Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver31!!!)

Status
Not open for further replies.
Out ra lúc 12h30 thì đang có dấu hiệu chậm lại còn sorry thì phải ra đều :)

gõ 30p code sorry chỉ có 4 cái thôi, 6id speed 17, pixtyper, XD, 3gVT.:binhsua79:

ID mới Cant hơi bị nhiều:D....Log ID củ vào chiến mọi người ơi....Đừng dại chơi ID củ...nó sút 1 phát thì khổ

sao mềnh 7 id mà sp có `5.6 thôi nhẩy, mà có lúc 3pic 1sorry mới ghê

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

ID mới Cant hơi bị nhiều:D....Log ID củ vào chiến mọi người ơi....Đừng dại chơi ID củ...nó sút 1 phát thì khổ

thế là thế nào hả ? hihihi

Load bt, chưa thấy cant. Nhưng sorry nhiều wa. Có sao ko nhỉ???:binhsua75:

:binhsua76: kì rồi giờ này cũng sorry nhiều đi tông hết 12id ko dám liều

out thôi kẻo lại ăn ban . cố quá thành quá cố :|
à AE cho mình hỏi luôn là qlink ban đêm rate là 1$/1k code phải ko hay là buổi sáng là 1$/1k code
tại sao qlink nó lại gửi về 2 tài khoản . 1 cái là 0.9$/1k code và 1 cái là 1$/1k code có ai giống vậy ko
1 cái 0.9$ là ban ngày còn 1$ là ban đêm giờ của mình là 2h đến 6h sáng :D theo mình biết thì là vậy hì hì

Nãy giờ mình load ngon mà, ít can't sub :|, sv P&P PFT
Nghỉ làm lúc bị code sorry, log vào thấy ngon gõ luôn 1k

ID củ tình hình load thế nào vậy mọi ng....ID mới Load Tốt mà hồi đêm ko kéo Pri giờ làm $ thấp quá:binhsua74:

ID củ tình hình load thế nào vậy mọi ng....ID mới Load Tốt mà hồi đêm ko kéo Pri giờ làm $ thấp quá:binhsua74:
cant connect dài hạn, id mới lên trên 3k code rồi, h load chậm rì ko à. 11id mà ko có code để gõ:-s:-s

=)) kéo cỡ 3h đó em ,gõ đúng sẽ xuống,hết pm cho chị nha út kute ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week