghi nhớ nhỉ (hay pix nhờ bác lắm vậy r` đưa tôi vào list đen :)))
chuyện pix loading liên quan đến chuyện nó trả thù rửa hận ae hay do sever nó bị điên thì ai cũng biết, kg cần phải bàn. nói như kiểu bác học này nghe đúng xoáy não, bác tưởng ngon lắm sao mà phán xét người khác.

Tôi đã im lặng rồi, k sủa nữa mà bác cứ sủa thì tui nói luôn.

Trên đời này pix luôn luôn tìm ẩn nhiều phương pháp để đối phó với member vn chúng ta, bác nói thế cũng có phần đúng, nhưng cũng có phần chưa đúng, bác thử nghĩ đi, mail đi chọc nó, nó điên lên rồi múa lửa cho anh em xem thì cũng có khả năng chớ, nó đã điên mà thêm dầu vào lửa nữa, cả nồi lửa sẽ nổ tung đấy. K cần gửi mail cho nó, từ lâu thằng pix nó cũng khinh member VN rồi. Tại sao có vụ banned IP VN nhỉ, bác thử nghĩ xem là do đâu,... thấy tình hình sao nói vậy, chứ tui k phán xét ai cả, đừng đổ đằng chân lên đằng đầu như thế.

Last edited by a moderator:
Haizzz cạp thế này ko đủ tiến em ăn nửa:((...Tiền Điện mạng nước tháng cũng hết 25$:((....tiền ăn chưa tính:(( mà ngày cạp đc 3$ là cao:(( khổ thật

Haizzz cạp thế này ko đủ tiến em ăn nửa:((...Tiền Điện mạng nước tháng cũng hết 25$:((....tiền ăn chưa tính:(( mà ngày cạp đc 3$ là cao:(( khổ thật

tội nghiệp bác quá nhỉ đành ngậm đắng nuốt cay

1 tháng 90$ chắc đũ mà :m003:

Trời ạ ngồi rặng cả ngày đc 3$ chóng cả mặt:((.....tiền ăn hàng uống nước cũng hết:((

pix dạo này diên lắm muốn lấy $ của nó có nước mà cày đêm thôi chứ bik sao giờ :m002:

6 phút gõ 105 codes, hiện tại đang cant connect :D soft cũ xuân đức 22/1/2012, id cũ toàn trên 3k codes nhé :)

--------
có lẽ loading... toàn tập rồi ấy nhỉ :binhsua72:

Last edited by a moderator:

Bác ni hoàn cảnh như mình, mà cạp đc 3k là khá rồi :( t nay chưa được 2k đây :| log vô timeout lại log ra, giờ nằm vùng chờ ổn định vô xem sao, lại ăn banned nữa thì móm :binhsua74:

Bác ni hoàn cảnh như mình, mà cạp đc 3k là khá rồi :( t nay chưa được 2k đây :| log vô timeout lại log ra, giờ nằm vùng chờ ổn định vô xem sao, lại ăn banned nữa thì móm :binhsua74:

ăn band chắc ăn hành là vừa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week