• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Hĩ sao time out không vậy mọi người tụt 3 wpm còn chưa load lại nữa:|

Oh lại check ra thêm 1 group nữa, bay thêm 8 ID. Tổng cộng 3 group, ra đi 27 ID rồi. Ôi Pix ơi là Pix @@

Mọi người check group gấp. Ai chưa bị sờ thì lo load vào gõ dù chỉ 1 code. Hix chán cái cuộc đời, bay 1 lúc 27 ID cũ, mà toàn là ID mới test về 0 hồi trước đợt 14/2 mới ngu người chứ

loading hoài luôn, được vài chục là làm tới! chán quá rồi xd; vnpt

[/url]
load khá good nhé các bạn
SV:pixtyper
:binhsua79:

@ mylove876530 id cũ hay mới thế tui id cũ loading có làm được đâu trong khi vào pix ầm ầm :binhsua04:

giờ soft mới lại có thế này ak ? mới log vào nhìn cái tưởng bị ban hic hic mà chưa biết là bị ban hay chưa nữa :D

cho e hỏi nhanh cái nhe! mất công lập topic! acc bị band dismiss ra là tiền hết âm thật ko! nó có trả lại tiền bị trừ hok?:binhsua04: ai từng trải cho mình biết cái!

cho e hỏi nhanh cái nhe! mất công lập topic! acc bị band dismiss ra là tiền hết âm thật ko! nó có trả lại tiền bị trừ hok?:binhsua04: ai từng trải cho mình biết cái!
bị banned bình thường vẫn trừ tiền nhé, chỉ có điều những id bị banned do ko làm việc, tức cột earned = 0$ bị banned sẽ ko trừ $. banned rồi tất nhiên dismiss ra chớ để làm gì, nhìn ngứa mắt ko à:-s

:binhsua74: nãy load ầm ầm out ra nghỉ tay h chui vô loading cả 3 cột, trog khi ngta thì làm dc, vụ gì kì dzay, đã làm là làm lun hok cho nghỉ hả? pix khốnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

@ mylove876530 id cũ hay mới thế tui id cũ loading có làm được đâu trong khi vào pix ầm ầm :binhsua04:

id cũ đấy bạn à có con pri 1 thì mới test hôm qua thôi:binhsua76: đang load ngon nhé mọi người SV pixtyper 8ID vừa tay:binhsua75:

CÓ khi nó chuyển sang chế độ
2 ngày k làm việc là ăn band
@@
giống qlink roài
up: load khá nhưng nản quá chả muốn làm nữa

4ip sp tầm 20 nhé, load good

đang load đều ít cant...đi ngủ mai dậy gõ tiếp

pause tý giờ vô connect cả dàn là sao nhỉ :binhsua72:

load gì mà giờ này can't tùm lum là sao ta,sevver pixtyper FPT id>3k code :((
load mượt mà bác, 4id sp 20 này, tại mình gõ chậm, chứ không phải hơn nữa :|

Status
Not open for further replies.