Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Tôi vẫn đang làm team đây thôi..nói chung k tệ như vậy..lặp code thì tùy lúc thôi,cũng như sever pix vậy..còn ban acc thì cũng ít . đa số là cảnh báo..làm team nhah rút tiền hơn:D

vậy cho mình hỏi bị khóa 1 accout con có bị bans toàn bộ acc trong team ko kể cả acc chủ ?

Sao vào trang asian bấm vào chỗ kolo nhưg nó toàn ra hướng dẫn, ko thấy down soft chỗ nào nhỉ :-?
Mới cài máy mất soft rồi, ID đã add panel
Ai có link down cho mình xin nhé

Sao vào trang asian bấm vào chỗ kolo nhưg nó toàn ra hướng dẫn, ko thấy down soft chỗ nào nhỉ :-?
:l bà begs đừng nói giờ pà làm kolo nha=))

rảnh rỗi sinh nôg nỗi =))
Đag thử kết hợp pix-kolo-mega =))

chào thua, ai cũng từ kolo sang pix. riêng begs. đi ngược truyền thống. Mà giờ mình vẫn gõ kolo đó, khi nào pix bị khùng lâu ức chế là lôi kolo ra gõ hằm bà lằng lên, tháng dc khoảng 30$.
pm cho noname í (yh:bad_boy0619),hắn là reseller.

chào thua, ai cũng từ kolo sang pix. riêng begs. đi ngược truyền thống. Mà giờ mình vẫn gõ kolo đó, khi nào pix bị khùng lâu ức chế là lôi kolo ra gõ hằm bà lằng lên, tháng dc khoảng 30$.
pm cho noname í (yh:bad_boy0619),hắn là reseller.

Đúng là chán cơm thèm phở mà =))
Kolo thì wa pix, pix lại wa kolo
Mình đk kolo add panel lâu rồi, mà bỏ đó lun :|
Nhưg vào rate nản quá, 0.5 là cao nhất :|
Thôi dẹp, đi về =))

Mấy bạn cho hỏi phải dùng soft nào với kolo đây, ai biết thì giới thiệu để tớ mua ID nha, ko đủ tiền để mua soft chính hãngT__T

cho mình hỏi trong tháng 3 này, account kolo của mình bị thông báo bad 2 lần vì mấy từ sensitive mình vẫn phang bình thường. Nếu 1 tháng mình bad dưới 5 lần thì không sao phải không? Trên 5 lần thông báo bad mới bị suspend account phải không mí bạn? Nếu bị suspend thì bị khóa bao lâu hay bị khóa luôn vây? Lúc này hình như kolo nó check kỹ thì phải, có ai bị như mình hok? Mình toàn gõ chữ thường cho nhanh. Bị bad 1 lần đầu tháng cứ nghĩ chắc lâu lâu nó mới kiểm thoy, ai dè hum qua bị bad lần nữa. Chắc nó chú ý account mình òy. Hay nó check ngẫu nhiên?

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi trong tháng 3 này, account kolo của mình bị thông báo bad 2 lần vì mấy từ sensitive mình vẫn phang bình thường. Nếu 1 tháng mình bad dưới 5 lần thì không sao phải không? Trên 5 lần thông báo bad mới bị suspend account phải không mí bạn? Nếu bị suspend thì bị khóa bao lâu hay bị khóa luôn vây? Lúc này hình như kolo nó check kỹ thì phải, có ai bị như mình hok? Mình toàn gõ chữ thường cho nhanh. Bị bad 1 lần đầu tháng cứ nghĩ chắc lâu lâu nó mới kiểm thoy, ai dè hum qua bị bad lần nữa. Chắc nó chú ý account mình òy. Hay nó check ngẫu nhiên?

Thế thì bạn nên gõ cẩn thận vì bây giờ bị bad 3 lần là khoá acc vĩnh viễn, chỉ có thể lập acc mới. :binhsua75:
Bạn nhớ gõ phân biệt hoa thường với những code CASE SENSITIVE. Kolo check bằng tay nên ko qua mặt được nó đâu :binhsua74:

Thế thì bạn nên gõ cẩn thận vì bây giờ bị bad 3 lần là khoá acc vĩnh viễn, chỉ có thể lập acc mới. :binhsua75:
Bạn nhớ gõ phân biệt hoa thường với những code CASE SENSITIVE. Kolo check bằng tay nên ko qua mặt được nó đâu :binhsua74:

View attachment 8942
Vậy là từ nay phải gõ cẩn thận hơi roài, kiếm tiền càng ngày càng khó đây. Account mình bị vô sổ đen của nó roài thì phải, sơ sẩy mà bị banned vĩnh viễn thì khổ thân lắm vì gầy dựng bonus khó khăn và dài lâu vô cùng. Hok bik là mỗi tháng nó mỗi tính lại số lần bad hay cộng dồn từ đầu reg nick tham gia đến giờ nhỉ. Nếu tháng nào tính theo tháng đó thì đỡ. Mà có nhiều khi không phải tại mình gõ sai nữa, do cap nó lỗi, hiện từ mà kêu gõ số, rồi tùm lum hết. esc nhìu lại cũng bị khóa vài chục phút.

mong tháng sao kolo khá hơn tháng này, tháng này bèo quá lên cao rồi xuống trong tích tắt chán thật, tháng này kiếm được 20$ đủ ăn kem với ghệ vài bửa

giờ đăng nhập panel với dow đc.đang ol bằng đt không gửi link đc

hôm nay tệ quá load yếu quá .mấy hôm trước có nhảy qua làm chổ khác làm dược một hôm . hôm sau vào làm thì ''ko thể kết nối'' bó tay thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week