Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
pix đang load rất tốt mặc dù có chậm

thế tóm lại là cái vụ bôi đen này làm sao đây hay là nó chỉ lock những ID không earned nhỉ lưu ý LOCK # BAN nhé.LOCK không bị trừ tiền còn ban thì mọi người biết rồi đấy.mọi người vô group kiểm tra xem có bị tình trạng tương tự không rồi xem tnao nhé.

mình thì hình như không có bị như bạn

bây giờ mà dissmiss acc ra thì acc chủ có bị trừ tiền không thế mấy bro.ôi cái group chưa 1 lần ăn ban của tôi cả hơn trăm invite chứ ít ỏi gì đâu.:((
update load nhanh 6acc speed 19.

load ầm ầm rồi đó, AE vào chiến đí, chắc ban ngày nó ko load nữa đâu,:binhsua79:

bây giờ mà dissmiss acc ra thì acc chủ có bị trừ tiền không thế mấy bro.ôi cái group chưa 1 lần ăn ban của tôi cả hơn trăm invite chứ ít ỏi gì đâu.:((
update load nhanh 6acc speed 19.

Dis ra ko bị âm nhé, mình dismiss hết rồi

thế tóm lại là cái vụ bôi đen này làm sao đây hay là nó chỉ lock những ID không earned nhỉ lưu ý LOCK # BAN nhé.LOCK không bị trừ tiền còn ban thì mọi người biết rồi đấy.mọi người vô group kiểm tra xem có bị tình trạng tương tự không rồi xem tnao nhé.
Group tôi bình thường..không bị gì cả......kể cả id earn = 0

Có thật ko để em yên tâm chiến tiếp vậy bác? Chứ lỡ như chiến cho mệt mà âm thì khổ! e bị band 2 group mất 15 ID!
thật chứ giả gì bạn, :D

tình hình là load tạm đươc...............................................

Last edited by a moderator:
Time out toàn tập @@. Nghỉ tay lun là vừa ^^

uh, đang chậm dần, nghỉ tay chút rùi mần tiếp. 5ID speed 18 thui, P&P, XD, 3gVT.:binhsua101:

Mia, no ban 1 loat 6 id vi earn = 0. Ku Pix này làm ăn như.... làm gì cũng ko thông bao trước 1 tiếng, bay 1 lúc 10 ID :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,417
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week