Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
Sao sv Pixtyper nó can't lun rồi, log 2 lần vẫn can't.
Nguy wa :((

mấy bác Up tình hình cho xin 500 ID củ hay Mới nha.....2 Cái nó load khác nhau đó....( Đừng Zộii Boom Nhé...Ko Thì Khổ Ng Ta ):binhsua72:

:| Mới lập 15ids vào, chỉ có 1 id load, load nhanh vô cùng luôn, mà có 1 id thi làm ăn gì, thế là thoát ra

thế là sao hả các bác

Server Pixtyper, FPT. ID toan là id cả năm trời rồi

:| Mới lập 15ids vào, chỉ có 1 id load, load nhanh vô cùng luôn, mà có 1 id thi làm ăn gì, thế là thoát ra

thế là sao hả các bác

Server Pixtyper, FPT. ID toan là id cả năm trời rồi

reset modern lại đi xem sao, hôm qua cũng có bro bị thế..........

Vừa mới làm xong 40', server Pixtyper ko cant' sub 1 phát nào nhưng Sorry thì như mưa ! :binhsua79:

id cũ hay id mới mà trên 3k code thì có log hơn chục id cũng ngồi mà chờ code nhé. Mình thấy chậm quá nên out ra và log 1 gr khác vào gõ, trong đó có 6id mới, trên dưới 1k code, 4 id mới, trên 3k code thì 4 id trên 3k code kia loading 3 cột nhé, còn lại 6 id ít code kia load ào ào:-s. vậy là 6 id đủ dùng cho sp 24. Bó tay vs thằng pix luôn:-s
P&P.
vậy ai có id ít code log vô mà gõ nhé, thậm chí ko có cant sub hay loading gì luôn, tỉ lệ rất nhỏ và nhanh!

Vãi nhể, xem ra nó lại sắp có trò gì đây. vừa thử các bản update của XD log vào vẫn loading. ko load dc mọi thử (cả balance, pri...)

ID mình log nhiều code rồi trước 14/2 nhé. có anh em nào làm đc với thể loại đấy lên tiếng nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week