Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Lâu rồi k gõ capt.Giờ quay lại gõ capt kiếm tí $ mà bản soft k dùng đc!
ai có soft captcha của kolotibablo cho mình với ! mấy bản down tren mạng về k chạy được!
chán!
thanks!

Mình là newbie , ai giúp mình add 5 nick lên panel asian kolo đc ko :">

bữa mới ngồi cheat kolo gõ 3k code/h :| ham cheat quá h linh mà ko bik nên bị bắt hic :| rate 0.3-0.5 thì gõ chỉ phí thời gian cuộc đời :| ko cheat cũng lạ

cheat sao hay thế, chỉ mình với.....

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:50 AM ----------

gõ có phân biệt chữ HOA thường không? các pro nào đã cạp cho xin ý kiến, newbie muốn tham gia nhưng k biết FAQ thế nào?

theo kinh nghiệm làm dc hơn 1 tuần thì gõ càng đúng thì rate nó có vẻ tăng lên đúng như giờ làm việc.

ví dụ giờ làm việc là 0.41$/1000 thì gõ càng đúng có khi nó lên 0.45 hay 0.5$/1000

gõ có phân biệt chữ HOA thường không? các pro nào đã cạp cho xin ý kiến, newbie muốn tham gia nhưng k biết FAQ thế nào?
Theo kinh nghiệm thu thập được thì khi có thông báo "Case-sensitive" thì phân biệt chữ hoa chữ thường. Tớ thì tớ gõ chữ hoa chữ thường tất cả:))
theo kinh nghiệm làm dc hơn 1 tuần thì gõ càng đúng thì rate nó có vẻ tăng lên đúng như giờ làm việc.

ví dụ giờ làm việc là 0.41$/1000 thì gõ càng đúng có khi nó lên 0.45 hay 0.5$/1000
Cái rate này ko phụ thuộc vào việc gõ đúng hay sai đâu. Cái rate trong "Work Hours" là rate trung bình cho mỗi giờ nhé cậu có lúc rate cao là do cái captcha đó thuộc site trả cho bọn kolo cao hơn thôi.

đến giờ phút này đây ko biết phải nói sao nửa mới nhận tiền của nó mà ko biết có bỏ dc nó ko nửa nhìn rate của mấy thằng khác thèm quá
thoi kolo da het.jpg
giai đoạn hậu kolo ,có lẻ triều đại kolo đả hết . nói j` thì nói chứ thằng này load ngon có thể lấy thời gian bù chắc lượng đừng ham hố nhảy qua nhảy lại coi chừng té
làm dự án khác nó load khuya ko ah` mà chưa chắc hôm nào củng load ngon đâu nếu ko làm cho kolo thì nó trừ code đến lúc đó thì ''tiến thoái lưởng nan '' hehehe

Công nhận là chơi kolo rất ít khi phải ức chế về cái khoản load code, thêm nữa code của kolo dễ, ngắn, có những code ko yêu cầu phân biệt chữ hoa chữ thường. Với kolo đạt mức 1k/1h là khá dễ cho mọi người, vì vậy mà kolo khá phù hợp với newbie như mình ;))

Công nhận là chơi kolo rất ít khi phải ức chế về cái khoản load code, thêm nữa code của kolo dễ, ngắn, có những code ko yêu cầu phân biệt chữ hoa chữ thường. Với kolo đạt mức 1k/1h là khá dễ cho mọi người, vì vậy mà kolo khá phù hợp với newbie như mình ;))

Tự an ủi hả bạn..hehe...0.5$.0.6$ 1k code thì làm 1h được có bao nhiêu :(

thì biết là 1h được có 10k , công nhận lúc trước tết thằng pix nó load theo pri z mà còn có ăn hơn bây giờ load cả ngày chằng dc bao nhiêu , làm cái i` bây giờ đây tuần trước tui làm cho R2S nhưng load chán quá mới về nè
vậy ko thì làm ăn j`

$0.5, $0.6 thì ngon quá, nhưng sự thật phũ phàng là nó chỉ có $0.3, $0.4 thôi =)), hên lắm thì thỉnh thoảng được phát $0.5. Làm ban đêm thì có lẽ rate được $0.5 chứ ban ngày thì hiếm lắm.

• The beginner bonus: + 0% of total input captcha: 0
  • Younger Sticker Bonus: + 2% of the total input captcha: 100
  • The senior Sticker Bonus: + 5% total input captcha: 1000
  • Silver hammer bonus: + 8% of the total input captcha: 5000
  • Gold hammer bonus: + 10% of total input captcha number: 10000
  • the smith bonus: + 15% of the total input captcha: 18,000
  • The gold smith bonus: + 20% of the total input captcha: 30,000
  • Kuvaldo bonus: + 25% of total input captcha number: 50000
  • Gold kuvaldometr bonus: + 30% of the total input captcha: 80,000
  • T he younger borer bonus: + 35% of the total input captcha: 20000
  • The senior borer bonus: + 40% of the total input captcha: 170 000
  • Deformator bonus: + 50% of the total input captcha: 250 000

50% còn khó nói gì 100% =))

thì cũng phải làm từ từ lâu dài %bonus nó mới lên chứ, tớ 5acc thì 1 acc dc 15% rồi. nếu chịu khó thì chắc khoảng vài tháng nó lên 50%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week