Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
huhu reset , fake ip cũng ko load
bé heo teamview đại ka koi máy em 1 chút dc ko

Bác LukeLucy iu quý, bác bị dìm hàng bởi ông ecap rồi :))
Chữ ký của bác bị mất bản quyền :))

http://thamhue.com/showthread.php/1...ng-Vương-!-Hàng-Hè-2012?p=3126240#post3126240
;)) ;))

Update tình hình đang gõ tốt nhá, id >3k codes k lắc nữa thằng pix giờ này tạm thời ổn định lại rồi, chiến nhanh trước 7 giờ rưỡi sáng nay nhé :) :D

mìn tét rùi oánh lun tới h nè, nghỉ xả hơi 30 min giữa mỗi 1 h , cũ mới trên dưới 3k code có hết .. cái này mí test đến h nó ko nhảy pri nên ngủ, mệt quá ùi, úp cho anh em làm

xd , vnpt, pixtyper, id mới reg cách đây 3 h và test lun sợ ăn ban :binhsua79:

pa kid ơi id của con ko load :((

pa kid ơi id của con ko load :((

reg acc mới đi ngừi đẹp, quánh đã như ngày mí giải phóng í :binhsua07:, à còn cái nì nữa, lúc nãy acc cũ, bấm pay out cả đàn nhé, 5 con, nó load nhỉnh hơn mí con kia khoảng 15%, ko bit có vụ này hem nữa :binhsua168:

thôi chết con rồi , toàn bộ id bắt đầu từ tên anhhungxadieu của con đều bị liệt vào list đen của pix dog , ko load con nào :((

log thử tên id bongbongmuahe thì load như điện xẹt

Ai ko tin teamview cho coi liền đây !!!! Nói sách mách chứng !!!

thôi chết con rồi , toàn bộ id bắt đầu từ tên anhhungxadieu của con đều bị liệt vào list đen của pix dog , ko load con nào :((

log thử tên id bongbongmuahe thì load như điện xẹt

Ai ko tin teamview cho coi liền đây !!!! Nói sách mách chứng !!!

dựa vào id đoán giới tính admin , bongbongmua hè, gái cạp, cho qánh, anhhungxadieu, đực rựa cạp, miễn :binhsua172::binhsua172:

dựa vào id đoán giới tính admin , bongbongmua hè, gái cạp, cho qánh, anhhungxadieu, đực rựa cạp, miễn :binhsua172::binhsua172:

đảm bảo ai mà tạo id chung 1 gmail giống tui , thêm dấu + đàng sau , chuyến này nghỉ mát hết
bùn quớ , id con toàn 0 với 1 trên 5kcode ùi , h phải bỏ :(:)(:)((

đảm bảo ai mà tạo id chung 1 gmail giống tui , thêm dấu + đàng sau , chuyến này nghỉ mát hết
bùn quớ , id con toàn 0 với 1 trên 5kcode ùi , h phải bỏ :(:)(:)((

hơ hơ vậy là từ h trở đi ta sẽ lấy tên là keomutngotngao, thoconnhinhanh hay là bebinhongnheo j đó ,sẽ đc cạp . còn ko thì có mà cạp đất , hô hô reg mới đi ngừi đẹp , đừng hoài niệm với mí mụ già 3k code nữa, ta reg mí e mới mơn mởn thôi :binhsua07:

Tự nhiên ra nhiều code sorry thế :binhsua72: có ai bị thế ko :(

27' dzang cui' bap' nua~ rui' ! chán ! thật dzay sớm phá sức mà ngồi chốc mo~ . pixprofit XD soft VNPT

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,863
Latest member
buihuong980

Most viewed of week

Most discussed of week