Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Trước có đợt mình làm group chị Ng test ID test 30code đầu mà bị ban nói không ai tin :(
Đang đi trên trường thằng em call: anh ơi chỗ lịch sử payment nó pay thêm 3$ :| Hiểu ngay. Về lên mạng hóa ra cũng nhiều bác bị thế này :( Đang mail pix làm rõ vấn đề. Em mình nó dùng VNPT
:binhsua146::binhsua146::binhsua146:
pay thêm kiểu này thì iem chả dám.:binhsua159:

:binhsua122:
đang hăng say gõ . loading 1 lượt . 10 id ban mẹ nó 8 con T____________T

trời, bác này xui dữ. vậy tính bỏ luôn group cho lành:binhsua160:

tình hình rất chi là tình hình, pix đang rất chi là bị điên, các ae làm nên cẩn thận, hết thay đổi 0.8$/1k hình đến pri9 load nhiều hơn pri0, bây giờ đến ban hàng loạt. chắc đến thời kỳ bão tố của pix rồi, ko biết đến khi nào mới qua cơn bão này đây

Ở đây đang bàn luận vấn đề bị ban vô cớ. Mấy bạn nào cứ lượn vào câu bài pix scam hoặc sụp thì lượn mịe ra ngoài lập topic riêng mà chém. Trước nó không pay cả 21,22 ngày nó còn éo scam giờ ngày nào pay ngày ấy chậm tý lại cam cam cam. Điên mịe rồi. Éo biết nghĩ. ae người ta đang bị ban vào chỉ nói được mấy cái đấy thôi hả

À mà mọi người gõ có được thêm invite không nhỉ mình gõ hỗm rày không có invite ??

dự đoán pix đang load ngon ! ( ko ai làm vì sợ banned ) =))
a e nào muốn làm vào làm !
Chắc ko ai dám =)) !
Hóng nào ! bạn trên kia bị ban 8/10 ID cho cái proof cái cho mọi người cùng sợ chơi =))

Đội 1-2-1 load chậm thỉnh thoảng 5 đến 7' lại sub 1 lần
p/s : Mềnh rất thích chọc mấy thằng "trẩu tre" . Nó bực mình có nghĩa là ta thành công =))

banned 2 acc, ko hiểu tại sao luôn. hoảng loạn ko kiếm ăn đc gì, h lại bị thế này. "*** cắn áo rách":binhsua159:[url=http://www.upanh.com/hf_upanh/v/fnz9aa8k8qq.htm][/URL]

lại bị baned 3 accout, thế là group nào cũng âm rồi chán quá. Từ tết ra đến giờ mất 6 account rồi có bác nào bị ban nhiều như mình không?

mình củng vừa bị ban 1 acc nữa đây mệt mỏi quá rồi

Haizzz quá vậy nãy giờ tui làm xong ko thấy gì out đi ngủ xí mói dậy mở ra xem bị ban 1 em là sao trời ???

góp vui cái nhỉ :))

Thằng em mình mới dạy cho được vài hôm nó vào gõ đúng lúc điên và kết quả :| Khổ thân nó vừa vào chưa kiếm đồng nào đã :( . Con ch0' PIX khùng :|

Vừa kiểm tra group khác lại thấy bị ban là sao :binhsua166:

bà mom nó.bị baned là sao

ATTACH]

giống tui, ko loading, vãn load bt, vẫn ban

Review lại phát. Đây là báo cáo nhanh từ các tỉnh :|. Còn từ địa phương chưa thống kê được :(

haiz gõ từ chiều đến h có bị baned cái gì đâu... cạp gần nửa năm biết bao biến động mà ngày nào mình cũng hoàn thành đủ chỉ tiêu chỉ duy nhất 1 lần bị baned vào giai đoạn đầu .Hay có thể số mình hên chứ mong pix nó baned mình hơi khó...đó là toàn bộ mình cảm nhận bây h:binhsua156:

haiz gõ từ chiều đến h có bị baned cái gì đâu... cạp gần nửa năm biết bao biến động mà ngày nào mình cũng hoàn thành đủ chỉ tiêu chỉ duy nhất 1 lần bị baned vào giai đoạn đầu .Hay có thể số mình hên chứ mong pix nó baned mình hơi khó...đó là toàn bộ mình cảm nhận bây h:binhsua156:
Chả biết nữa. Mình nghĩ do mạng. Mình gõ 3G 2,3 tháng nay cũng may chưa dính em nào. Em mình dùng VNPT hết nhảy pri lại ban nick vậy đó. Tội nghiệp nó mới làm. Ngày xưa lúc mình mới làm bị ban 6$ thằng Qlink nản cực luôn :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week