Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
hông lẻ kolo muốn ép ta vào chổ chết . qua thằng khác thì còn chán hơn :binhsua74: :binhsua74: :binhsua74: :binhsua74::binhsua74:
tình hình load vài tấm thì delay :binhsua46: :binhsua46: :binhsua46:

Last edited by a moderator:
Mọi người cho tớ hỏi là bị block bao nhiêu lần thì bị baned luôn vậy. Hôm nay thử dùng soft asian thì bị block mà ko hiểu vì sao. Vào website thì nó báo là bị block 5':((. Hồi trước làm trên web thì ko sao, bây h dùng soft lại bị block nên thấy hơi sợ :((

Mọi người cho tớ hỏi là bị block bao nhiêu lần thì bị baned luôn vậy. Hôm nay thử dùng soft asian thì bị block mà ko hiểu vì sao. Vào website thì nó báo là bị block 5':((. Hồi trước làm trên web thì ko sao, bây h dùng soft lại bị block nên thấy hơi sợ :((
ko co ji đâu bạn do dung soft hay bị lỗi zay đó

Bực mình với cái soft asian quá, lại bị block tiếp mà ko biết vì sao. Chả biết có bị ban acc vì dùng soft này ko nữa.

Nhân tiện đây tớ hỏi có ai bán ID dùng cho soft xiao thì giới thiệu cho mình nhá.

Cho mình hỏi 1 ví Z có thể dùng cho nhiều acc không hay bắt buộc 1 acc 1 ví Z khác nhau :-\

kolo cho phép tạo team(5 acc cùng 1 ví) nên 1 ví dùng cho bao nhiêu acc cũng được nha bạn

Thế sao, trước tớ có cơ hội được dùng soft XIAO khi đi làm thuê thấy có thể làm mấy tiếng đồng hồ ko bị sao. Bây giờ dùng soft asian, được khoảng 15' đến 1 tiếng acc ko bị blocked thì soft cũng tự động tắt mà ko hiểu vì sao. Tớ đang rất bực mình cái vụ soft của asian này mà chưa biết giải quyết làm sao.

dạo này nhìn cái rate như muốn bóc lột sức lao động giới mmo

zo nhìn rate ko muốn gỏ ông vodanclf6 kiên trì thế cơ ah` lúc trước PIX chưa bị khùng chẳng phải ko ít người đả qua pix làm sao bây giờ chúng ta làm dự án khác hảy tưởng tượng như làm cho thằng pix có được ko
Đuổi hình bắt chử

mình gõ thường như thế cả năm nay rồi, chưa bị ban lần nào
Nhưng k biết nó có tính tiền cái code đó không thôi

Gõ sai nó còn tính nữa là. Nhưng cẩn thận đến lúc nó ban bất ngờ thì phí cái bonus 1 năm làm của cậu đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week