Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Kolo vài hôm ko nhể...........thôi vậy...mấy ngày này toàn đá sỏi. Cạp đau răng:binhsua90:

ông lấy hok tui cho nè bonus 20% ah` mà hình như cái ví đổi ko được thì phải chắc cho lun webmoney
sao ko ai chịu làm dự án khác với tui hết z ta
thiệt không bác lien hệ em nhé..

---------- Post added at 08:03 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

dạo này kolo cũng chán nhỉ. rate thấp quá....

rate đang lên dần ...

Kolo vài hôm ko nhể...........thôi vậy...mấy ngày này toàn đá sỏi. Cạp đau răng:binhsua90:

khi làm kolo có một mẹo tránh bị đau tim khi nhìn balance là dùng KMlayer che balance lại vì soft này ko bị ẩn khi làm việc khác ''nhớ mở một đoạn video bất kì lên''

tình hình rate sao rồi ae

Tình hình hết sức là tình hình ,rate chỉ từ 0,35_>0.55(trungbinh là 0.4):binhsua72:,có lẽ kolo càng ngày xuống cấp rùi anh em ơi,cuối tháng rồi mà vẫn thế,quay trở về pix,qlink,hay làm tân binh mega thôi:binhsua06:

đã từ bỏ kolo nhảy sang pix vs mega , kolo bóc lột quá Zzz, nói thẳng ra là vậy :binhsua39:

Tình hình hết sức là tình hình ,rate chỉ từ 0,35_>0.55(trungbinh là 0.4):binhsua72:,có lẽ kolo càng ngày xuống cấp rùi anh em ơi,cuối tháng rồi mà vẫn thế,quay trở về pix,qlink,hay làm tân binh mega thôi:binhsua06:

tháng này có lúc nào lên được 0.7 đâu toàn là 0.4 là nhiều mẹ nó nhìn 0.4 là nóng trong mình tui nghỉ thằng này cả tuần nay rồi làm fastyper hôm nay vô ko được mới chết chứ
KOLO nó có khuyến khích bonus cho ai làm >10k ngày được tặng 1 chai dầu nóng xoa bóp ngón tay

Anh em đình công kolo hết rôì àh,ngày làm 2h chưa tới 1$ để uống cafe,mà site captcha nào cũng bóc lột anh em,nào là ban
nick ,nào là quỵt trả tiền,giờ qlink nó đòi >3000code /tuần mới trả tiền,chả biết còn lai rai với captcha nữa ko đây:binhsua162::binhsua163::binhsua135:

Anh em đình công kolo hết rôì àh,ngày làm 2h chưa tới 1$ để uống cafe,mà site captcha nào cũng bóc lột anh em,nào là ban
nick ,nào là quỵt trả tiền,giờ qlink nó đòi >3000code /tuần mới trả tiền,chả biết còn lai rai với captcha nữa ko đây:binhsua162::binhsua163::binhsua135:

không có kolo thì ko còn biết chơi gì nữa .cái nào cũng band

Mấy bác cho hỏi là sao tớ đăng ký acc mới khi add vào soft nó cứ báo lỗi là sai password trong khi vẫn đăng nhập trên website được.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week