Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
sáng nay code chữ nga khó đọc quá.?
không biết kolo có cho gõ 1 chữ không?

nó vẫn load co de
với điều kiện acc solo :D
đừng chém gió nửa có được ko . nói túm lại 1h có 10k vnd làm nổi ko chứ hả .
có 0.4 cần bonus bao nhiêu mới đủ đây x-(x-(x-( (trả lương như shit)
các bạn đừng có nghe những lời chém gió nào là '1$ gỏ ko mất bao lâu '' , ''1h.1k5'' bộ quảng cáo cho thằng kolo ah`
thực tế load chán chết mẹ 1h có hơn vài chục hình tiếng nga rồi chưa kể còn bị warnning nầy nọ bực cả mình .
nó trả lương cho công nhân châu phi ah`/ ''ai còn làm kolo giết không tha'' images15.jpg

đừng chém gió nửa có được ko . nói túm lại 1h có 10k vnd làm nổi ko chứ hả .
có 0.4 cần bonus bao nhiêu mới đủ đây x-(x-(x-( (trả lương như shit)
các bạn đừng có nghe những lời chém gió nào là '1$ gỏ ko mất bao lâu '' , ''1h.1k5'' bộ quảng cáo cho thằng kolo ah`
thực tế load chán chết mẹ 1h có hơn vài chục hình tiếng nga rồi chưa kể còn bị warnning nầy nọ bực cả mình .
nó trả lương cho công nhân châu phi ah`/ ''ai còn làm kolo giết không tha'' View attachment 7955

Đ' ai quảng cáo đâu cậu ? Mình làm từ 1h sáng đến 6h sáng ? Mỗi giờ mình gõ tốc độ 1k6/ capt ? Cậu Đ' tin thì mặc xác cậu ? Sao không thử làm giờ của tớ nè cậu ? Làm chi buổi sáng mấy giờ mà cậu ngủ chảy cả nước dãi đầm đìa trên gối ra rồi mới bắt đầu đặt chân đặt tay lên bàn phím ? Giờ đó thì ai cho cậu giá cao nữa ? Người làm ca đêm thì tiền lương phải khác người làm ca sáng chứ ? Nói thế mà cũng nói ? Lượn qua topic đình công của pix đi kìa cậu . Làm kolo được bao lâu rồi mà vào mở miệng tinh tướng thế không biết :|

Đ' ai quảng cáo đâu cậu ? Mình làm từ 1h sáng đến 6h sáng ? Mỗi giờ mình gõ tốc độ 1k6/ capt ? Cậu Đ' tin thì mặc xác cậu ? Sao không thử làm giờ của tớ nè cậu ? Làm chi buổi sáng mấy giờ mà cậu ngủ chảy cả nước dãi đầm đìa trên gối ra rồi mới bắt đầu đặt chân đặt tay lên bàn phím ? Giờ đó thì ai cho cậu giá cao nữa ? Người làm ca đêm thì tiền lương phải khác người làm ca sáng chứ ? Nói thế mà cũng nói ? Lượn qua topic đình công của pix đi kìa cậu . Làm kolo được bao lâu rồi mà vào mở miệng tinh tướng thế không biết :|

Mình cũng làm kolo :p theo mình thấy sau hơn 2 tuần làm việc với nó cũng có nhìu cái thắc mắc lắm, thứ nhất bộ đếm code của nhó nhảy tè le nên chẳng biết chính xác là mình đã gõ dc bao nhiu, thứ 2 nó update $ chậm quá nên cũng chả biết đường đâu mà tính trung bình cho K capt của mình đã gõ, thứ 3 là nhìu khi làm việc lúc 2h thì $ vẫn cứ tầm 0.4 nhằm ngày nhưng tỷ lệ 0.6 0.7 rất ít thấy sau 2 tuần làm việc với nó cho nên làm việc với nó chỉ mong là lấy trung bình là 0.4 cho sáng chiều tối có khi nó tuột huyết áp còn có 0.2, còn về check lỗi thì nói thật cái lỗi đó nhìu khi mình không biết có phải mình gõ không vì sau 1 thời gian nó mới báo là lỗi chả mò được. Nói chung làm ở kolo thích hợp cho người mới như mình vì cách tính về capt của nó cũng tương đối dễ,và cũng để rèn luyện tay nghề, chứ còn theo đổi nó để cày lên LV cao thì thực sự mình chẳng dám vì sợ "bỏ công súc tép nuôi cò" vì chả có 1 căn cứ nào để nói chắc chắn là nó sẽ không kiếm chuyện với mình 1 cách vô lý với mình và có lý với nó khi mình đạt đc số % cao nào của nó hihi. Tóm lại với kolo mình thấy chỉ nên tàn tàn đừng suy nghĩ tính toán và mong chờ 1 cái gì vào nó và nhảy vào có bao nhiu xúc liền về bấy nhiu tới đâu tính tới đó :D

Như bạn trên nói 1h bạn gõ dc 1k6 capt tương đương 2.25s/ captcha (kể cả thời gian nhình và gõ) không nói chuyện tin hay không tin ở đây nhưng với tốc độ nhìn và gõ đó thì bạn quả là một thần đồng captcha (bởi vì với mình mình không thể tưởng tượng nổi và cũng chưa từng chứng kiến ai từng đạt được tốc độ gõ và tốc độ nhình như vậy:( ). Và với trình độ gõ thần đồng như vậy thì mình nghĩ tương lai bạn sẽ là một nhân viên đánh máy siêu hạng với một độ chính xác tuyệt vời, xin chúc mừng bạn và nói theo Vietnam Gottalent thì là TÔI ĐỒNG Ý

Last edited by a moderator:
Mình cũng làm kolo :p theo mình thấy sau hơn 2 tuần làm việc với nó cũng có nhìu cái thắc mắc lắm, thứ nhất bộ đếm code của nhó nhảy tè le nên chẳng biết chính xác là mình đã gõ dc bao nhiu, thứ 2 nó update $ chậm quá nên cũng chả biết đường đâu mà tính trung bình cho K capt của mình đã gõ, thứ 3 là nhìu khi làm việc lúc 2h thì $ vẫn cứ tầm 0.4 nhằm ngày nhưng tỷ lệ 0.6 0.7 rất ít thấy sau 2 tuần làm việc với nó cho nên làm việc với nó chỉ mong là lấy trung bình là 0.4 cho sáng chiều tối có khi nó tuột huyết áp còn có 0.2, còn về check lỗi thì nói thật cái lỗi đó nhìu khi mình không biết có phải mình gõ không vì sau 1 thời gian nó mới báo là lỗi chả mò được. Nói chung làm ở kolo thích hợp cho người mới như mình vì cách tính về capt của nó cũng tương đối dễ,và cũng để rèn luyện tay nghề, chứ còn theo đổi nó để cày lên LV cao thì thực sự mình chẳng dám vì sợ "bỏ công súc tép nuôi cò" vì chả có 1 căn cứ nào để nói chắc chắn là nó sẽ không kiếm chuyện với mình 1 cách vô lý với mình và có lý với nó khi mình đạt đc số % cao nào của nó hihi. Tóm lại với kolo mình thấy chỉ nên tàn tàn đừng suy nghĩ tính toán và mong chờ 1 cái gì vào nó và nhảy vào có bao nhiu xúc liền về bấy nhiu tới đâu tính tới đó :D

Như bạn trên nói 1h bạn gõ dc 1k6 capt tương đương 2.25s/ captcha (kể cả thời gian nhình và gõ) không nói chuyện tin hay không tin ở đây nhưng với tốc độ nhìn và gõ đó thì bạn quả là một thần đồng captcha (bởi vì với mình mình không thể tưởng tượng nổi và cũng chưa từng chứng kiến ai từng đạt được tốc độ gõ và tốc độ nhình như vậy:( ). Và với trình độ gõ thần đồng như vậy thì mình nghĩ tương lai bạn sẽ là một nhân viên đánh máy siêu hạng với một độ chính xác tuyệt vời, xin chúc mừng bạn và nói theo Vietnam Gottalent thì là TÔI ĐỒNG Ý

Vậy để mình show proof cho coi là tin thôi chứ gì ? max tốc độ của mình là 1680 ? Thực tế là 1k7 nhưng bộ đếm của soft asia không có số 1700 chỉ có 1740 nên nó vẫn ghi 1680 . Vậy mình show proof 1k6 /h thì cậu xin MOd hay ai cho mình cái title dưới nick là " CAPTCHA TALENT VIETNAMESE " nha ? Ở trong này có bao nhiêu người biết mình ? Thì ai từng coi mình show proof về cả $ làm 1 ngày + tốc độ rồi thì chả cần phải nói :-??

Lật về tầm trang 40 mấy đi cậu :-j , mình có show some proof về 5 tiếng mình gõ được 5$ 6$ hơn đó :-j

À nhân tiện mình ko quảng cáo gì cho kolo đâu ? Càng quảng cáo càng đông người càng đông người càng mât việc làm thêm chứ gì ? Đúng là muốn giúp người mà người còn cười khẩy .

kolo mà số người gõ nhiều là nó xuống giá(rate) ngay, tuy rate để rất cao 05-0.8 nhưng với số lượng người gõ nhiều là nó xuống . nhiều người gõ thì chia bớt tiền

Nói tới đâu làm tới đó nhá :)) Mà nhờ bạn quangthaingo làm mình hơi tức mình mới phát hiện max speed typing của mình là 2k cơ :)) TKS nhiều ;) có chup hình ngày giờ + màn hình của mình quen thuộc ở các proof trước , bro nào rành photoshop mời vào kiểm chứng xem mình có điêu ko nhá :))
Ừ thì ... Got Talent =))

Nói tới đâu làm tới đó nhá :)) Mà nhờ bạn quangthaingo làm mình hơi tức mình mới phát hiện max speed typing của mình là 2k cơ :)) TKS nhiều ;) có chup hình ngày giờ + màn hình của mình quen thuộc ở các proof trước , bro nào rành photoshop mời vào kiểm chứng xem mình có điêu ko nhá :))
Ừ thì ... Got Talent =))
ôi , có cần phải hơn thua để rồi mất đi cái lòng tốt vốn có của cậu ko , có 1 thời mình tg? bạn là ng đứng ra support nhiệt tình cho ae kolo , thế mà now ...

kolo lên đựoc 1$ ........15 cuối tháng này qua đây kiếm ăn nào

ôi , có cần phải hơn thua để rồi mất đi cái lòng tốt vốn có của cậu ko , có 1 thời mình tg? bạn là ng đứng ra support nhiệt tình cho ae kolo , thế mà now ...

Thì tui có hơn thua gì ? Nhưng có người cho là tui lừa đảo :| Còn về support thì vẫn cứ support free cho cả ai đã từng add id hoặc ko add id của tui mà . Giờ vẫn thế ! Chưa có ai mình "bơ" đâu =.=" Do cậu kia cậu không thấy commment của cậu ta đá đểu mình " CHÉM GIÓ " à . Thế phải chứng minh cho người ta thấy mình ko phải thứ " CHÉM" đâu

Thì tui có hơn thua gì ? Nhưng có người cho là tui lừa đảo :| Còn về support thì vẫn cứ support free cho cả ai đã từng add id hoặc ko add id của tui mà . Giờ vẫn thế ! Chưa có ai mình "bơ" đâu =.=" Do cậu kia cậu không thấy commment của cậu ta đá đểu mình " CHÉM GIÓ " à . Thế phải chứng minh cho người ta thấy mình ko phải thứ " CHÉM" đâu
em xin ủng hộ bác cả 2 tay

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

bác ấy nói thật đó không chém gió đâu mọi người

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:05 AM ----------

ai muốn làm kolo thì phải gõ tầm 1h đến 8 h sáng là rate cao lắm.........nhưng dao động.......

kolo mỗi ngày mình làm có 7k code ah` .ko biết lấy 7k đó so với pix và qlink thì bao nhiêu ''vnd'' ha :binhsua117::binhsua117:
chắc fan của kolo đây mà ............mổi ngày 6$ thì chắc cậu là top võ lâm cao thủ của nó đây mà . you là ''genarator'' 180$ tháng ah`

thế này cho đễ hiểu. (kayv thông cảm mình nói theo k nghiệm của mình và những k nghiệm bạn đã chỉ cho mình):
rate: đầu tháng thấp, cuối tháng cao. không ổn định theo giờ.
bonus: nếu tháng này không gõ bằng hoặc hơn tháng trước sẽ bị trừ. Max bonus của mình là 25%.
speed: tốc độ của kayv tạm gọi là rất nhanh nhưng không đến mức không tưởng như bạn kia nhầm lẫn. Max speed mình biết được là 2700code/h.
pay: kinh nghiệm của mình là cứ dồn tiền 1 tháng pay 1 lần cho lợi. Kolo rất khó bị banned. khi nào bonus 20-25% là pay được. Rồi lập id mới chứ không là nó trừ. speed trung bình thì khoảng nửa tháng lên được mức này (3id).

Tốc độ gõ tiếng anh mình 40wpm. khi cạp thì dc có hơn 10 wpm =)) (tại cạp chưa quen, khoãng 960code/h)

Trong khi đó có nhiều người gõ ~ 160 wpm (gấp 4 lần mình), nếu mà họ cạp thì sao nhỉ ??? http://play.typeracer.com/

vậy mức 1k6 của bạn trên đâu có gì lạ

cái phần bonus của kolo có cách tính nào chính xác ko các bạn. Nó sẽ trừ code như thế nào đây. và khi nào mới bắt đầu trừ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week