Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver32!!!)

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi có phải khi gỏ mình gỏ lun cả dấu CHẤM và PHẨY lun hả..... còn các ký tự đăc biệt khác thì ko cần gỏ hả?

vxvx

Cho mình hỏi có phải khi gỏ mình gỏ lun cả dấu CHẤM và PHẨY lun hả..... còn các ký tự đăc biệt khác thì ko cần gỏ hả?

không gõ dấu chấm phẩy đâu bạn,chỉ rõ chữ thôi,pĩ đang load tốt cố gắng làm nhé,mình đi ngủ,mệt quá rồi :D

Load vẫn nhanh nhé ae, mỗi tội code dài ngoằng =.="
Ae cạp tốt nhé, buồn ngủ rồi :D

code dài khó quá hic hic out đi ngủ thôi :binhsua08:

Load thì vẫn tốt, code dài nhiều cái nhìn rối cả mắt, ae cạp tiếp nhé mình không đỡ được rồi.

code dài mà code khó không chịu ko nổi rùi

Sao mà log có 5 acc mà thấy toàn loading+can't trong 2 phút rùi chạy lai.Tẩm 15 phút tì can't 4 lần.time out thì không có tại xài soft củ hồi xưa.Vại thằng chóa pix luôn :binhsua94::binhsua94::binhsua94:

Trung bình 2p timeout 1 phát nhé, mới sáng ra đã thế này :binhsua76:

Ko hiểu luôn, log vào soft, có 8id thì 6id load, còn lại ko rặn đc code nào:-s. toàn id mới, pri 0. trên dưới 3k code đều có. thằng pix định làm gì đây ko biết, đã banned hết id earned 0$ rồi h lại....:binhsua04:

lạ nhỉ, t log 4 id sp cũng 20 rồi, giờ load hơi chậm lại rồi =,=

Ko hiểu luôn, log vào soft, có 8id thì 6id load, còn lại ko rặn đc code nào:-s. toàn id mới, pri 0. trên dưới 3k code đều có. thằng pix định làm gì đây ko biết, đã banned hết id earned 0$ rồi h lại....:binhsua04:
ds số hưởng xưa nay mà ai ko bit, ăn ban lần nào điểm danh cũng có mặt hết mà :binhsua07:

ds số hưởng xưa nay mà ai ko bit, ăn ban lần nào điểm danh cũng có mặt hết mà :binhsua07:

hả, lần này ko phải bị banned à nha, đừng trù ẻo tui há. log thêm mấy e dưới 3k code vô rồi, load ngon lắm.10acc mới dưới 3k code. sp 23. thi thoảng time out thôi, tranh thủ ra ngoài hóng hớt tình hình.;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week