Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
nó đang cập nhật thêm code..chắc mới có hợp đồng mới .......chuẩn bị log pri 9 vào.......:binhsua146:

chả hiểu các bác up cái kiểu gì ....pri 2,3=2/3 pri 0,1 nhé load ngon lành
các bác kêu load chán làm e add chục acc 0,1,2,3 đánh toàn 10s trở xuống gặp đúng bảng mèo tắt điện rồi đây này mong nó không tăng pri...:binhsua159:

---------- Post added at 04:54 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

công nhận dạo này vnpt chán vãi...load mãi không xong 1phim
vnpt nha trang cũng vậy nè mạng chán co điều do máy tốt nên qua khõi nhưng đăng nhập vào pix rất lâu 0 1 mà sub wating giống bác đức nè

vnpt nha trang cũng vậy nè mạng chán co điều do máy tốt nên qua khõi nhưng đăng nhập vào pix rất lâu 0 1 mà sub wating giống bác đức nè
mình thấy đăng nhập bình thường mà....chỉ vào mấy trang hot-j..a...v facebook,blog là rùa thui

gmail vào chậm như gì....có ai bị ko.....

nói chung vào mạng chán lắm khi nhanh khi chậm mấy bác ah :binhsua149: chiến đêm cho lành :binhsua162: mình sống về đêm nên không lo đêm 8 9 load như gió :binhsua162:

pro này làm nhóm hả :binhsua162: pix vẫn chậm lắm anh em nào có 7 8 9 lòg vào mà kiếm cơm sub liên tục 7 8 9 se load nhõ giọt đó mà dễ band :binhsua157:

Làm theo nhóm 1 người :))

FPT load ổn định,

nó đang cập nhật thêm code..chắc mới có hợp đồng mới .......chuẩn bị log pri 9 vào.......:binhsua146:

Bác này phán như Thánh ấy nhỉ :x

Last edited by a moderator:
vnpt tạm ỗn 0 1 0 tốt :binhsua162: hiii được lên sr member rồi hả vui dzi :binhsua164:

vnpt submiting lắm

---------- Post added at 06:03 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

3 có load nhé

vnpt chán lại rồi :binhsua159:

không phải do mạng đâu, tại thằng pix cả đấy. FPT cũng sub liên tục.

sub and wait... nản quá. 4 con 1 mà ko lại đc. :binhsua155:

FPT đang bị ảnh hưởng đứt cáp quang...VNPT đang nâng cấp đường truyền mạng...Lên mạng tìm hiểu thông tin sẽ rõ...Viettel 0, 1 load nhanh nhé...3 ID mà load 1k5 code/h.

FPT đang bị ảnh hưởng đứt cáp quang...VNPT đang nâng cấp đường truyền mạng...Lên mạng tìm hiểu thông tin sẽ rõ...Viettel 0, 1 load nhanh nhé...3 ID mà load 1k5 code/h.
hèn gì máy mình cái gì vào cũng chậm rì luôn. hiccccc..... 0, 1 mà load ko nổi thì còn làm đc cái gì nữa chứ.:binhsua163:

hèn gì FPT rớt mạng quài, down cái gì cũng chậm, tết nhất tới nơi cần tiền xài tết mà mạng kiểu này nản quá :(:)((

Từ 00 giờ ngày 07/01/2012, tuyến cáp quang biển quốc tế AAG (Asia America Gateway) sẽ được nối cáp, dự kiến ngày 12/01, kênh truyền sẽ được khôi phục.

Việc sửa chữa này được tiến hành do trước đó, vào lúc 4 giờ 23 phút ngày 20/12/2011, tuyến cáp quang biển quốc tế AAG (phân đoạn Hong Kong – Singapore) bị đứt cáp cách điểm cập bờ Singapore 911 km.
Trong thời gian nối tuyến cáp AAG, việc liên lạc, trao đổi thông tin đi nước ngoài của khách hàng (dịch vụ web, e-mail, thoại, video…) sẽ bị ảnh hưởng như chậm hoặc chậm chờn. FPT Telecom khuyến cáo khách hàng chỉ nên sử dụng Internet quốc tế cho các dịch vụ quan trọng của mình. Các dịch vụ khác nên chuyển sang các hướng trong nước để tối ưu hoá dung lượng truyền tải.

Đồng thời, FPT Telecom đã bổ sung thêm các tuyến cáp đất liền để tăng thêm dung lượng sử dụng cho khách hàng nhằm hạn chế tối đa các gián đoạn Internet và mong muốn khách hàng vẫn có thể sử dụng Internet cho các hoạt động liên lạc.

FPT Telecom cam kết nỗ lực phối hợp chặt chẽ với đơn vị điều hành tuyến cáp quang biển AAG để cập nhật thông tin tới khách hàng và khôi phục hoàn toàn liên lạc trong thời gian sớm nhất khi tuyến cáp được sửa chữa xong.

Đây là sự cố khách quan không mong muốn, FPT Telecom rất mong nhận được sự thông cảm và chia sẻ từ Quý khách hàng và các cơ quan truyền thông.

Trân trọng cảm ơn.
Ôi FPT ! :(( 0-1 FPT vẫn sumfit

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member