Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Thế khi nào thì mình bị warning hả cậu?

Tranh thủ hỏi luôn. Trường hợp gõ 4 ký tự mà nó lại hiện ra #RPG thì gõ cái gì?

trường hộp bị warning là do gõ ko đúng chữ, vd: chữ tiếng nga thay vì bỏ qua mà gõ chữ bất kì, chữ nào ko thấy gõ chữ bất kì là warning, với chữ 1 từ mà nó báo gõ 2 từ cũng nguy hiểm(minh bị warning cái vụ này) nhấn esc bỏ qua là xong

mình đang cần mua soft Kolo, có chỗ nào bán uy tín thì mn review cho mình với
pix khùng quá chả làm ăn được gì

Các bạn cho hỏi, kolo có phân biệt chữ hoa chữ thường ko và nó có tính time out 15s như Qlink hay mega ko?

Kolo rate khủng 9.0 rồi ..anh emvaof chiến ngay nào:binhsua90:

Lâu lâu nổ tí cho mấy anh pix vào cạp haha:binhsua90:

Cái thằng mega type được 1 pic chắc load cũng phải 10s có khi nó đơ đơ còn phải đợi đến 5 10' chứ chả ít. Chưa tính đến chuyện kick out liên tục cho dù là submit trước 15s... rate thì cao mà kiếm được của nó ko dễ đâu.

gõ thằng mega 1h được 1,5$, bây giờ ai mà cạp lại kolo chứ. 0,4$/1h----------------> không đủ tiền điện tiền hao mòn máy móc

ko làm nó thì làm cái j` bây giờ mega ông làm trên soft hả nếu làm trên web mà được 1k5 bằng niềm tin nó load yếu quá với lại thằng này củng hay bị rủa là ko trả tiền. mà bây giờ so với mặt bằng việc làm hiện tại thì 1 ngày trên 100k rồi .
bây giờ chỉ còn 2 cách thứ nhất làm cho kolo thì phải gỏ tầm 1k8 mới có ăn vì ''qui ước chung của thằng này là 0.4 ,
( 0.5 +30%+ tốc độ đánh 1k5) ~19500 1k5 là pro rồi hơn nửa chắc gảy bàn phím => ta lổ 500 code ~ 10k
tình hình bây giờ ai quyết định làm thì làm lun đi nó ko tăng rate nửa đâu vì lúc có thằng pix cạnh tranh nó củng có thay đổi j` đâu củng 0.4
tuy nhiên nó ổn định hơn mấy thằng khác nhiều lúc làm được nhiều lúc bị baned như chơi,, kolo thì mổi lần làm ăn vài chục cái '''were sorry''' là thường so với thằng khác thì chỉ có nghỉ việc hoặc an banned / . nếu ko làm thì nên đi làm ở ngoài bỏ nghề luôn ko còn cách nào khác .
Cái giá phải trả cho sự ổn định là thế

cho hỏi kolo khi tạo 1 nhóm rồi mà user con bị bans vĩnh viễn thì user chủ có bị bans theo không hay chỉ mỗi user đó, và khi vào nhóm rồi thì ko làm trên soft được lại chỉ làm trên web là sao nhỉ , ai biết chỉ dùm ^^!

Làm kolo được cái sướng là load nhanh, nếu chiến 2 3 acc thì chắc là ko có thời gian chờ load thêm nữa là nó ko bị cái vụ 15s nên chiến 3 acc thì thoải mái. Tớ thì tớ cứ chiến 1 acc thôi tăng rate dần, hôm nay rảnh cũng gõ được 5 6 tiếng nên được 5k rồi. :binhsua90:

@managerqlink: hình như là acc chủ cũng bị ban đó, còn làm trên web khi vào nhóm hình như phải vào trang http://koloteam.com .

vẫn đang tuyển ng lập team chiến kolo nè nha :binhsua79:

Nghe nói bây giớ làm kolo theo team đang bị lỗi, hay gặp tình trạng lặp code, code lặp ko những ko được tính tiền mà còn dễ bị ban acc nữa. Nên tớ thấy nhiều người đang khuyên mọi người ko nên làm team nữa.

Nghe nói bây giớ làm kolo theo team đang bị lỗi, hay gặp tình trạng lặp code, code lặp ko những ko được tính tiền mà còn dễ bị ban acc nữa. Nên tớ thấy nhiều người đang khuyên mọi người ko nên làm team nữa.
Tôi vẫn đang làm team đây thôi..nói chung k tệ như vậy..lặp code thì tùy lúc thôi,cũng như sever pix vậy..còn ban acc thì cũng ít . đa số là cảnh báo..làm team nhah rút tiền hơn:D

BẠN hỉu nhầm ý mình rồi , team ở đây có nghỉa là nhìu ng` làm cùng acc , dựa trên sự tin tưởng nhau , chứ ko phải đánh theo team chỉ mỗi ng mấy acc mà làm , còn team ở đây là làm chung

Kolo sao rồi mấy bác.... Chiến ngon hơn Pix không !!!!!! :binhsua03:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week