Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
theo mình nghĩ chắc pix đang hạn chế người gõ và bình ổn cho tất cả người gõ và pri. = chứng gõ nhất là pri cao thì load nhanh nhưng giá chỉ 0.8$ còn pri thấp thì load chậm giá là 1$

chắc là gõ ăn gian quá lố + go~ ẩu nên nó band :D :binhsua161:

chắc là gõ ăn gian quá lố + go~ ẩu nên nó band :D :binhsua161:
Không phải đâu bạn. Thằng em mình mình dạy gõ cẩn thận luôn. Ngoại trừ ký tự đặc biệt ra thì phải gõ hết. Mình ngồi cả 1 buổi tối xem nó gõ để có code nào đặc biệt chỉ nó mà. Rate của nó là 98%. Ngồi 3h được 1500code. Giờ thương em tôi quá :((

Hỡi toàn thể anh em mmo4vn.... chúng ta hãy cùng nhau không gõ 2, 3 ngày xem thế nào... nhất định mọi người phải đoàn kết không làm việc... thử xem nó trả lời thế nào... pix nó quá đáng lắm rồi! :binhsua159: :binhsua159:

Tui xung phong là người đầu tiên đình công đây! Dẹp mie hết... không gõ nữa :binhsua159:

Hỡi toàn thể anh em mmo4vn.... chúng ta hãy cùng nhau không gõ 2, 3 ngày xem thế nào... nhất định mọi người phải đoàn kết không làm việc... thử xem nó trả lời thế nào... pix nó quá đáng lắm rồi! :binhsua159: :binhsua159:

Tui xung phong là người đầu tiên đình công đây! Dẹp mie hết... không gõ nữa :binhsua159:
Mình xung phong làm người thứ 2 :binhsua166:

Mình đình công gần tháng nay rùi :"> Lên núi tu luyện. Sẵn lần này mình phải tuyển Ref Offer mới được. Lập hội Captcha Organize cái nhỉ :))

Không phải đâu bạn. Thằng em mình mình dạy gõ cẩn thận luôn. Ngoại trừ ký tự đặc biệt ra thì phải gõ hết. Mình ngồi cả 1 buổi tối xem nó gõ để có code nào đặc biệt chỉ nó mà. Rate của nó là 98%. Ngồi 3h được 1500code. Giờ thương em tôi quá :((
Hên xui. Tất cả chỉ chờ reply của Admin thôi. Tầm 22h30 sẽ có mail reply. Chờ hóng tiếp. Haizzz:binhsua160:

Vote. Thế là ta đã đình công :binhsua25:

Gì ghê vậy . Mới gõ xong , mỏi tay định dừng chút xem xxx , nghe banned hàng loạt quíu hàng hết muốn xem .

Hay do cái này nhỉ, sáng đang làm thấy nó hiện ra

Chả biết nữa. Mình nghĩ do mạng. Mình gõ 3G 2,3 tháng nay cũng may chưa dính em nào. Em mình dùng VNPT hết nhảy pri lại ban nick vậy đó. Tội nghiệp nó mới làm. Ngày xưa lúc mình mới làm bị ban 6$ thằng Qlink nản cực luôn :(
mình ko thik dạy ai cả nhưng xem lại cách làm việc của thằng e cậu chứ mình cũng đang sài VNPT mạng 150k ko xem nổi phim nhóe ...tốt nhất chưa có kinh nghiệm gì thì nên tránh làm việc vào tầm trưa chiều đi...:binhsua169:

Vote lun
Ko bik mình là người thứ mấy =))
Cho nó bik mặt đi,koi thường ae VN quá thể

thằng nào trên này kêu đình công mà ko đình công đánh lén lút thì ra ngoài đường sẽ bị xe cán...:binhsua156: hahaha

Mình đình công gần tháng nay rùi :"> Lên núi tu luyện. Sẵn lần này mình phải tuyển Ref Offer mới được. Lập hội Captcha Organize cái nhỉ :))

Quyết định rồi... giờ chuyển sang 188bet vài bữa cuối tuần xem làm ăn thế nào... qua tuần mới tính tiếp... anh em phải đồng lòng đình công mới có tác dụng... :binhsua172:

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

thằng nào trên này kêu đình công mà ko đình công đánh lén lút thì ra ngoài đường sẽ bị xe cán...:binhsua156: hahaha

Yeah... đúng như bác nói đê... quyết định rồi đấy nhák... :binhsua168:

vote cho đình công !
thứ 7 và chủ nhật ta đi chơi rồi =))

Cần gì phải nói là ai đánh lén lút đánh nhiêu bị banded bấy nhiêu :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week