Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
VNPT mấy bữa nay có vấn đề sutmit liên tụt còn gõ 3g vittel thì chạy vù vù hơn nửa tiếng sutmit một cái là hết.0 1 tốt mạng viẹttel 3g

VNPT bị đứt cáp rùi...ko biết có kịp thời khắc phục xong tối nay ko nữa........ai VNPT pri 0 cũng như 9 rùi:binhsua153:

VNPT bị đứt cáp rùi...ko biết có kịp thời khắc phục xong tối nay ko nữa........ai VNPT pri 0 cũng như 9 rùi:binhsua153:
vnpt vẫn chiến đc nhá. m đang chiến nè 4 con 1 và 1 con 3 cũng tạm tạm đấy. make money thuiiiiii.:binhsua162:

VNPT gọi trung tâm hỗ trợ kỹ thuật ko có ai trả lời => 1 là quá nhiều Khách hàng gọi nên điện thoại viên bận / 2 là nó trốn khách hàng :binhsua163:

có thể lắm chứ,mấy lần trước VNPT đứt cáp thì dấu hiệu nó cũng như thế này.

:binhsua163: cũng hên có DCOM hộ thân 2 tốt nha AE
mong FPT ổn định để các pác kiếm $ ăn tết

anh em ai trong group biết lỗi này là gì k ? Chả là chiều em vừa cài lại win cái máy giờ bật soft lên cạp cạp thì nó bị lỗi : The application failed to intialize properly (0xc0000135). Click on Ok to terminate the application . Ai biết chỉ dùm em với :(

sao tui add soft xd hok đc zi ta , đang sài vnpt nè , mạng nó bị gì à

m vnpt nhá. 1 load cũng tạm thi thoảng sub vs waiting tí thôi. vẫn chiến đc nhá.3 cũng chiến tạm tạm kẹp vào vs 0, 1 thì đc ko thì phải 4, 5 acc.

2 tốt nhưng time out hoài dễ tăng pri
DCOM VETTEL nhé :binhsua163:

Vâng, VNPT vẫn Đang can't connect !
Làm thì thấy 2-3 cũng good =3/4 0-1 nhé !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week