Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
server P&P can't sub ghê quá đi ! :binhsua76:

Buồn anh Pix ghê:(....Code thì ra oánh mỏi cả tay mà $ thì thấp ứ chơi zớii anh giờ nảy nửa ik ngủ luôn:((...3k2 code mà 2.4$ buồn....ID củ load 10ID vào nó ko thèm load luôn mới gúm:binhsua74:Cả nhà cap tốt nhé em ik ngủ ây.....

Ối, các bác ơi!
id mới tạo nếu gõ sai nó trừ tiền. hôm qua em tạo một group, gõ về pri 0, em payout, sáng nay vào kiểm tra nó -$ trong tk con. nghĩa là code nào gõ sai no trừ tiền code đó

vừa cant connect vừa lặp code vãi đái con gà mái luôn, hic

:binhsua72:

Load chậm can't nhiều lặp nhiều có sorry không chịu nổi rồi ai làm tiếp nhé mình nghỉ đây ^^

Ối, các bác ơi!
id mới tạo nếu gõ sai nó trừ tiền. hôm qua em tạo một group, gõ về pri 0, em payout, sáng nay vào kiểm tra nó -$ trong tk con. nghĩa là code nào gõ sai no trừ tiền code đó
là gõ 250code nó tính có 0.2$ thôi đó hả, id mới nó tính giá mới mà :|
Vừa bị sub, lặp code um sùm, tạm pause đã

lâu quá không cap pix vào thấy ae kêu la giữ vậy.
Nhớ lúc hồi xưa chỉ cần 3 con pri 1 là gõ cả ngày không hết ấy chứ nhỉ.
Còn gì thì...

lâu quá không cap pix vào thấy ae kêu la giữ vậy.
Nhớ lúc hồi xưa chỉ cần 3 con pri 1 là gõ cả ngày không hết ấy chứ nhỉ.
Còn gì thì...

ÔI thời hoàn kim ấy đâu còn đâu, mặc dù mới tham gia MMO nhưng pix thế này cũng đang định bỏ đây. haiz

Tình hình sao rồi mọi người...bt lại chưa?

kg phai, tinh theo pri thi to noi lam gì, khổ là tớ kg post cai hình lên đây được, chỉ tớ cách post hinh đi

kg phai, tinh theo pri thi to noi lam gì, khổ là tớ kg post cai hình lên đây được, chỉ tớ cách post hinh đi
cậu vào upanh.com tạo một tài khoản rồi up ảnh lên.
Rồi chèn link fourm vào đây là xong thôi.

Sao người load chậm ng load nhanh Thế này......Ai đang Cap cho cái kết ik ..... Ổn định chưa ID củ nhé :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom