Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Vừa kiểm tra group khác lại thấy bị ban là sao :binhsua166:

Đang xài PFT nè, có phải VNPT đâu mà vẫn bị banned >.<

Lạ cái là trước khi bị ban load rất mượt, có chậm nhưng ít can't :-s
vnpt fpt bệnh như nhau thôi, đứt cáp liên miên
tui sctv , trừ 1 lần banned vì pix bảo trì ra , chưa bị ban vô cớ bao h

Chuẩn, đình công vài ngày tụ tập ăn chơi đi , 1 tháng nghỉ vài ngày xả stress cho đỡ tức >.<

Xong. Đã mail cho admin hỏi tại sao roài. Ức chế, ngứa ngáy chân tay, ko gửi thư ko chịu đc.:binhsua159:
giờ là iem ko có làm nữa.:binhsua160:
A e đừng manh động, coi chừng tai nạn tiếp đấy.:binhsua166:

Xong. Đã mail cho admin hỏi tại sao roài. Ức chế, ngứa ngáy chân tay, ko gửi thư ko chịu đc.:binhsua159:
giờ là iem ko có làm nữa.:binhsua160:
A e đừng manh động, coi chừng tai nạn tiếp đấy.:binhsua166:
Em chờ tin từ bác, giờ em đi ráp mô hình đây, bỏ bê t/y cả tháng trời rồi :-s

vnpt fpt bệnh như nhau thôi, đứt cáp liên miên
tui sctv , trừ 1 lần banned vì pix bảo trì ra , chưa bị ban vô cớ bao h
t nghĩ ko phải do mạng đâu à. Chắc do thằng pix quá, hên xui. :binhsua04:

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

gì ghê thía nhỉ mới ngủ dậy thấy tình hình kiểu này chắc đi ngủ típ quá :binhsua163:

chuẩn mem! ngủ tiếp đi bác. t tính đi chơi đây. Nghỉ Pix!:binhsua51:

trời ơi. có lên làm việc ko đấy :((
đừng bác ơi
nguy kịch lắm rồi :((
Mình đag ráng đủ 4$ nhưg sợ quá out luh :((
Có bác bị banned,trc khi banned load rất mượt đấy >< Nó đối xử tốt xong chém lun thể,chóa thật

hồi trưa bác đang test con này hả ? hay ko đụng j đến nó mà cũng bị dính chưởng ?
Đang test con đó cùng với 5 con khác, load mượt bình thường ko thấy loading gì ráo, gõ cũng được nhiu đó code đó, mệt pause tắt đi ngủ xí dậy mở lên nó thế ! :binhsua163:

hồi trưa bác đang test con này hả ? hay ko đụng j đến nó mà cũng bị dính chưởng ?
Trước có đợt mình làm group chị Ng test ID test 30code đầu mà bị ban nói không ai tin :(
Đang đi trên trường thằng em call: anh ơi chỗ lịch sử payment nó pay thêm 3$ :| Hiểu ngay. Về lên mạng hóa ra cũng nhiều bác bị thế này :( Đang mail pix làm rõ vấn đề. Em mình nó dùng VNPT

Đang test con đó cùng với 5 con khác, load mượt bình thường ko thấy loading gì ráo, gõ cũng được nhiu đó code đó, mệt pause tắt đi ngủ xí dậy mở lên nó thế ! :binhsua163:
Em cũng thế bác mod ạ, đang hí hửng vì nó load mượt nên out nghỉ xíu vào bị ban :binhsua166:

ATTACH]

giống tui, ko loading, vãn load bt, vẫn ban

Attachments

25.4 KB · Views: 38
Last edited by a moderator:
pix thâm thật :|
Load mượt cho ngta hì hục gõ,xong banned sạch :|
Hết thuốc rồi!

Rồi xong luôn pix sắp sập rồi mọi người ơi :binhsua155: Nó banded hết cho mà xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week