Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.
Quyết định rồi... giờ chuyển sang 188bet vài bữa cuối tuần xem làm ăn thế nào... qua tuần mới tính tiếp... anh em phải đồng lòng đình công mới có tác dụng... :binhsua172:

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Yeah... đúng như bác nói đê... quyết định rồi đấy nhák... :binhsua168:

ko trù cho sét đánh thằng pix mà đi trù ae thế =))

Post thêm cái hình để anh em tin tưởng đình công... :binhsua172: :binhsua172: :binhsua172:

bữa nay captchabucks.com 1$ cho tất cả cap web hỗ trợ soft down về luôn, pay LR, không bị ban hay fasttyper load night good 1.15$ goodearner 1.20$ đang cho đăng kí acc admin, thấy làm còn sướng hơn pix nhiều làm bao nhiêu ban bấy nhiêu còn âm nữa chứ xem như -x$/1k chứ sướng mốc gì đối với newbie như mình

mình ko thik dạy ai cả nhưng xem lại cách làm việc của thằng e cậu chứ mình cũng đang sài VNPT mạng 150k ko xem nổi phim nhóe ...tốt nhất chưa có kinh nghiệm gì thì nên tránh làm việc vào tầm trưa chiều đi...:binhsua169:
Thanks cậu góp ý nha. Chứ hôm nay cũng không phải mình em tớ bị baned. Toàn những người gõ cẩn thận vs lâu năm như bác Mirinda thì khó có thể nói do cách gõ được. Tớ thiên về ý 1 kiến 1 là mạng (mạng còn có nhiều vùng, nhiều port, nhiều tổng), 2 là server của pix

Quyết định rồi... giờ chuyển sang 188bet vài bữa cuối tuần xem làm ăn thế nào... qua tuần mới tính tiếp... anh em phải đồng lòng đình công mới có tác dụng... :binhsua172:

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

Yeah... đúng như bác nói đê... quyết định rồi đấy nhák... :binhsua168:
ùa mình có kêu mình đình công đâu :))thui các bạn đình công vui vẻ nhé ,có mỗi nghề capt bỏ thì móm hjx mình phải kiếm $ nuôi thằng mình nữa :((
Các bạn phải quyết tâm lên đấy nhé mình ngưỡng mộ các bạn lắm ý:binhsua166:
Update:tự nhiên pix đỡ can't hơi sub nhẹ nói chung load ngon:binhsua169:

bữa nay captchabucks.com 1$ cho tất cả cap web hỗ trợ soft down về luôn, pay LR, không bị ban hay fasttyper load night good 1.15$ goodearner 1.20$ đang cho đăng kí acc admin, thấy làm còn sướng hơn pix nhiều làm bao nhiêu ban bấy nhiêu còn âm nữa chứ xem như -x$/1k chứ sướng mốc gì đối với newbie như mình

Mọi người nghiên cứu xem dự án nào tốt đặt bác XD viết phần mềm log nhiều ids nào (Thua pix 1 chúc cũng được mà)... mỗi người góp 0.5$... tui xung phong góp trước... :binhsua168:

Loading mượt
Ko cant ko sub
Và bước tiếp theo sau khi log out là vào lại đã thấy âm tiền :|
Mirinda,Phonglantim..và vài bác đã gặp
Pix thâm độc!

Đề nghị tạo topic đình công, ban biếc gì ra chỗ khác! Ở đây chỉ update tình hình load của pix! Cả mod cũng phạm luật nhé!
Tình hình như khi sáng. Log >10 acc gõ mượt!

ý kiến em thì , viettel và sctv cứ làm vô tư
vnpt , fpt h log vô làm công không thôi , còn bị mất group ngon
Đợi em 30' , em log vô mần rùi edit update pri

Đề nghị tạo topic đình công, ban biếc gì ra chỗ khác! Ở đây chỉ update tình hình load của pix! Cả mod cũng phạm luật nhé!
Tình hình như khi sáng. Log >10 acc gõ mượt!
Jean ơi thế tình hình load chả liên quan tới bị ban còn gì :p Ban post vào còn cảnh báo anh em còn có ích lợi chứ :)

xảo ngôn đó bác , nó ko biết chế ra thêm j cho lý do quỵt tiền của nó thôi , em one picture nè , có ban đâu
chuẩn đấy
chứ tại sao mấy trang khác gõ đc còn nó lại ko cho,làm khó thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week