Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
các pro cho mình hỏi tí là :

1 - nếu đã add làm kolo team rồi thì có thể bỏ team trở về như ban kolo thường dc ko ?

2 - có phải hình như dạo này soft xiao kolo team hay bị tình trạng "loading" hoài ko ?

3 - bác nào biết cái vụ bonus thì mỗi tháng nó trừ bao nhiêu code tương ứng với loại bonus thế nào ? ví dụ 8% thì trừ bao nhiêu, 15% thì trừ bao nhiêu...

thank all

có bác nào biết vụ trên ko, trả lời dùm

1 - đã lập team thì ko thế hủy team ( khuyên bạn đừng lập team , vì nó đang còn lỗi )
2 - soft xiao bạn sài ko ổn thế mà sao có ng bảo oke ta , nếu chuyển wa asian thì ko biết với trg hợp của bạn thế nào , chứ mình thì cứ out soft ( ko lo, có thể out log lại nhanh thôi ) + blocked ( nhanh thì vài phút , lâu thì nó bắt mình chờ 30'>> ,, hỏi có ức chế ko:binhsua04: )
3 - cái này bạn liện hệ bác hackerskill sẽ đc biết chi tiết :binhsua07:, nhưng hiểu theo mình thì , ví dụ hôm nay bạn gõ 1k/id nếu ngày mai í hơn 1k thì sẽ bị trừ code , nếu bạn xác định làm kolo thì mỗi ngày mỗi id đánh số code phải theo quy tắc ( chỉ có thể thừa , đừng để thiếu )

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

1 - đã lập team thì ko thế hủy team ( khuyên bạn đừng lập team , vì nó đang còn lỗi )
2 - soft xiao bạn sài ko ổn thế mà sao có ng bảo oke ta , nếu chuyển wa asian thì ko biết với trg hợp của bạn thế nào , chứ mình thì cứ out soft ( ko lo, có thể out log lại nhanh thôi ) + blocked ( nhanh thì vài phút , lâu thì nó bắt mình chờ 30'>> ,, hỏi có ức chế ko:binhsua04: )
3 - cái này bạn liện hệ bác hackerskill sẽ đc biết chi tiết :binhsua07:, nhưng hiểu theo mình thì , ví dụ hôm nay bạn gõ 1k/id nếu ngày mai ít hơn 1k thì sẽ bị trừ code , nếu bạn xác định làm kolo thì mỗi ngày mỗi id đánh số code phải theo quy tắc ( có thể thừa , đừng để thiếu )
............................................................

3 - cái này bạn liện hệ bác hackerskill sẽ đc biết chi tiết :binhsua07:, nhưng hiểu theo mình thì , ví dụ hôm nay bạn gõ 1k/id nếu ngày mai í hơn 1k thì sẽ bị trừ code , nếu bạn xác định làm kolo thì mỗi ngày mỗi id đánh số code phải theo quy tắc ( chỉ có thể thừa , đừng để thiếu )

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

............................................................
Cậu có thể cho biết rate bonus của ID team cậu được bao nhiêu rồi ko? Và trung bình 1 ngày được bao nhiêu ?

Cậu có thể cho biết rate bonus của ID team cậu được bao nhiêu rồi ko? Và trung bình 1 ngày được bao nhiêu ?
nếu muốn vào nhóm thì nhìn hiện tại mà làm chứ tương lai thì kệ nó nha bạn , nếu bạn xác định vào nhóm thì đặt chỉ tiêu bản thân ra và ăn như số chỉ tiêu bạn đạt đc , đừng để cái bonus làm mờ mắt mà ko lo đánh , nói chung hiện tại mình đang bị trục trặc vần đề blocked ( toàn >30' 1 lần ) , nên chỉ tiu 1 ngày của mình ko đạt đc 4k , chỉ tiu nhóm hiện tại 8k/day

Vậy cuối cùng câu trả lời cho câu hỏi của tớ là ....? Cái tớ muốn hỏi bao nhiêu là bao nhiêu $ chứ ko phải ý là bao nhiêu code đâu cậu.

Mà dùng soft asian thì bị block suốt, thêm cái tình trạng là tự nhiên soft tắt luôn ko báo trước.

trả lời dùm luôn là team tính số code đánh được sau đó qui ra $ : vd 2 thằng làm 1 thằng đánh 6k 1 thằng đánh 4k (10k code pay) là được 10$ chia ra thằng 4 thằng 6. Tất nhiên có 2 thằng nên lựa giờ rate ~ 0.4 hay 0.6 gì đó , thằng nào làm giờ rate thấp thì thằng kia làm giờ rate cao bù vào cho nhau. Mục đích hướng tới là số code để kolo cho bonus

trả lời dùm luôn là team tính số code đánh được sau đó qui ra $ : vd 2 thằng làm 1 thằng đánh 6k 1 thằng đánh 4k (10k code pay) là được 10$ chia ra thằng 4 thằng 6. Tất nhiên có 2 thằng nên lựa giờ rate ~ 0.4 hay 0.6 gì đó , thằng nào làm giờ rate thấp thì thằng kia làm giờ rate cao bù vào cho nhau. Mục đích hướng tới là số code để kolo cho bonus
ông bố này tham rate quá , tui thì chủ yếu đánh nhìu code để nó mau lên bonus thôi :binhsua04:

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

Vậy cuối cùng câu trả lời cho câu hỏi của tớ là ....? Cái tớ muốn hỏi bao nhiêu là bao nhiêu $ chứ ko phải ý là bao nhiêu code đâu cậu.

Mà dùng soft asian thì bị block suốt, thêm cái tình trạng là tự nhiên soft tắt luôn ko báo trước.
ơ bạn này cũng giống mình nhỉ , thế gõ ở net or in the house ??

ông bố này tham rate quá , tui thì chủ yếu đánh nhìu code để nó mau lên bonus thôi :binhsua04:

---------- Post added at 06:53 PM ---------- Previous post was at 06:51 PM ----------

asian hầu như đều bị vậy toàn báo awaken vài lần rồi block vài chục phút

Mình thì gõ ở nhà thôi, cái chính là muốn so sánh việc kiếm tiền ở kolo so với các dự án khác để tìm xem mình phù hợp với cái nào hơn

cũng đang ngóng đây, tự dưng hôm nay ko vào dc , ko làm gì được với kolo team cả. Mà dạo này soft xiao kolo team cũng hay bị tình trạng acc bị đứng ko load hic hic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week