Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver26!!!)

Status
Not open for further replies.

đây là tình hình từ admin pix @@

XD xem trang nào cạp cạp tốt... cỡ 0.85, 0.9$/ 1000 cạp thì làm soft bán XD ơi... tui ủng hộ trước 0.5$ :binhsua168:

mấy bác chém làm hết hồn vào check 5$ vẫn còn nguyênn :)) . Mà em là dân làm ăn luơng thiện gõ đàng hoàng ko biết mấy bác sao =))

ủa đi làm mới về mà sao thấy tình hình gì mà đình công thế anh em.

ủa đi làm mới về mà sao thấy tình hình gì mà đình công thế anh em.
Lội ngược dòng thời gian đi bác
Ae bị banned hàng loạt,kể cả bác Bao mặt đen hix
Sau khi ngủ dậy là thế đấy,hơn 10 người up proof banned rồi

hehe. chẳng lẽ nào anh pix gói gọn hạn chế lại số lượng group trên đầu ngón tay để dễ bề soi mói hơn
Chả có lẽ nào pix ơi
Thôi rồi ta đã xa nhau :)

:binhsua146: thì ra là gõ lương lẹo mới bị baned
ở đâu ra kái lí do đó vậy bác :|
Chiều h vẫn phăng lương lẹo đây nhá :|
Ko phải xoắn
Chỉ vnpt fpt bị banned nhiều,sctv vs mạng khác thì chưa

Hên là mấy nên pix chậm tui toàn gõ 2 chữ luôn, chứ không bị nó chém mất rùi.

hết hồn vừa log vào 4 cái group gõ 4$ hồi sáng may mà chưa bị banned.:D,ngồi hóng xem tình hình thui anh em.

Thông báo tình hình bị ban cũng liên quan đến tình hình pix nhé, cứ vậy đi...... :binhsua149:

3 lý do mà thằng pix hay đưa ra để quỵt 3$ của anh em mình:
- One pic
- Using soft
- Type wrong
Nhưng thực tế là sever của nó cùi pắp làm pic load loạn xạ, không liên tục => banned
Tiên sư nhà nó :binhsua166:

Viettel đây . Chưa thấy banned . Giờ log dzo test thử . Nếu bị banned , mấy bác phúng điếu cho mấy con ID em nhá :binhsua172:

Tình hình gì mà ban với lương lẹo z mọi người. Mới ngủ dậy thấy kêu la nhiều quá???

Tình hình gì mà ban với lương lẹo z mọi người. Mới ngủ dậy thấy kêu la nhiều quá???

Mới ngủ dậy thì vào Group xem thử coi có bị ban e nào ko . Mirinda cũng như bác , vừa ngủ dậy là bị ban đó

toàn đoán già đoán non chả có cái nào nghe hợp lý . . . thôi nói đại thế này đi cho vừa lòng đôi bên
lâu lâu pix lượn 1 tí chém đại vài tên hù dọa bà con =)) chứ chả bị ăn ban cũng gửi mail cảnh báo đấy thôi :)
hồi sáng chắc can với sub kinh quá nên mình đã ra đảo 2 id =)) suy lại mình vẫn còn lời ít nhất vài chục lần với số $ bị ban ;) cứ xem như đó là lệ phí phải đóng để có lãi ;)

làm chuột bạch thui,vnpt đang load chậm,run we'...:binhsua156:

toàn đoán già đoán non chả có cái nào nghe hợp lý . . . thôi nói đại thế này đi cho vừa lòng đôi bên
lâu lâu pix lượn 1 tí chém đại vài tên hù dọa bà con =)) chứ chả bị ăn ban cũng gửi mail cảnh báo đấy thôi :)
hồi sáng chắc can với sub kinh quá nên mình đã ra đảo 2 id =)) suy lại mình vẫn còn lời ít nhất vài chục lần với số $ bị ban ;) cứ xem như đó là lệ phí phải đóng để có lãi ;)

cho xin cái proof 2 ID bị ban đi:))
XL nhưng mình ko tin lời bạn :)) Nếu bạn post mình xem 2 ID bị ban thì mình sẽ xin lỗi và ko thành kiến với bạn nữa.
OK?? :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week