Proxy ngon dùng để treo Traffmonetizer, Honeygain, Facebook cho mọi người

cho thuê sv có sẵn subnet /24~ 255 IPv4 giá từ 250$ ông nào thấy lời thì mua nè :ami_fat_cat_040: :ami_fat_cat_040:

Hiện tại 1 page đã bật kiếm tiền có giá khoảng 900k tới hơn 1 triệu thì đã dư sức có lời rồi.
lm sao để bkt thì bác ko nói =) thà như vậy mình đi mua data tây lông rồi đưa nó lên bullet ăn trộm page có phải lời cmnr rồi không kk

cũng biết trang này mà nói thật ip cỡ này thì ko nên xài để cheat vì nó nhanh hết lưu lượng vcl để nuôi nick thôi

webshare.io
Webshare.io này nên đem vứt sọt rác chứ sài cài gì, tốc độ thì như rùa bò, kết nối lúc được lúc không :popo_too_sad: , chưa kể tới các vấn đề khác..... Bớt xúi người khác mua mấy thứ vớ vẫn lại đi bạn :popo_beat_brick:

Bác nuôi fb thì tham khảo mã sp01 trên web proxy.mkvn.net xem sao nhé
Nick mới lập ngày 24/08/2023 mà vô đây PR cho site proxy lạ hoắc, nguy cơ tìm ẩn rủi ro rất cao, mọi người nên cẩn thận. Muốn bán proxy thì nên đóng bảo hiểm rồi lập topic riêng nha bạn, chứ đừng vô đây PR ké nha :popo_too_sad:

Webshare.io này nên đem vứt sọt rác chứ sài cài gì, tốc độ thì như rùa bò, kết nối lúc được lúc không :popo_too_sad: , chưa kể tới các vấn đề khác..... Bớt xúi người khác mua mấy thứ vớ vẫn lại đi bạn :popo_beat_brick:

Nick mới lập ngày 24/08/2023 mà vô đây PR cho site proxy lạ hoắc, nguy cơ tìm ẩn rủi ro rất cao, mọi người nên cẩn thận. Muốn bán proxy thì nên đóng bảo hiểm rồi lập topic riêng nha bạn, chứ đừng vô đây PR ké nha :popo_too_sad:
Ai biểu mua gói rẽ tiền, hơn nữa tôi đâu có xúi người khác mua, câu từ nào thể hiện là tui đi xúi người khác.

À topic bác đang rao proxy của bác à

Sorry nhé đọc bài tưởng bác người dùng chia sẻ kinh nghiệm

Ai biểu mua gói rẽ tiền, hơn nữa tôi đâu có xúi người khác mua, câu từ nào thể hiện là tui đi xúi người khác.
Không xúi mà ghi tên Webshare.io cùi bắp làm gì thế :popo_beat_brick:

À topic bác đang rao proxy của bác à

Sorry nhé đọc bài tưởng bác người dùng chia sẻ kinh nghiệm

Không phải site của mình nhé, mình làm gì đủ trình có site như thế này, chẳng qua thấy dùng nó ok thì show ra thôi.

Cuộc sống này phải tự thân vận động, tự tìm hiểu, chứ chẳng ai chỉ sẵn cho người khác đâu bác à
thôi tôi xin tôi trong ngành ads ủng content cũng vài năm rồi ! Bkt dc thì nó cung tùy content chứ lượng truy cập vào page được bao nhiêu quan trọng nó hiển thị số lượt video là bn? Giờ thời đại nào rồi mà còn nghĩ content đi trc ads đi sau kk quá gà. Mà những ng làm dc kênh bkt thì họ để ý vài chục nghìn cái proxy làm *** j

thôi tôi xin tôi trong ngành ads ủng content cũng vài năm rồi ! Bkt dc thì nó cung tùy content chứ lượng truy cập vào page được bao nhiêu quan trọng nó hiển thị số lượt video là bn? Giờ thời đại nào rồi mà còn nghĩ content đi trc ads đi sau kk quá gà. Mà những ng làm dc kênh bkt thì họ để ý vài chục nghìn cái proxy làm *** j
Vấn đề là lúc bật kiếm tiền xong thì cũng sẽ rất dễ bị tắt kiếm tiền :popo_too_sad: , chưa tính rất nhiều trường hợp không may khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom