Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Tình hình sáng sủa lại rồi nhé anh em.

Tôi đã im lặng rồi, k sủa nữa mà bác cứ sủa thì tui nói luôn.

Trên đời này pix luôn luôn tìm ẩn nhiều phương pháp để đối phó với member vn chúng ta, bác nói thế cũng có phần đúng, nhưng cũng có phần chưa đúng, bác thử nghĩ đi, mail đi chọc nó, nó điên lên rồi múa lửa cho anh em xem thì cũng có khả năng chớ, nó đã điên mà thêm dầu vào lửa nữa, cả nồi lửa sẽ nổ tung đấy. K cần gửi mail cho nó, từ lâu thằng pix nó cũng khinh member VN rồi. Tại sao có vụ banned IP VN nhỉ, bác thử nghĩ xem là do đâu,... thấy tình hình sao nói vậy, chứ tui k phán xét ai cả, đừng đổ đằng chân lên đằng đầu như thế.

này, đố bác tìm lại xem từ nảy giờ tôi nói bác sủa cái j nhá. hình như bác đã học thiếu bài giáo dục công dân rồi đấy. tôi đã và đang rất lịch sự và bác càng ngày càng mất lịch sự
tôi chỉ vào đây update tình hình và bị bác cmt kiểu chọc ngoáy, kiểu như tại mình tôi mà bây giờ pix cứ cho ae đói dài tập ấy. Nếu bác thích thì cứ lập hẳn ra 1 topic chửi rủa những người đã từng làm "sâu bọ", đi mail chọc phá pix như bác nói. những thứ bác nói ở trên cũng chỉ là suy diễn thôi, tôi kg nói nó đúng, cũng chẳng nói nó sai. Còn bác thì luôn nghĩ mình đúng nên áp đặt lối suy nghĩ của bác lên người khác và tiến hành đi dạy đời . Vấn đề ở đây tôi kg thích cái kiểu dạy đời người khác của bác đấy. Tôi vào đây update và xem tình hình chứ kg cần bác lên mặt. bác là người gây chuyện trước, kg phải tôi. người nên ngưng sủa cũng là bác, không phải tôi.

Update tình hình phát nữa nào, hiện tại cứ loading... toàn tập id cũ >3k codes nãn wa' >"<

racoon_chjc @ Có lẽ hỏi vì sao tui phải làm như thế thì vào đây mà xem.. http://mmo4me.com/showthread.php?50...d-cua-Pix-moi-van-de-qua-topic-ver32-/page103 (k phải xon xen là gì nữa, chuyện mình thì mình cứ làm việc, chuyện của người khác thì đừng xon xen vào)

Last edited by a moderator:
này, đố bác tìm lại xem từ nảy giờ tôi nói bác sủa cái j nhá. hình như bác đã học thiếu bài giáo dục công dân rồi đấy. tôi đã và đang rất lịch sự và bác càng ngày càng mất lịch sự
tôi chỉ vào đây update tình hình và bị bác cmt kiểu chọc ngoáy, kiểu như tại mình tôi mà bây giờ pix cứ cho ae đói dài tập ấy. Nếu bác thích thì cứ lập hẳn ra 1 topic chửi rủa những người đã từng làm "sâu bọ", đi mail chọc phá pix như bác nói. những thứ bác nói ở trên cũng chỉ là suy diễn thôi, tôi kg nói nó đúng, cũng chẳng nói nó sai. Còn bác thì luôn nghĩ mình đúng nên áp đặt lối suy nghĩ của bác lên người khác và tiến hành đi dạy đời . Vấn đề ở đây tôi kg thích cái kiểu dạy đời người khác của bác đấy. Tôi vào đây update và xem tình hình chứ kg cần bác lên mặt. bác là người gây chuyện trước, kg phải tôi. người nên ngưng sủa cũng là bác, không phải tôi.

Tui k nói với bác nữa, tự hiểu đi, từ đầu đến giờ tui có cmt bác về vấn đề gì đâu mà cứ làm như là chuyện lớn k bằng ý, loại nguy hiểm mà cứ tự cho mình thông minh, nhà trí thức. Vì bác cmt xon xen vào chuyện giữa tui vs beg_nt, nôn na là như thế.

Update tình hình phát nữa nào, hiện tại cứ loading... toàn tập id cũ >3k codes nãn wa' >"<

Upđate cho bác bao đen vào xem 2 bạn... nắm tay trên đường tung tăng vui ca ngày tháng...:binhsua07:

Tui k nói với bác nữa, tự hiểu đi, từ đầu đến giờ tui có cmt bác về vấn đề gì đâu mà cứ làm như là chuyện lớn k bằng ý, loại nguy hiểm mà cứ tự cho mình thông minh, nhà trí thức. Vì bác cmt xon xen vào chuyện giữa tui vs beg_nt, nôn na là như thế.

vấn đề j` thì tự bác biết, tôi cũng chả thèm nói nữa
chuyện tôi cmt là chuyện tôi, chả liên quan j` đến chuyện bác với begs_nt cả
chọc ngoáy người khác đối với người như bác ko phải chuyện lớn, nhưng tôi nghe kg lọt tai nên tôi nói.
thôi chào. không cãi nữa

racoon_chjc @ Có lẽ hỏi vì sao tui phải làm như thế thì vào đây mà xem.. http://mmo4me.com/showthread.php?50...d-cua-Pix-moi-van-de-qua-topic-ver32-/page103 (k phải xon xen là gì nữa, chuyện mình thì mình cứ làm việc, chuyện của người khác thì đừng xon xen vào)

Đưa kái link này ra làm j ,sao ko lội vài page xem cách quote của thím ra sao :)
Cách thím quote và rep mn trog topic ntn :)
XL loại như thím chắc ở ngoài đời cũng ít đc ai ưa nên tính khí vào đây mới thế này nhỉ
Đừng có giở thói đạo đức giả ra đây, mỗi cái cm đều theo kiểu abc và 123 ấy nhàm lắm rồi
Hiểu thế thì khỏi vào update làm gì tốn cm thím ạ, tự mà vào chiến lun đi
Đây là nơi côg cộng nơi ae cùng đóng góp, chứ ko phải để thím dạy đời, ai dập vạ người này người nọ và tỏ ra mình cũng ngang ngửa thạc sĩ !!! Sống tốt thì ngta sẽ đối xử khác đi thím ạ, sao trog topic này hiepsi,daisy,behu,yenly,,.đều vui vẻ..mỗi thím là mang tính đàn bà thế !!! Càng nói càng lộ rõ ra

@Mirinda : XL cậu vì làm cậu khó xử, nhưg đây là ngôi nhà chug, và mang tính đóng góp của member với nhau, chứ ko phải lớp học đạo đức để nó thích dạy ai thì nó dạy với cái kiểu quote bài rồi sỉ vả hết người này người kia như cha chú thế !!! Cậu có thể banned mình, mình hơi quá lời mình chịu !!

Đưa kái link này ra làm j ,sao ko lội vài page xem cách quote của thím ra sao :)
Cách thím quote và rep mn trog topic ntn :)
XL loại như thím chắc ở ngoài đời cũng ít đc ai ưa nên tính khí vào đây mới thế này nhỉ
Đừng có giở thói đạo đức giả ra đây, mỗi cái cm đều theo kiểu abc và 123 ấy nhàm lắm rồi
Hiểu thế thì khỏi vào update làm gì tốn cm thím ạ, tự mà vào chiến lun đi
Đây là nơi côg cộng nơi ae cùng đóng góp, chứ ko phải để thím dạy đời, ai dập vạ người này người nọ và tỏ ra mình cũng ngang ngửa thạc sĩ !!! Sống tốt thì ngta sẽ đối xử khác đi thím ạ, sao trog topic này hiepsi,daisy,behu,yenly,,.đều vui vẻ..mỗi thím là mang tính đàn bà thế !!! Càng nói càng lộ rõ ra

@Mirinda : XL cậu vì làm cậu khó xử, nhưg đây là ngôi nhà chug, và mang tính đóng góp của member với nhau, chứ ko phải lớp học đạo đức để nó thích dạy ai thì nó dạy với cái kiểu quote bài rồi sỉ vả hết người này người kia như cha chú thế !!! Cậu có thể banned mình, mình hơi quá lời mình chịu !!

Tui cũng đã nói ông kia del comment đi, rồi tui del comment còn lại, còn vấn đề này tui đã gửi sms cho ông kia và có nói rằng tui k dạy đời ai hết, nó update thiếu thông tin thì tui khuyên.

vấn đề k phải là chọc ngoáy nhá

thằng fs... nó update mà thiếu thông tin tui mới nói và khuyên nó update thông tin đầy đủ, mỗi lúc bực nó nên nói vậy chứ tui k nói và đi dạy đời ai cả, ở đâu lại xuất hiện 2 chữ dạy đời.. bó tay vs ông này lại thêm 1 ông bênh vực cho ông begs_nt làm mọi chuyện cứ lu bù lên, dựng chuyện từ 1 chuyện rất nhỏ k đáng là bao trở thành chuyện cãi vã lớn trong topic, tui cũng k nghĩ mình đúng để áp đặt lối suy nghĩ của tui lên người khác và đi dạy đời người khác, người gây chuyện trước đấy chính là ông beg_nt, ổng gây chuyện trước nhất... có lửa mới có khói đúng k.. bác lật lại topic và xem lại đi tui nói có đúng k.

---
Mod có thể cho đi 3 ngày hay 5 ngày gì cũng được, vì là ngôi nhà chung, và ai là người comment gây nên sự tranh cãi trước, đấy là begs_nt, và begs_nt đâu phải là đối tượng mà tui nói nhỉ, tự nhiên ở đâu đi vào comment rồi sự tranh cãi tự nhiên nó xuất hiện đấy thôi, thêm 1 ông racoon_chjc thêm dầu vào lửa nữa, ai là người gây tranh cãi trước thì mod hiểu rõ nhất.

Last edited by a moderator:
Hiện tại giờ cao điểm load tốt, không phân biệt ID cũ hay mới, hay bao nhiêu k code (trên 3k dưới 3k) đều load tất tần tật, không cant và không nắc...

Tình hình Pix không cho ID lớn hơn 3k code load vào lúc chiếu có thể cùng suy ra 2 nguyên nhân: 1 - có thể admin chuyển đổi bảo trì lỗi ID và site ; 2 - có thể trước giờ cao điểm admin ko cho load để member chú ý vào những ID có code thấp (phải test với mức rate 0.8$/k code ) => admin hưởng lợi. Vì vậy, anh em có ID cũ rate 1$/k code chắc phải thức đêm dài dài rồi.

Thôi bỏ qua đi 3 bạn . . .
Có lúc mình cũng thấy như zzhoanghung , log id vào soft load dc có 5' timeout toàn tập mà có bạn update ko hề bị timeout , thấy rất khó hiểu . Ý hoanghung cũng chỉ muốn ai update thì chi tiết chút cho bà con thôi .

Now load thế nào rồi mọi người ?? Đã mượt chưa

:binhsua75: mấy bác nóng tính wa' mà do thằng pix nó khùng nên anh em nóng cũng phải
chủi nhau cũng giải tỏa stress đó ;))

id cũ 3p can`t 1 lần, mỗi lần can`t code kẹt 2p có dư mới chịu load lại (pixprofit) sao đêm nay thảm hại wa.

đêm nay cố gắng được 5$ mới ngủ :binhsua76: hum nay làm tệ hơn hum qua, được có 3$ à :binhsua72:

Bà con chú ý nhé....Hiện tại Pix nó khùng:D Nhiều khi có ng vào load rất mượt Nhưng khi vào đây up tình hình họ bảo mượt...Thì mọi người vào cạp lại bị timeout đó là vấn đề Thời Gian mà:D có thể khi họ up thì nó đã loading rồi...Các bác cạp để ý 1 tí sẽ bik:( vừa log vào nó chạy mượt tầm 100code đổ lại là nó tịt ngay:D....Vì thế các bác đừng chém nhau nhé:(...Lỗi do thằng Pix ko phải ng Up Chém Gió Đâu:D

hỏi các bác sao ông fs... nó bảo k timeout khi dùng soft cũ 22/1 XD với id cũ trên 3000 codes mà tui làm trên soft cũ giống hắn mà có được đâu nhỉ, nó vẫn loading.. toàn tập như thường, hay thằng pix thương hắn nên k bỏ các id vào danh sách đen :-/ :binhsua18:

hỏi các bác sao ông fs... nó bảo k timeout khi dùng soft cũ 22/1 XD với id cũ trên 3000 codes mà tui làm trên soft cũ giống hắn mà có được đâu nhỉ, nó vẫn loading.. toàn tập như thường, hay thằng pix thương hắn nên k bỏ các id vào danh sách đen :-/ :binhsua18:
hài mấy vụ soft cũ bác ah , soft nào chả như nhau , nhưng bảo rằng ngta xạo thì ko có chứng cứ , thôi kệ đi

tui thử qua đầy đủ các bản từ tháng 1 đến 26/3 , ban ngày đều load dc 5 phút là all loading

Now , 6 acc full , p&p , xd

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week